Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

duoc ban, send di dau ma cha dc
info giống nhau send lỡ bị limit thì buồn lắm bạn ơi. Bạn nói có chắc k?

mình có con ppus, limit 45 days không cho gỡ, đến ngày có mail with, mình with check về add drop,. drop nhận check và add bank thì bank báo refund ko add được, mà paypal vẫn báo complete,
1.cho mình hỏi tiền có về lại pp ko và thời gian bao lâu?
2.h con pp này có 3 step cho gỡ, vậy theo thớt có gỡ limit được nữa ko hay là bỏ?

Cảm ơn rất nhiều
ban can thi pm yahoo nhe, no dai dong qua neu noi o day

info giong nhau cung send dc
Bạn cho hỏi thêm là minh send money từ nhiều acc PP phụ qua acc PP chính đc k? info khác nhau.

Thớ cho hỏi là PP mình limit và đã up prof address lên rồi mà gần 1 tháng rồi nó vẫn ko có động thái gì phản hồi là có gỡ được hay ko,mình contact với nó như thế nào và phải làm sao để giục nó remove limit cho mình được ko :D

Cho mình hỏi, paypal gởi mail, bắt mình điền Tax ID, thì mình phải làm sao đây mọi người? Paypal mình mở ở bank Vietnam. Mong mọi người giúp đỡ

Thớ cho hỏi là PP mình limit và đã up prof address lên rồi mà gần 1 tháng rồi nó vẫn ko có động thái gì phản hồi là có gỡ được hay ko,mình contact với nó như thế nào và phải làm sao để giục nó remove limit cho mình được ko :D
bạn call lên nó yêu cầu giải quyết thôi

Bạn cho mình hỏi : Paypal của mình with 5h A.M thứ 7 , đến 9h A.M có mail báo limit , nhưng 5h A.M Chủ nhật lại có mail báo Completed thì tiền có về bank ko hay bị refund lại vậy ? Thanks .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week