Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Các bác ơi. Em có tạo chơi 1 info của chính mình tại paypal và giờ muốn lập lại 1 tài khoản chính với mail chính của mình và info trùng với acc lập chơi thì có sao ko vậy các bác

Các bác cho e hỏi pp us là sao và pp vn là sao. Có phải đăng ký bằng ip của vn thì gọi là pp vn k ạ. Thanks a

cho mình hỏi, mình có 1 accc pp vn. đã ăn limit ,

giờ mình tạo 1 pp nữa với info nhu vậy có sao ko

Các bác ơi. Em có tạo chơi 1 info của chính mình tại paypal và giờ muốn lập lại 1 tài khoản chính với mail chính của mình và info trùng với acc lập chơi thì có sao ko vậy các bác
Tạo bình thường, nhưng thông tin tài khoản, địa chỉ nhà, lái lái 1 chút, kiểu số 1, no 1 , street abc, abc street ...

cho mình hỏi, mình có 1 accc pp vn. đã ăn limit ,

giờ mình tạo 1 pp nữa với info nhu vậy có sao ko
ko vấn đề gì đâu, pp sao nó quản lý hết đc , miễn là con pp limit của bạn đừng có âm tiền

tiện thể cho mình hỏi mình rút thử từ paypal về thẻ visa debit ACB paypal nó trừ của mình 500k r mà sao mình đăng nhập tài khoản cá nhân trong acb.com.vn mà k thấy cái tiền ấy đâu nhỉ a giúp mình vs.
bạn xem lại rút đã đúng chưa, với cả đã đủ ngày chưa, còn rút đúng thì cứ đến ngày là nó về thôi mà

bạn xem lại rút đã đúng chưa, với cả đã đủ ngày chưa, còn rút đúng thì cứ đến ngày là nó về thôi mà
rút đúng rồi chuẩn luôn mà..paypal nó ghi ở mục giao dịch ấy.lúc đầu là pending.nhưng sau thấy thanh toán đã thành công..rồi vào acb.com.vn kiểm tra tài khoản vẫn không thấy tiền mình hiện về

Các bác ơi. Em mới tạo lại 1 acc Paypal nhưng nó đổi giao diện đăng ký nên em có đăng ký phần Surname là Họ, Given name là Tên, phần ở dưới nữa là Họ và tên đầy đủ
Khi đăng nhập vào thì hiện
Welcome, Nguyen Van A,
khi vào profile thì đổi được họ Nguyen Van nhưng A lại ko đổi đc.
Liệu em chuyển tiền về có được ko các bác, em vẫn chưa Verify
Em có cần đăng ký lại cho tài khoản thành Welcome, A Nguyen Van ko các bác

paypal của em mới vào cũng ghi là
Welcome, Nguyen Hoang
nhưng trên visa lại là Nguyen Tien Hoang thì có with về được ko ạ

các pác cho e hỏi là e có 1 acc pp đã bị limit, e reg acc mới với info mới và đã verify xong. Hiện e muốn add credit card của payoneer vào paypal, info này trùng với info của pp đã bị limit và khác với pp mới

Cho e hỏi vậy có add dc ko? có dễ ăn mít ko?

Các bác ơi. Em mới tạo lại 1 acc Paypal nhưng nó đổi giao diện đăng ký nên em có đăng ký phần Surname là Họ, Given name là Tên, phần ở dưới nữa là Họ và tên đầy đủ
Khi đăng nhập vào thì hiện
Welcome, Nguyen Van A,
khi vào profile thì đổi được họ Nguyen Van nhưng A lại ko đổi đc.
Liệu em chuyển tiền về có được ko các bác, em vẫn chưa Verify
Em có cần đăng ký lại cho tài khoản thành Welcome, A Nguyen Van ko các bác
Welcome, Nguyen Hoang
2 cậu vào phần add bank kiểm tra. Nếu first name là NGuyen thì rút bt nhé

cho mình hỏi mình bị hold 21 days. Nó cần 3 ĐK để trở lại bình thường
1. 5 giao dịch
2. tổng số tiền giao dịch 100$
3. chờ 60 days kể từ lần hold đầu tiên

cho mình hỏi nếu sau 60 days mà mình mới đáp ứng dc 2/3 thì tài khoản paypal của mình có bình thường trở lại k hay sẽ bị hold tiếp đến khi đủ 3ĐK thì thôi?

Welcome, Nguyen Hoang

Không được nhé bạn vì bạn đã bị ngược tên, Hoang Nguyen thì mới OK, nên support yêu cầu đổi lại tên

cho mình hỏi mình bị hold 21 days. Nó cần 3 ĐK để trở lại bình thường
1. 5 giao dịch
2. tổng số tiền giao dịch 100$
3. chờ 60 days kể từ lần hold đầu tiên

cho mình hỏi nếu sau 60 days mà mình mới đáp ứng dc 2/3 thì tài khoản paypal của mình có bình thường trở lại k hay sẽ bị hold tiếp đến khi đủ 3ĐK thì thôi?

Đủ 3 điều kiện mới được nhé :D

Em sử dụng thẻ Visa Vietcombank, vừa đk tk PP thì bị báo là su dung khong thanh cong tai Paypal...voi loi OVER USAGE LIMIT AMOUNT. Phải làm sao đây bác? :(

Em sử dụng thẻ Visa Vietcombank, vừa đk tk PP thì bị báo là su dung khong thanh cong tai Paypal...voi loi OVER USAGE LIMIT AMOUNT. Phải làm sao đây bác? :(

- Có thể do thẻ, search lỗi này nhiều người cũng bị nhưng có điểm chung, đều là thẻ VISA VCB =))

Không được nhé bạn vì bạn đã bị ngược tên, Hoang Nguyen thì mới OK, nên support yêu cầu đổi lại tên

Đủ 3 điều kiện mới được nhé :D

Bác ơi. First name em là : NGUYEN VAN
Còn Last name em là : A
Liệu có rút được tiền về ko vậy bác

mình bị distupe trong pp , nếu âm tiền thì nó có lấy từ visa mình ko nhỉ?
Hoàn toàn có thể!
Cách làm an toàn nếu xác định có thể bị - tiền.
-> Ra bank báo closed luôn cái thẻ!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week