[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

toàn là thánh, đc xem thấy các thánh tỏ bày thiệt là làm cho các hạ đc mở rộng tầm mắt, hị hị :m178:

chịu chịu, e chơi ptc ngày được có vài $ ngồi cả đêm, nhức cả đầu, off thì còn nhức đầu hơn, cap thì căng mắt, nói chung ai ko chăm chỉ thì còn lâu mới kiếm được đồng tiền trên mạng này :binhsua10:

chịu chịu, e chơi ptc ngày được có vài $ ngồi cả đêm, nhức cả đầu, off thì còn nhức đầu hơn, cap thì căng mắt, nói chung ai ko chăm chỉ thì còn lâu mới kiếm được đồng tiền trên mạng này :binhsua10:

đúng nak ! kiếm 10 chai thì pải xứng đáng với công sức của nó !:binhsua79:

- - - Updated - - -

capcha làm ban ngày có được ko nhỉ? mình chỉ rảnh vào ban ngày

được cậu ! ban nagyf thì làm qlink ,ct , & kolo :binhsua07:

Cho 1 slot các bạn trẻ...... biết MMO lâu roài mà chưa thử captcha bao giờ,

PTC: Chơi neobux, đến lúc rút tiền về pp mà mình lại nhấn cái nút gì (hồi đó gà mờ mà h cũng thía), nó lại quay ngược lại, contact neo, nó éo thèm reply
HYIP: Chơi tý zeek, lâu nhất là jss
Còn lại thì chưa,...

Có ai chỉ mình chơi captcha vs nào :)

tuần 100$ vs off thì chả cần mùa màng gì :)) .Còn thực sự đã gọi mùa thì 100/1 ngày chứ ko còn tuần nữa
Tuy nhiên vs ai " biết " thôi

dm khoe vừa thôi ông, ông ko có ai dạy thì cũng *** thể nào làm đc, thế nên đừng ở đó mà khoe, tôi chỉ thấy những con gà mới đem khoe ngày làm đc nhiêu tháng làm đc nhiêu

Last edited by a moderator:
từ ngày có topic này, thấy nhiều người muốn nhảy vào cạp cạp quá nhỉ :m131:

từ ngày có topic này, thấy nhiều người muốn nhảy vào cạp cạp quá nhỉ :m131:

và cạp cạp như điên .:binhsua79: Lên máu rồi xuống máu chít ngoắc luôn !:binhsua76:

mình lập topic chủ yếu là để tự khích lệ bản thân cho tăng sản lượng chứ ko có ý gì khác.
Đúng là làm cái gì nó cũng có cái hay và cái khó của riêng nó. Ai biết đi đúng hướng sẽ có kết quả tốt hơn người vẫn còn mông lung.
Bất kể bạn làm công việc gì chỉ cần dồn tâm huyết cho nó thì sẽ có kết quả tốt..

Và cũng đừng buồn vì công việc của bạn chưa tốt bằng người ta....vì công việc gì cũng có người làm đc, người ko làm đc, người chém gió, nổ bom....

Ai muốn làm captcha thì qua bên mục ref của box captcha cũng có nhiều topic tuyển ref, mình thì ko muốn dính líu gì đến forum mất công kẻ thù vào gạch đá nên ko có tuyển ref hay làm gì đc :D

Kinh nghiệm mình đã chia sẻ bên box Suggest-... , các bạn tham khảo .

dm khoe vừa thôi ông, ông ko có ai dạy thì cũng *** thể nào làm đc, thế nên đừng ở đó mà khoe, tôi chỉ thấy những con gà mới đem khoe ngày làm đc nhiêu tháng làm đc nhiêu

thì đang khoe vừa vừa thôi ấy, chứ có khoe hết đâu, còn trứng gà thì chả dám nói luôn đúng ko :))

Cho 1 slot các bạn trẻ...... biết MMO lâu roài mà chưa thử captcha bao giờ,

PTC: Chơi neobux, đến lúc rút tiền về pp mà mình lại nhấn cái nút gì (hồi đó gà mờ mà h cũng thía), nó lại quay ngược lại, contact neo, nó éo thèm reply
HYIP: Chơi tý zeek, lâu nhất là jss
Còn lại thì chưa,...

Có ai chỉ mình chơi captcha vs nào :)
Captcha mà chỉ j bác, cứ thấy chữ là bấm thôi :binhsua162:

captcha dự án nào mình ko biết chứ dự án pix thì ko chỉ phải là đánh máy tốt mà có thể làm đc. Cần phải có kinh nghiệm thì mới làm tốt đc, người mới vào chắc chắn sẽ bỡ ngỡ vì nó nhiều.
trước mình cũng có tuyển ref nhưng đa phần ko trụ đc lâu và kết quả cũng ko tốt nên giúp 10 người làm thì sau 1 tuần 9 người nghỉ nên nản bỏ tuyển ref.

Bây giờ muốn vô nhóm pix đa phần là người ta yêu cầu phải có kinh nghiệm mới nhận vì ko cẩn thận sẽ bị ban và ảnh hưởng cả group.

Chắc phải sắp tới làm 1 video hướng dẫn cho các bạn tự mày mò

captcha dự án nào mình ko biết chứ dự án pix thì ko chỉ phải là đánh máy tốt mà có thể làm đc. Cần phải có kinh nghiệm thì mới làm tốt đc, người mới vào chắc chắn sẽ bỡ ngỡ vì nó nhiều.
trước mình cũng có tuyển ref nhưng đa phần ko trụ đc lâu và kết quả cũng ko tốt nên giúp 10 người làm thì sau 1 tuần 9 người nghỉ nên nản bỏ tuyển ref.

Bây giờ muốn vô nhóm pix đa phần là người ta yêu cầu phải có kinh nghiệm mới nhận vì ko cẩn thận sẽ bị ban và ảnh hưởng cả group.

Chắc phải sắp tới làm 1 video hướng dẫn cho các bạn tự mày mò

tuyển new mem pix bây giờ khó ăn lắm 10 người thì may ra được 1 còn chưa kể: gõ bị ban id -$, những thành phần phá hoại xin vô gourp rùi gõ bậy...

Vãi Vãi, Mình cạp trung bình 1 giờ được 1.5$ nhưng mà 1 tuần chỉ được 50$ ngồi lâu chịu chả được. Phải lên chùa tập ngồi thiền thôi :m058:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week