Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
trong site vẫn còn sơ sài lắm, chế độ súp bọt chưa ổn định, 1 số thư mục hiện lên toàn chữ thằng trung quốc...

trang này chơi có nhiều kèo 24/24 không nhờ bác

bao nhiêu $ thì được rút về được bạn :D

Mình đọc qua rules thì thấy rằng mình dep bao nhiêu thi win được ít nhất bằng số tiền mình dep vào thì rút được, việc thực hiện thanh toán chỉ thực hiện vào cuối tuần, nói chưng site này vấn đang chạy thử nghiệm nên còn sơ sài lắm. member bắt đầu thấy đông dần lên, poker mỗi ván cũng tăng tiền lên...

Ko hiểu tiền khuyến mãi ra sao....chơi thắng được 30$ ko rút được ...chán ghê

:binhsua119:50$ rồi vẫn ko rút được chán như con gián

nó thanh toán phải đợi nó check thông tin đã chứ? nó có pay instant đâu mà nhộn mãi lên
Check....peding sau 1h ...huy giao dich . ban cu thu di nhe . good luck. Đừng tỏ ra nguy hiểm bạn trẻ.:binhsua119:

Last edited by a moderator:
Check....peding sau 1h ...huy giao dich . ban cu thu di nhe . good luck. Đừng tỏ ra nguy hiểm bạn trẻ.:binhsua119:
Vậy thì lần sau đừng hỏi ai nữa cậu ạ! cậu đã đọc rules của nó chưa? nó đã bảo thanh toán thực hiện vào cuối tuần mà cứ đòi rút thì rút vào đâu vậy? Chưa biết ai nguy hiểm hơn ai đâu ;))

Yeah!!! đăng ký từ đầu mùa tới giờ vẫn ko có 1 xu

Lúc nhận được Bonus nên hỏi xem điều kiện lúc thanh toán có ảnh hưởng gì đến bonus ko? site này chắc ko chơi được rồi

Các bạn yên tâm về độ uy tín của site nhé. Mình đảm bảo là site rất uy tín. NO SCAM.
Gửi bạn hestina: Họ tên đăng ký của bạn không chính xác cho nên bạn không thể nhận được Bonus. Giả sử như bên mình vẫn chấp nhận Bonus cho bạn thì đến lúc bạn muốn rút tiền, không đúng thông tin bạn sẽ không thể rút tiền được nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week