Other Nhận ngay 0.1$ chưa đầy 2 phút !!!!!

Hiện tại có một số bạn cố gắng cheat nhưng đã bị nó phát hiện khiến cho acc trong tình tạng chỉ chờ nó ban thôi. hiện tại đã có khaongr hơn 10 mail bị như thế này:

Mong các bạn đừng có cheat không đem lại lwoij ích cho ai cả, mình sẽ chỉ bonus cho những bạn nào chơi sạch :|

Bạn đã đăng kí nhiều tài khoản trên 1 IP rất xin lỗi mình sẽ không bonus :|

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Cho xin 1 slot nào:
ID [email protected]
LR: U3742436
thanks

Bạn đã đăng kí nhiều acc trên 1 IP xin lỗi mình sẽ không bonus cho bạn :|

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Mình đã bonus cho bạn cảm ơn bạn rất nhiều :D

Bạn đã đăng kí nhiều acc trên 1 IP xin lỗi mình sẽ không bonus cho bạn

Sặc, OMG, đây là lần đâu tiên mình biết cái này, ko biết cheat cái gì ko biết :binhsua111:
nản :|

Bạn đã đăng kí nhiều tài khoản trên 1 IP rất xin lỗi mình sẽ không bonus :|

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Bạn đã đăng kí nhiều acc trên 1 IP xin lỗi mình sẽ không bonus cho bạn :|

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Mình đã bonus cho bạn cảm ơn bạn rất nhiều :D

OMG! Mới đăng ký lần đầu!

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:07 PM ----------

Sặc, OMG, đây là lần đâu tiên mình biết cái này, ko biết cheat cái gì ko biết :binhsua111:
nản :|
Lại người nữa giống như tôi!

Nó thông báo thế này nha bạn, mình đã dịch ra tiếng việt bạn đọc rồi tự hiểu nha:

Uhm. Không sao. Mình cũng nói thật là 1 máy và 1IP duy nhất lần đầu đăng ký.
Thanks bạn cho xem cái hình.

[email protected]
LR chữ ký nha bạn

Sorry bạn đã đăng kí nhiều tài khoản trên cùng 1 IP mình sẽ không bonus cho bạn.

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Vẫn tiếp tục cần thêm các bạn đăng ký cho mình, những bạn nào chưa nhận được bonus có thể do chưa cài đặt, mình chưa check kịp :D hoặc có thể do các bạn đăng kí trùng IP :|.

Sorry bạn đã đăng kí nhiều tài khoản trên cùng 1 IP mình sẽ không bonus cho bạn.

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Vẫn tiếp tục cần thêm các bạn đăng ký cho mình, những bạn nào chưa nhận được bonus có thể do chưa cài đặt, mình chưa check kịp :D hoặc có thể do các bạn đăng kí trùng IP :|.

mình ở trên kia bạn check giúp

Bạn check của mình chưa vậy . minh ở trên đó bạn

Bạn check của mình chưa vậy . minh ở trên đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week