Referrer Nhận giúp đỡ REF của mình mọi vấn đề VAGEX - show hàng khủng - chiến thuật PRO (No Need VPS)

Có cách tạo proxy dùng cho ff, bật 5 cái ff lên 1 ngày cũng đc tầm 8k - 9k rồi, chưa kể post link + chạy file vagex.exe của nó nữa
Bạn chém gió rất là giỏi đó. Nhìu người chém như bạn lắm rồi, làm được hẵn nói nhé.

Thớt cho xin nick YH để dễ nc nào ^^
Yahoo: tanthuy8x

thớt ơi : Binhsua23: sao mình xóa hết lịch sử trong ie và dùng thêm cclear để xóa mà sao khi mở vagex viewer nó vẫn báo " last video has no credits left. please enable auto clear cache " mặc dù mình đã chọn mục này trong vagex viewer thêm nữa nó hay báo thiếu hoặc cài đặt flash player ( mình đã cài bản mới nhất dành cho ie9 ) thớt có cách nào khắc phục giúp mình không ?

thớt ơi : Binhsua23: sao mình xóa hết lịch sử trong ie và dùng thêm cclear để xóa mà sao khi mở vagex viewer nó vẫn báo " last video has no credits left. please enable auto clear cache " mặc dù mình đã chọn mục này trong vagex viewer thêm nữa nó hay báo thiếu hoặc cài đặt flash player ( mình đã cài bản mới nhất dành cho ie9 ) thớt có cách nào khắc phục giúp mình không ?

Muốn cài flash IE chính xác cho vagex.
Bạn cần dùng trình duyệt IE. Sau đó vào http://get.adobe.com/flashplayer/ để cài đặt flash mới nhất cho IE.
Bạn dùng song song Vagex Viewer và Addon FF thì 1 số video đã được xem và tính credits bên addon, nếu vagex viewer xem lại các video đó thì sẽ bị trùng nền không được tính điểm. Hoàn toàn không phải do Clear cache gì đâu bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week