[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

Thớt gõ GOGETSOME mà 10 $ ngày lận ! DỰ ÁN NÀY 10 $ LÀ CHUYỆN THƯỜNG RÙI NHA:binhsua25:

đây là thu nhập 1 ngày của em em gõ gss bằng soft nên gõ được nhiều acc
soft gì thế bạn , gõ từng ấy mà chưa bị gì à:binhsua23:

soft gì thế bạn , gõ từng ấy mà chưa bị gì à:binhsua23:
nó cho gõ mà nếu gõ tốt thì ok ,còn gõ speed cao thì ha cấp là tất nhiên rồi ,vì nó cứ tưởng gõ soft sai nhiêu hơn gõ web mà pro nên nó cấm thui ! tui go chưa thấy bị ban acc hay bị hạ cấp . !:binhsua25:

nó cho gõ mà nếu gõ tốt thì ok ,còn gõ speed cao thì ha cấp là tất nhiên rồi ,vì nó cứ tưởng gõ soft sai nhiêu hơn gõ web mà pro nên nó cấm thui ! tui go chưa thấy bị ban acc hay bị hạ cấp . !:binhsua25:
có tuyển ng làm k cậu :-s

chán nhở, khi nào dư 1 2 acc gọi mình với

Có nhiều dự án tốt hơn mà cậu ,speed cậu bao nhiêu thì gõ dự án nào cũng thu nhập như dzay thui .
vi du như gss hay rót cấp lên cấp thât thường ,rate 0,55 thui vì gõ 1 chư nên speed gấp đôi lên . gõ 2 mã gss bằng 1 mã megatypers

Last edited by a moderator:
cho mình theo cạp với cậu :(

Có nhiều dự án tốt hơn mà cậu ,speed cậu bao nhiêu thì gõ dự án nào cũng thu nhập như dzay thui .
vi du như gss hay rót cấp lên cấp thât thường ,rate 0,55 thui vì gõ 1 chư nên speed gấp đôi lên . gõ 2 mã gss bằng 1 mã megatypers
có soft share tớ với ^^ thks cậu nhìu

1 tuần của em đây ! ko pải khoe đâu các bác ạ , mục đích để mọi người có động lực chiến tiếp tiếp cạptchha cả đời thui !

Last edited by a moderator:
chủ yếu là cần làm ban ngày á.. gõ mega 27 28 mà đêm riết đuối qá :-s

1 tuần của em đây ! ko pải khoe đâu các bác ạ , mục đích để mọi người có động lực chiến tiếp tiếp cạptchha cả đời thui !

thêm 1 thánh nữa =)) ồ mai got, GoGetSome thì chắc cũng dễ thôi...nó load hầu như rất nhanh thì phải :( làm đc cả ngày chả bù cho pix haizzzz
ai bảo cạp là đói đâu =)) cứ mãi chạy theo off tìm thầy tìm sư phụ =)) vãi các pro là biếng

vãi thánh! thánh nhận e làm đệ tử với e muốn cạp quá trời :binhsua23: offer 1 tuần ko nổi 100$ :binhsua32:

vãi thánh! thánh nhận e làm đệ tử với e muốn cạp quá trời :binhsua23: offer 1 tuần ko nổi 100$ :binhsua32:
bí quyết nek ! cạp cạp cạp gãy tay ! cheat ko được với gss đâu nak ! mà gõ web cũng được mà mấy pro cần j soft đâu ,có nhiều acc thì dùng auto enter còn muốn chữ captcha to lên giống như soft thì phóng to trang web lên thui . :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week