Nhận làm tất cả mọi việc (Reg mail, LR, 4rum,...; Cheat PTC;...)

Status
Not open for further replies.
@TocNgan: Em đang xuống chó đây, 20$ của anh Quách Phú mới góp dc 10$ à, h làm gút luôn cho xong!

Up lên nào!...............

pro lắm cơ mà, kiếm 10$ vs pro đâu có khó =)) vài ngày chứ gì

Đm, mấy thẳng rảnh quá ko có công ăn chuyện làm. Đúng là chúa hò mà. Vlkkv

@ Giá cắm acc: 0.2$/ buổi.
Nếu mạng có vấn đề ngắt giữa chừng: 0.1$ + 2h của ngày hôm sau.
@: Vụ đó anh seller ko thấy lên test, chắc lại xỉn rồi (Quen biết anh này mà, suốt ngày say xỉn). Nếu 3 ngày nữa ko lhệ dc sẽ Reback $ theo %.

dc rồi
hẹn ngày đó xem m tính thế nào

2 thằng ranh con kia thích xoáy người nhớ :-/ giỏi ra SB tao tiếp :)

con thằn lằn Bưởi cũng hổ báo xí xọn gớm nhờ :-"
P/s 2 bạn đây là tocpic người ta làm ăn không nên xoắn có rì thì sang topic report

2 thằng ranh con kia thích xoáy người nhớ :-/ giỏi ra SB tao tiếp :)
bày đặt, tiếp gì thì tiếp đi =)) toàn nói đúng thôi, đi đâu cũng mở mồm ra share tool, tuts này nọ, mà 10$ ko kiếm đc, phải đi làm thuê thế này, ko đúng sao =)) để cái title sặc mùi cửu vạn

@TocNgan: Em đang xuống chó đây, 20$ của anh Quách Phú mới góp dc 10$ à, h làm gút luôn cho xong!

10$ k trả đc mà còn bày đặt reback $ theo % mới sợ
mà k biết tính % ntn nhỉ,vi license là đến khj site sụp đổ =))

10$ k trả đc mà còn bày đặt reback $ theo % mới sợ
mà k biết tính % ntn nhỉ,vi license là đến khj site sụp đổ =))
Đm, đừng trách nói lời cay đắng. MPU mua từ đó đến h đã 80 ngày ~ 2.5 tháng. Trong khi bảo hành 1 đôỉ 1 trong 1 tuần. Vậy thử tính xem, nếu tuần ta giảm giá trị của MPU xuống thì bây h mình ko có trách nhiệm gì trong chuyện này cả. Chưa kể ko biết bạn có share cho ai hoặc dùng chung với ai hoặc login trên 2 máy hoặc vi phạm ruler của EXR ko? Chẳng lẽ bây h trả 10$ cho bạn? Bạn có đi học ko đó, vl. Càng nói càng ức chế mình reback $ lại là còn may lắm rồi đấy. Đã pm cho seller đó, h đang test, mai là biết acc bị ban hay ntn.
@: 2 con chó có sủa thì sủa chỗ khác, ko thấy ở đây có bảng: CẤM CHÓ VÀO SỦA hay sao?

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

bày đặt, tiếp gì thì tiếp đi =)) toàn nói đúng thôi, đi đâu cũng mở mồm ra share tool, tuts này nọ, mà 10$ ko kiếm đc, phải đi làm thuê thế này, ko đúng sao =)) để cái title sặc mùi cửu vạn
Tao mà online 24/24 thì 10$ vs tao chỉ vs 1'. Đm, hỏi thử 1 đứa đang đi học thử xem coi nó MMO nguyên ngày luôn chắc, hay là nó rảnh lờ như mày. Vl, cái thứ chúa hò mà cứ thích vênh cái mỏ lên sủa.

Tao mà online 24/24 thì 10$ vs tao chỉ vs 1'. Đm, hỏi thử 1 đứa đang đi học thử xem coi nó mmo nguyên ngày luôn chắc, hay là nó rảnh lờ như mày. Vl, cái thứ chúa hò mà cứ thích vênh cái mỏ lên sủa.
câu này có nói quá khog 10$ mà mất 1' ??? chưa thấy nghề nào 10$ 1' nếu thế thì chắc bác phải sắm con Oto nhỉ kể cả 24/24 thì cũng nhiêu đó nghề làm tới làm lui,làm gì có nghề nào 10$ 1'

câu này có nói quá khog 10$ mà mất 1' ??? chưa thấy nghề nào 10$ 1' nếu thế thì chắc bác phải sắm con Oto nhỉ kể cả 24/24 thì cũng nhiêu đó nghề làm tới làm lui,làm gì có nghề nào 10$ 1'
Online 24/24 đi rồi biết, chơi đa dạng nhưng kết hợp vào, VD như PTU + Web + Ads.
Pro GA 1 tháng cũng đã mấy k rồi, nhưng ao ước đạt mức trung bình là dc, ko ảo vọng đến mức pro! :((

có time onl đi reply mà không lo làm, thời gian reg forum cũng khá nhiều rồi, chưa kể thời gian cắm game ( tại sao k cắm auto chơi ptu ?? )

nói đượcc cái mỏ , thử onl 24/24 xem rồi làm 10$/ 1 phút xem nào ?

đừng nói gì nhiều... tự làm tự biết... k có thực lực thì im hơi lặng tiếg mà học hỏi... đừng tỏ vẻ ta đây, 96 thế ngta khinh tuổi trẻ đấy

mình sn 94 thôi mà cũng thấy bực mình rồi, vừa làm vừa học vẫn bt chả có quái gì, vẫn hs khá nằm top 10 của lớp =)) đừng đổ thừa tuổi tác nhé ~.~ đi học hay k là chuyện khác :) nói vậy thôi chắc chủ topic cũng hiểu...

Online 24/24 đi rồi biết, chơi đa dạng nhưng kết hợp vào, VD như PTU + Web + Ads.
Pro GA 1 tháng cũng đã mấy k rồi, nhưng ao ước đạt mức trung bình là dc, ko ảo vọng đến mức pro! :((
PTU--(làm sao cho người ta down...đâu phải dể)---Web để làm gì ? chơi GA đó hả,làm sao để người ta biết đến web của mình trong khi có quá nhiều web :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week