[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

Thu nhập như thớt là ổn định quá rồi, chắc có speed pro lắm đây :)

hix, cạp thử kolo được hơn 1k3 mà có mỗi hơn 0.5wmz tí sax... chán

2 tháng nay chưa động vào làm việc, lười quá, đêm hôm qua quyết thức để làm việc, thì cuối cùng lại chém gió fb,cảm ơn thớt khích lệ tinh thần.

thớt vờ lờ quá !~ cho iêm xin kinh nghiệm với ...........:binhsua24:

:binhsua22:mình thì k đc như thớt chỉ ngồi cạp tà tà xem phim :D 3 usd cho group mình :D còn lại làm cho group người khác :D :binhsua25: 1 ngày = nữa của thớt thôi

Last edited by a moderator:
mình thì h chẳng cạp nữa, mà gõ chậm nên làm cạp mình 1 ngày cũng chẳng đc bao nhiêu cả :(

Làm sim giàu sụ rồi, cạp gì nữa bác :binhsua12:

3h = 5$ ==========> Công việc căng thẳng đầu óc , hại não , ít tiền ... tính ra làm 6-7h như robot mà đc có 10$ => Quá bèo , quá bóc lột ................. :binhsua21:

Ngày 2.0$ à !

ghi nhầm rồi kìa bỏ dấu chấm ra đi =))
nếu thật sự là Siên thì 1 ngày 15--20$ ko chém đâu nha, còn làm biếng như mình chắc ko nổi 3$ =)) cứ hẹn giờ đồng hộ 2h dậy mà 3h dậy nhìn lại đồng hồ thấy qua 2h rồi nên ngủ tiếp :))

- - - Updated - - -

3h = 5$ ==========> Công việc căng thẳng đầu óc , hại não , ít tiền ... tính ra làm 6-7h như robot mà đc có 10$ => Quá bèo , quá bóc lột ................. :binhsua21:

ko hiểu tại sao lại nói nó căn thẳng, thấy cũng thường thôi chẳng có gì là căng thẳng cả, có căng thẳng là do lười k muốn làm thôi.
tính giờ thì tính như thế chứ thật chất 1h ai ngồi chắc tầm 30--40' thôi 1 phần nghĩ tay 1 phần ngồi add ID nữa có cạp liên tục đâu. 10$ tính ra tốn khoản 5h thôi tính giờ cạp trừ giờ chơi nghĩ tay ra nhé.
ngồi vừa cạp vừa xem fim thì có gì là căng thẳng giống như đang chat thôi.

nếu thật sự là Siên thì 1 ngày 15--20$ ko chém đâu nha, còn làm biếng như mình chắc ko nổi 3$ =)) cứ hẹn giờ đồng hộ 2h dậy mà 3h dậy nhìn lại đồng hồ thấy qua 2h rồi nên ngủ tiếp :))

- - - Updated - - -

ko hiểu tại sao lại nói nó căn thẳng, thấy cũng thường thôi chẳng có gì là căng thẳng cả, có căng thẳng là do lười k muốn làm thôi.
tính giờ thì tính như thế chứ thật chất 1h ai ngồi chắc tầm 30--40' thôi 1 phần nghĩ tay 1 phần ngồi add ID nữa có cạp liên tục đâu. 10$ tính ra tốn khoản 5h thôi tính giờ cạp trừ giờ chơi nghĩ tay ra nhé.
ngồi vừa cạp vừa xem fim thì có gì là căng thẳng giống như đang chat thôi.

Không căng thẳng chỉ căng mắt thôi :binhsua166:

Thớt gõ dự án gì dzạy , ct pai ko ?

- - - Updated - - -

Cậu này sao giống mình thế, mình cứ hẹn đồng hồ 2h dậy làm, đến 2h chuông đổ lại tắt đi ngủ tiếp đến tận 7h mới dậy, ngồi từ lúc đó cho đến 11h đêm, thế mà ngày vẫn kiếm 10$ là thường,

- - - Updated - - -

Cậu này sao giống mình thế, mình cứ hẹn đồng hồ 2h dậy làm, đến 2h chuông đổ lại tắt đi ngủ tiếp đến tận 7h mới dậy, ngồi từ lúc đó cho đến 11h đêm, thế mà ngày vẫn kiếm 10$ là thường,

tri kỷ đây rồi =)) giống mình vãi hẹn 2h 7 8h sáng dậy ko =))

- - - Updated - - -

Không căng thẳng chỉ căng mắt thôi :binhsua166:

cũng ko căng mắt thấy bình thường thôi, chỉ thấy mỏi là mỏi ở tay chút ít thôi chứ ko nhìu, và phần lưng cổ..cái này chắc phái mua ghế và gối ôm cổ......Nhưng gõ 5h đủ 10$ xong nghĩ là ổn nghĩ tầm 1 tiếng sau la bt lại có thể gõ lại :D

cũng ko căng mắt thấy bình thường thôi, chỉ thấy mỏi là mỏi ở tay chút ít thôi chứ ko nhìu, và phần lưng cổ..cái này chắc phái mua ghế và gối ôm cổ......Nhưng gõ 5h đủ 10$ xong nghĩ là ổn nghĩ tầm 1 tiếng sau la bt lại có thể gõ lại :D[/QUOTE]

làm 5 tiếng mà thu nhập 6 triệu tháng quá ngon rồi còn j , làm j 6 chai tháng giờ với cái bằng DH

cũng ko căng mắt thấy bình thường thôi, chỉ thấy mỏi là mỏi ở tay chút ít thôi chứ ko nhìu, và phần lưng cổ..cái này chắc phái mua ghế và gối ôm cổ......Nhưng gõ 5h đủ 10$ xong nghĩ là ổn nghĩ tầm 1 tiếng sau la bt lại có thể gõ lại :D

làm 5 tiếng mà thu nhập 6 triệu tháng quá ngon rồi còn j , làm j 6 chai tháng giờ với cái bằng DH[/QUOTE]

đồng ý là thực trạng chung, nhưng mà, cũng có ngoại lệ ...:binhsua25:

0,002 hay 00,1 chi chi đó,dạo này gõ 1 xíu là bay zô youtube xem thần tượng dance,xong rồi nghe nhạc,nghe đã rồi vẽ,vẽ đã rồi ngồi ngơ ngơ,ngơ ngơ chập rồi đi ngủ :)) hành trình thức từ 1-2 h của em là vậy :''>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week