Other Nhận ngay 0.01$ Tuyển Ref Jointopline Bonus cực khủng - Lướt Web Kiếm Tiền.

Status
Not open for further replies.
bật 10 tab auto refresh ngốn ram quá .Chạy được 30 phút ngốn hơn 3g ram:binhsua76:. Có cách khắc phục không chủ thớt.

Do mình chạy trên VPS nên cũng không ảnh hướng lắm, do cái nỳ nó cần Load quảng cáo nên sắp tới mình thử tắt chế độ duyệt hình ảnh hay Script mà nó vẫn lên Point thì mình sẽ thông báo lại sau nha!

Sao mình đến 178 pts nó đứng luôn không thèm tăng nữa nhỉ :(

Bạn thử xóa cái Addon nó đi rồi cài và đăng nhập lại xem. Nếu vào các trang web mà nó chỉ hiện toàn những quảng cáo xanh của Topline, refresh mấy lần mà nó cũng chỉ hiện lên mấy quảng cáo xanh thì báo lại cho mình :|

điểm ko lên nữa rồi lý do là cái banner quảng cáo jointop ko có có quảng cáo gì hết, hay là hết giờ quảng cáo rồi:(( có ai bị ko

Last edited by a moderator:
Bạn thử xóa cái Addon nó đi rồi cài và đăng nhập lại xem. Nếu vào các trang web mà nó chỉ hiện toàn những quảng cáo xanh của Topline, refresh mấy lần mà nó cũng chỉ hiện lên mấy quảng cáo xanh thì báo lại cho mình :|
Vẫn bị bạn ạ :(, vẫn 178 suốt từ chiều đến giờ không lên, híc

Của mình lại được rồi :D, mình vừa đổi thời gian đồng hồ máy tính nhanh lên 1 ngày rồi khởi động lại thì quảng cáo lại chạy :D, không biết có phải tình cờ hay không nhưng bạn cứ thử làm xem :|

Những bạn nào mà bị hiện tượng Point không tăng chỉ hiện toàn quảng cáo xanh thì theo mình nghĩ là do bọn Admin đã nghe ngờ tài khoản của các bạn đang cheat.

Bây giờ chỉ còn cách thế này

Các bạn gửi thư đến địa chỉ support của nó:

Sau đó viết một bức thư nội dung như thế này:

Hello! My points are not moving.
Is there any problem regarding to my account?

My account: địa chỉ mail bạn đã đăng ký.

Thank you!

Sau khi nhận thư hồi đáp thì nó sẽ tạm thời mở lại acc của bạn và quảng cáo vẫn ra bình thường, các bạn lúc này đừng có cheat cứ lướt web bt thui tại lúc này nó đang quản chế acc của bạn trong vòng 24h nhớ đùng có cheat nhá, tốt nhất là sau khoảng 2 ngày thì cứ cheat bt thui không lo gì cả, nếu vẫn lo thì cũng chỉ nên đã 5-10tabs thui đừng tham quá.

Của mình lại được rồi :D, mình vừa đổi thời gian đồng hồ máy tính nhanh lên 1 ngày rồi khởi động lại thì quảng cáo lại chạy :D, không biết có phải tình cờ hay không nhưng bạn cứ thử làm xem :|

như vậy thì ok rùi chiến thui bạn :)

bonus đi đủ 1 point rồi nhé
LR : U1476438

cung da dat moc 1000 point roi nhe'
U9898676

Attachments

48.6 KB · Views: 19
OMG mới reg nick mới = ip mới, mở 2 tab auto reload đc 24 điểm thì đã block rồi ko cho tăng điểm nữa~~ cũng khó làm ăn ghe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week