Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

bạn bemagau cho mình hỏi,mình đang làm tapcash trên bluestack,mình đang làm cho người ta nhưng có ý định về làm riêng nên có vài thắc mắc mún hỏi,tài khoản paypal thì chắc ông đó đã tạo,ỗng nói mỗi người làm như mình tạo 1 hotmail,sau đó vào hotmail chính tạo 5 mail phụ,sau đó dùng 6mail này để đổi tiền khi đủ 1000point = 1$(đều đổi bằng paypal).tất cả số tiền mình đổi đều dồn về mail chính(mail mình tự lập chứ không phải paypal nhé),vậy cho mình hỏi,làm sao để rút số tiền từ mail mình lập đó để chuyển qua tai khoản paypal vs sau đó chuyển về ngân hàng vn.mối lần cái mail mình lập kiếm đủ số lượng thì ông đó rút tiền qua tài khoản paypal của ổng để rút tiền về,mỗi lần làm vậy ông đều dấu không cho biết.vậy mong bạn giúp mình vấn đề này.mình cảm ơn nhiều

bạn bemagau cho mình hỏi,mình đang làm tapcash trên bluestack,mình đang làm cho người ta nhưng có ý định về làm riêng nên có vài thắc mắc mún hỏi,tài khoản paypal thì chắc ông đó đã tạo,ỗng nói mỗi người làm như mình tạo 1 hotmail,sau đó vào hotmail chính tạo 5 mail phụ,sau đó dùng 6mail này để đổi tiền khi đủ 1000point = 1$(đều đổi bằng paypal).tất cả số tiền mình đổi đều dồn về mail chính(mail mình tự lập chứ không phải paypal nhé),vậy cho mình hỏi,làm sao để rút số tiền từ mail mình lập đó để chuyển qua tai khoản paypal vs sau đó chuyển về ngân hàng vn.mối lần cái mail mình lập kiếm đủ số lượng thì ông đó rút tiền qua tài khoản paypal của ổng để rút tiền về,mỗi lần làm vậy ông đều dấu không cho biết.vậy mong bạn giúp mình vấn đề này.mình cảm ơn nhiều
hoan nghênh ý chí vươn lên làm chủ của cậu, chỉ cho cậu làm thì ko vấn đề, có đêìu khá là dài dòng, bạn cần thì pm yahoo,tớ sẽ support giùm bạn( luôn free) nên bạn đừng ngại

bạn nào đc support thì vô like cho cái chứ mọi thứ hoàn toàn free nhé, nhiều bạn support xong cứ hỏi tiền,mình ko lấy tiền nhé, bạn nào bảo mình dở hơi thì thôi khỏi cần pm yahoo nhé, tự dưng pm yahoo chửi mình điên

hiện tại pp đang rất khó khăn, rất nhiều bạn do làm ko đúng dẫn đến tình trạng pp limit 180days rồi vẫn không đc rút,các bạn cố gằng cẩn thận và check email để theo dõi tk pp của mình thg xuyên( đợt này là đợt pp gửi fed back) , các bạn cố gắng check mail và làm fed back đó

bạn cho mình hỏi mình mới lần đầu withdraw về ACB nhưng 2 ngày rồi vẫn chưa báo complete mình with sáng 16 , mà giờ 18 rồi chưa thấy complete , như vậy có vấn đề gì không
với lại khi rút phần bank name mình ghi là "Asia Commercial Bank " như vậy đúng chưa còn tên mình thấy đúng rồi , số TK mình ghi 9 số có đúng không
mới with lần đầu nên không biết ổn không nữa

bạn cho mình hỏi mình mới lần đầu withdraw về ACB nhưng 2 ngày rồi vẫn chưa báo complete mình with sáng 16 , mà giờ 18 rồi chưa thấy complete , như vậy có vấn đề gì không
với lại khi rút phần bank name mình ghi là "Asia Commercial Bank " như vậy đúng chưa còn tên mình thấy đúng rồi , số TK mình ghi 9 số có đúng không
mới with lần đầu nên không biết ổn không nữa
bạn rút sai rồi nhé , vd bank acc ko thể có 9 số ( ACB thg là số thẻ) tức là 16 số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week