Ask Nhận sư phụ offer có trả học phí

taplamoffer

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
tham gia offer cũng đc kha khá time nhưng trình độ vẫn lẹt đẹt nên mình muốn tìm 1 sư phụ có khả năng chia sẻ bí quyết + kinh nghiệm làm off.
ai có thể nhận mình mình sẽ trả 1 khoản tiền gọi là học phí tuy ít thôi ( 500k ) và sau này làm được mình cam đoan trả thêm 500k nữa :(
newbie nhưng sẵn sàng chấp nhận mọi gạch đá mong có thể học và làm được offer
cảm ơn mọi người đã đọc
yh: taplamoffer
-------------
mình không rõ mình reg nick có trùng tên với pro nào đó không mà các bạn lại không tin ==!
trước giờ mình chỉ view chứ k có nick nên không có cmt hay post bài gì cả
mình lập topic với 1 mục đích hoàn toàn NGHIÊM TÚC muốn học làm offer thôi chứ không phải clone để tạo scandal hay gì cả.
cảm ơn mọi người đã đọc

Last edited by a moderator:
tham gia offer cũng đc kha khá time nhưng trình độ vẫn lẹt đẹt nên mình muốn tìm 1 sư phụ có khả năng chia sẻ bí quyết + kinh nghiệm làm off.
ai có thể nhận mình mình sẽ trả 1 khoản tiền gọi là học phí tuy ít thôi ( 500k ) và sau này làm được mình cam đoan trả thêm 500k nữa :(
cảm ơn mọi người đã đọc
chắc pro lập acc clone :))

nghiên cứu là chính thui !:binhsua163:

cảm ơn mọi người đã đọc

-------------
mình không rõ mình reg nick có trùng tên với pro nào đó không mà các bạn lại không tin ==!
trước giờ mình chỉ view chứ k có nick nên không có cmt hay post bài gì cả
mình lập topic với 1 mục đích hoàn toàn NGHIÊM TÚC muốn học làm offer thôi chứ không phải clone để tạo scandal hay gì cả.
cảm ơn mọi người đã đọc

hồi trước mình cũng bị thế này.
chia sẻ với thớt.
:binhsua159:
trong đây scammer nhiều nên các pro thường thận trọng:binhsua163:

đưa tiền đây ta bày cho :binhsua146: , 1 tuần là kiếm lại được vốn và làm được off :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom