Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
Sorry, sáng nay mình bận quá k có vào mạng được. Để mình giải thích cho các bạn hiểu cách rút tiền nhé.
Đầu tiên các bạn có 5USD tiền thưởng. Các bạn phải thực hiện cược gấp 10 lần số tiền đó. Ví dụ như bạn Lenka là quá tốt rồi.
Để rút được số tiền này, các bạn phải thực hiện giao dịch gửi tiền đầu tiên với số tiền là 10USD và dùng 10USD đó để cược một lần duy nhất là đủ để rút tiền.
Ví dụ:
Bạn có 5$. Sau khi đạt đủ số tiền cược là 50$. Kết quả cuối cùng bạn số dư của bạn là 50$ chẳng hạn.
Bạn gửi 10$ vào và cược 1 lần duy nhất và thắng được 10$ chẳng hạn.
Lúc này số dư của bạn là 50+10+10=70$.
Và bạn có thể rút số tiền 70$ này về tài khoản ngân hàng hoặc qua Moneybooker.
Tuy nhiên rút qua Moneybooker các bạn sẽ mất 3% phí chuyển tiền.

Hì. Mình thấy nhiều thành viên của mình cao thủ đấy chứ. Chúc các bạn may mắn nha. Tối nay có thời gian mình sẽ lập thêm 1 topic nữa về giải đấu dành riêng cho các thành viên của mình. Các bạn nhớ theo dõi và tham gia nhé.

Khi nào có proof gửi và rút tiền từ site này anh em hẵng chơi típ .....
Bạn thử làm theo hướng dẫn của mình xem. Đảm bảo bạn sẽ rút được $. Rút được nhớ post proof lên cho anh em nhé.

Hì. Mình thấy nhiều thành viên của mình cao thủ đấy chứ. Chúc các bạn may mắn nha. Tối nay có thời gian mình sẽ lập thêm 1 topic nữa về giải đấu dành riêng cho các thành viên của mình. Các bạn nhớ theo dõi và tham gia nhé.
Bạn ko công bố đầy đủ điều kiện về chơi và rút tiền.....
Site chưa có proof nào ......

ANh em ngừng chiến đợi proof

Nói tóm lại vẫn là vấn đề muôn thủa, phải gửi tiền trước rồi mới được rút tiền...

Chúc các bạn chơi vui vẻ và win nhiều như anh em Đặng Di, Đặng Hạc nhé. Các bạn có thể đợi proof rồi chiến tiếp cũng được. Hy vọng sẽ có bạn post proof lên đây. Thực sự mình biết đến đâu thì thông báo cho các bạn đến đó, cũng rất là nhiệt tình rồi. Sắp tới có chương trình hấp dẫn hơn, mình định làm. Nhưng để các bạn hoàn toàn tin tưởng đã mình mới làm.
Mọi vấn đề thắc mắc, các bạn cứ pm vào yahoo: michellenguyen_bodog sẽ được giải đáp cặn kẽ hơn.
Thân mến.

Thanh toán qua tài khoản ngân hàng (Free) hoặc Moneybooker (3% fee).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week