[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

cái này là ngồi cả ngày lun rùi ............................ :binhsua153:
cũng phải hi sinh nhiều thời gian vui chơi để làm việc nhưng ko đến nỗi cả ngày.
Tại cũng năm 3 nên là học tập cũng ko đến nỗi dày đặc lắm.
Làm từ 0h ->7h : làm việc
7h -> 12h : đi ngủ
12h ->12h30: tắm rửa, đi ăn cơm, lên trường
13h-> 17h: học
17h -> 19h : đi tập gym, đi ăn, đi lượn lờ
19h ->23h: làm việc
23h->24h : tập gym nhẹ, tắm rửa, ăn khuya

Thường thì giống vậy, thi thoảng lịch học thay đổi hay có việc đột xuất thì sẽ thay đổi :D

không hiểu topic này có ý nghĩa gì nhỉ ?????????????
tự khích lệ bản thân + khích lệ những ai đang làm captcha thôi
nói chung cũng ko có ý nghĩa gì ,và cũng ko có quan hệ lợi ích gì ở đây

1. Mình ko tuyển mem
2. Mình ko giao dịch trên forum bao giờ (ít ra là ko giao dịch bằng nick này)

ai hỏi kinh nghiệm thì mình chia sẻ.

Thế thôi :D

Topic này mang 2 ý nghĩa là khoe khoang và so sánh :))
khoe với gà thôi, còn pro người ta cười cho đấy.
Forum mình thiếu gì người gõ đc >10$ >20$ 1 ngày

Mình biết 2 người trong forum mình thu nhập >20$ 1 ngày cũng dự án pix này nè. Nói chung là kiếm đc tiền rồi sẽ ham, ham rồi sẽ cố gắng, cố gắng thì tiền sẽ nhiều thôi :))

Mình mà ko bận đi học như 2 ông kia mình cũng cày ngày 20$ :))

cái dàn proof đó có phải gõ 1-2 ngày đâu, ID chủ request 1 lượt thì nó mới thế thôi, làm gì bà con xôn xao thế.

1 - là các member dưới trướng cùng gõ

2 - là gõ 1 mình trong 1 tuần

cái dàn proof đó có phải gõ 1-2 ngày đâu, ID chủ request 1 lượt thì nó mới thế thôi, làm gì bà con xôn xao thế.

1 - là các member dưới trướng cùng gõ

2 - là gõ 1 mình trong 1 tuần
đúng rồi dàn trên kia ko phải là 1,2 ngày đâu. Thường thì mình gõ chỉ tiêu là >10$ 1 đêm cho 1 ID chủ. Còn dàn ban ngày kia (30->40 ID) thì cũng cỡ phải 1,2 tuần thậm chỉ cả tháng mới thu hoạch 1 lần đó :))
Tại mấy hôm nay làm luận văn nên ko làm ban đêm đc, sáng lôi dàn kia ra làm nên thu tạm 1 lượt đó mà :D

Mà mình làm thì thường là 12->15$ / ngày. Đây là con số bình thường của những ai coi Captcha là 1 công việc thật sự, ko có gì mà phải xôn xao cả :D

Mình cũng ko có tuyển ref, sau mây đợt bão pix thì mình hủy nhóm từ lâu và chia bớt ID cho các bạn để tự solo rồi chứ làm group mệt đầu lắm :))
Solo nên proof của mình ko bao giờ có group >15$ (vì mình cày qua đêm cũng chỉ đc dưới 15$ thôi - 0h ->10h)

topic này cho newbie theo đó mà phấn đấu,tốt chứ sao
thì cũng có người inbox hỏi kinh nghiệm và xin làm ref , kinh nghiệm thì mình chia sẻ chứ còn ref thì các bạn phải vô box tuyển ref chứ mình ngán làm group lắm rồi :D

Với lại làm captcha quan trọng là sức khỏe và tinh thần. Mình trước đây làm cũng toàn 5,7$ 1 ngày. Từ lúc biết ông bạn làm đc >10$ thì cũng cố gắng và có đc kết quả hôm nay :D

Thôi ăn nốt bát mì chuẩn bị làm việc :D

mình cạp qlink ngày dc 1$,ko bít đến bao h có cơ hội và khả năng chiến pix mà kiếm dc nhìu tiền như pro này ko hix
thôi đi ngủ hix

4

chắc bác thớt phải gõ Speed khoảng 3x
Nhân tiện cho hỏi bác thớt và ace pro cạp là phải gõ bao lâu mới lên trình 3x như vậy ah ???

chắc bác thớt phải gõ Speed khoảng 3x
Nhân tiện cho hỏi bác thớt và ace pro cạp là phải gõ bao lâu mới lên trình 3x như vậy ah ???
speed phụ thuộc vào code ngắn hay dài, dễ nhìn hay khó nhìn.
Thường thì làm ban đêm code khá dài nên tốc độ mình khoảng 28

Khi bạn làm quen bạn sẽ thấy pix gõ speed cao đa phần là do ESC (hình khó nhìn) , vì vậy làm 1k thì đúng khoảng 900->950 thôi.

Gõ lâu hay ngắn ko ảnh hưởng nhiều speed mà chủ yếu speed là do bản thân người làm thôi :D Cứ cố gắng hết sức sẽ có kết quả tốt.

Làm việc. Hẹn mai show proof tiếp :binhsua135:

cũng phải hi sinh nhiều thời gian vui chơi để làm việc nhưng ko đến nỗi cả ngày.

Thường thì giống vậy, thi thoảng lịch học thay đổi hay có việc đột xuất thì sẽ thay đổi :D

đ!t, thanh niên chuẩn vkl luôn :))

Quote Originally Posted by anhhungvole View Post

Thường thì giống vậy, thi thoảng lịch học thay đổi hay có việc đột xuất thì sẽ thay đổi

cho hỏi gym ở đây là tập j tập quay tay à T_T
tớ mỗi lần quay tay xong là vào đánh lướt lướt như cái tay như thánh cap :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week