Other Nhận ngay 0.01$ Tuyển Ref Jointopline Bonus cực khủng - Lướt Web Kiếm Tiền.

Status
Not open for further replies.
[

Mình cũng vượt qua tầm kiểm soát rồi nhé U2698270

Cái này hay à nha, sẽ ref cho chủtthhottwtts , nhưng pp của mình chưa verify không biết có vấn đề gì không?

Không cho dùng LR hả bạn? ghét thằng PP lắm.
ak site này chỉ pay qua PP thui nha không Ver cũng không sao cả ;;) [20 char]

Last edited by a moderator:
cậu ơi. tớ cài về xong mà k thấy nó hiện quang cá ở các trang. k biết lam sao. cho tws cái yahoo di:(
Y!M mình đây: sunnyha111

cái này ko pay qua LR hả cậu, mà nếu cắm 1 acc trên PC các tab của cậu thì 1h tầm đc bao nhiêu Point:binhsua07:
Mình cắm trên VPS 1h cũng được tầm 500-1000 tùy thời điểm nhiều hay ít ads, còn trên PC thì ít hơn

Mình cũng vượt qua tầm kiểm soát rồi nhé U2698270

Ok mình sent cho bạn rồi đó tổng cộng là 0.12$ cố gắng đạt 1000 Point nha bạn ;;)

Vừa mới sắm con VPS xong để cắm con này chạy khá là mượt, chắc phải reg thêm 1 nick mới làm ref cho nick cũ rồi chạy cả 2 nick :D

Vừa mới sắm con VPS xong để cắm con này chạy khá là mượt, chắc phải reg thêm 1 nick mới làm ref cho nick cũ rồi chạy cả 2 nick :D

Đầu tư thêm đi bạn mình đang cắm 2 con đây nè mong sang tuần sau là có Proof khoe anh em :)

Hiện tại Topline đang cập nhật và thêm Ads mới nên một số máy có thể không hiện lên Ads, Nó cập nhật nên mọi người cũng nên cẩn thận hơn kẻo bị ban đó, nhớ thay link thường xuyên nha :)

mình không thể cài Jointopline lên Google Chrome được . cài lên firefox thì không thấy quảng cáo . không thấy lên point . giúp mình với

site này có đki và chạy 2acc trên 2 máy tính nhưng chung 1 đường chuyền đc ko vậy?

Người đầu tiên cán mốc nhé cậu: U2698270
1 LR oze

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja