Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

cho mình hỏi:
paypal us và paypal viet nam nó khác nhau cái gì vậy?

verìfy paypal bằng visa bidv đc k ợ? nếu đc bằng loại thể visa nào ợ. và tiền từ paypal rút về bankbidv đc chứ ợ?

tks các bác nhiều ợ! :p

PP US dành cho người sống ở Mỹ, không nhất thiết phải là công dân US. Em mình trước khi nhập tịch US cũng qua US học và làm được PP US và verified bằng bank US.

PP VN thì dành cho người sống ở VN. Bạn sống ở VN thì hãy dùng PP VN. PP VN do PayPal International ở Singapore quản lý và khá dễ dãi.

Còn VN mà tạo được PP US thì tất nhiên là "mò UG" thông tin US như SSN, DOB, cào cào full... (mà thôi mình không thích nói nhiều) tuy nhiên dùng mấy info này cũng không đảm bảo là chỉ 1 mình mình dùng, cũng có thể người khác mò được thì tạo được PP trùng lặp trên hệ thống PP thì tất nhiên PP sẽ thịt (mình đoán thế)

tớ withdraw về bank acb hôm 7/9, nhưng bị nhầm tên, acb đã refund lại cho ngân hàng trung gian giờ thì tớ phải làm sao

tớ withdraw về bank acb hôm 7/9, nhưng bị nhầm tên, acb đã refund lại cho ngân hàng trung gian giờ thì tớ phải làm sao
bạn yên tâm là chắc chắn tiền về lại paypal. và chi phí thiệt hại chuyển tiền bạn phải chịu

lỗi này là sao vậy ạ

mình thì reg paypal bằng ip mỹ ( vì trc nay máy luôn fake ip bằng con proxy cố định này) trên trang paypal.com. vì mới dùng paypal nên k hiểu lúc reg vậy thì nó là paypal mỹ hay thế nào bạn? hay là chỉ khi mình thêm thông tin thì nó mới xác nhận là paypal việt hay us. tks

IP bạn là Mỹ, bạn muốn tạo PP VN hoặc PP Mỹ, hoặc nước khác cũng được mà

Nhưng IP US mà tạo PP VN thì liệu bạn có thể giải thích cho PP thấu hiểu không, nếu bị PP limited và điều tra?

Còn chuyện fake IP thì làm ơn đừng lạm dụng, vì check host hoặc scan IP cũng ra được hết.

Bạn cho hỏi paypal us của mình khi pay hoặc send tiền đều bị bắt ver phone. mà lúc đăng ký mình điền số phone từa lưa. bây giờ có cách gì bypass qua được bước ver phone không bạn?

Tình hình e muốn update lên PP Business thì đên bước Business Name cần đung vs tên trong BANK k ạ ?
Trước khi e chưa lên thì tên e là Nguyen Van A . Vần rút về VN bình thường . Nêu để Tên Business là ABC chẳng hạn thì co rút dk về Bank Nguyen Van A k nhỷ
Nếu bank e không thay đôi vân nguyên như vậy
Giup e vs

cho mình hỏi pp mình gần hết limit 180 ngày và chuẩn bị withraw trước mình có ver thẻ visa giờ muốn rút và add cái tk bank nội địa của mình chứ không phải thẻ visa liệu có add và rút được tiền không vậy

Tớ đã thỏa 3 điều kiện của Paypal sao vẫn chưa trở thành established seller nhỉ :(

Không biết có cần gửi ticket gì cho suppoter hỏi về vấn đề này hay không. Chân thành cám ơn cao nhân.

Cho mình hỏi tên trong paypal mình là Pham Silva. Mình lỡ withdraw về bank ACB tên Pham Quoc Toan của mình từ ngày 21-9. Cho mình hỏi bị trường hợp như mình,paypal có refund $ về paypal cho mình không? Hay mình phải làm gì để $ refund về tài khoản paypal mình?
Thanks!

Cho mình hỏi tên trong paypal mình là Pham Silva. Mình lỡ withdraw về bank ACB tên Pham Quoc Toan của mình từ ngày 21-9. Cho mình hỏi bị trường hợp như mình,paypal có refund $ về paypal cho mình không? Hay mình phải làm gì để $ refund về tài khoản paypal mình?
Thanks!
Nó tự refund nhé bạn. Sau đó 1 thì bạn đổi tên cho trùng, 2 là bán $ đi nhé

Cho mình hỏi, Mình có đứa bạn bị Hack mất Paypal đã bị đổi email thì cơ hội lấy lại Acc có cao không bạn nhỉ ?

Chủ thớt cho mình hỏi vài vấn đề ở pp :
Rút tiền từ Paypal về thẻ ATM nội địa được không ạ ?

Mình phân vân vấn đề này mấy ngày này mà tìm hoài trên google thì không thấy ai đề cập đến việc rút tiền về thẻ atm nội địa cả nhưng đọc qua mấy cmt thì thấy có người bảo "rút về đc" ... vậy ace nào có kinh nghiệm về việc rút tiền thì xin chỉ giáo giúp mình nhé.
* Mình dùng ATM nội địa của ngân hàng Đông Á liệu có rút về được ko ? thấy nhiều người bảo ACB,VCB sẽ nhanh hơn :(

Mọi người cho e hỏi thêm là tên e có 4 chữ e để như thế này đc k ạ ?
Tên đầy đủ của e : Nguyễn Lê Anh Hiếu
Lastname : Nguyen
Midlename : Le Anh
Firstname : Hieu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week