Matrix Nhiều người US giúp Zeek nói về Luật NC tới Nhà TRắng ( The White House)

Status
Not open for further replies.
Bộ phận kỹ thuật Zeek đâu mà không chịu update tin tức lên Zeek News vậy trời

Nhân viên đã được giải quyết hết chế độ và nghỉ từ thứ 5 rồi cậu, Znews ko có giao dich j nên ko bị đóng, nó bị quên,. Hiện có 1 luồng thông tin không chính thống nhưng có khả năng nhất là 1 vài thành viên chủ chốt ở Z cũ đứng ra thành lập 1 công ty khác và đặt trụ sở ngoài Mỹ,khả năng này là 50%, còn Paul Burke thì trong 1 đến 2 năm tới sẽ không xuất hiện lại, đơn giản ông ấy đang mang thai 1 đứa con mới :D

mình tin zeek sẽ tiếp tục live
tuy nhiên là theo 1 phương án mới
new hoàn toàn lãi suất sẽ giảm hơn
ở 1 bang khác
và sẽ có nhìu cách lách luật hơn

Nhân viên đã được giải quyết hết chế độ và nghỉ từ thứ 5 rồi cậu, Znews ko có giao dich j nên ko bị đóng, nó bị quên,. Hiện có 1 luồng thông tin không chính thống nhưng có khả năng nhất là 1 vài thành viên chủ chốt ở Z cũ đứng ra thành lập 1 công ty khác và đặt trụ sở ngoài Mỹ,khả năng này là 50%, còn Paul Burke thì trong 1 đến 2 năm tới sẽ không xuất hiện lại, đơn giản ông ấy đang mang thai 1 đứa con mới :D
Bác korokke rành phết, biết luôn cả vợ ông ta ;))

share inbox đi anh ưi
theo a thì khả năng z trở lại có khả thi ko

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Bố đời, mẹ xã hội là đây!
Cả lớp vỗ tay khen bạn B...L... thông minh nhất lớp nào! :binhsua24:

LỢN!

dữ liệu ko biết có thay đổi không bác quỳnh. chẳng lẽ "Yêu lại từ đầu" sao :m020: ..........

Hi Vọng

Hi vọng nó sớm trớ lại để anh em có cái mà ăn. Nếu nói bắt ta chơi lại từ đầu mà nó refull lại 1 chút cho ae gỡ gạc thì cũng vui rầu :m131:

Last edited by a moderator:
Có ai tự hỏi tại sao zeek đã xãy ra cớ sự này rùi mà ko đưa tin gì từ bên nó lên ko?Nếu nó uy tinh trong sạch thì nó sẽ đưa tin tốt lên để cho các investor ko hoang mang có thể gây ảnh hưởng cho nó sau này nếu nó mở lại (ng ta ko quay ra rút vốn).Hay là nó đang sợ vì sec đã đưa ra nhung thứ chống lại việc kinh doanh của nó và nó im lặng để che giấu điều gì đó ko?

sáng nay rãnh nhìn lại các topic . Nhìn kỹ có cái topic này chỉ thiếu súng ống nữa là có án mạng ---->> kinh quá, hồi jo vào mmo nay mới gặp lần đầu (all đều chỉ vì $):binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

khiếp các bố chém ác quá . ko dám nhìn vào phía trước và bước tiếp sao :m052:

Cũng đúng thôi bon US đóng thuế 50%- 70%không như VN 10%, mới cả nó thà đóng cửa còn hơn vừa trả $ cho các bạn vừa đóng thuế thì lỗ nặng

đít

zeek sẽ trở lại trong tương lai => but=> tận thế rồi làm gì có tương lai mà đợi? :binhsua25: zeek sống đó nhưng tôi.....hix mom mom

Toàn mấy bác đầu óc ngu muội bị zeek làm lu mờ rồi, đi ủng hộ mô hình lừa đảo, nếu zeek minh bạch tại sao ko công khai mọi thứ đi. múp úp mở mở

Còn nước còn tát...Hết nước tát bùn...
Có thể bạn đúng về Zeek. Nhưng dập tắt niềm hi vọng cuối cùng của người khác thì bạn đúng là khôn VL...
Còn về 8-10 đơn kiện.Bây giờ người ta kiện mẹ bạn là đĩ, vậy bạn cũng tin chứ?
Cái việc vote. Ai cũng biết nó chỉ có chưa tới 1% hi vọng, nhưng họ vẫn làm, vẫn hi vọng, bạn biết vì sao chứ???

Sory vì đã quá lời.Nhưng đọc commet của bác, ức éo chịu được.Ai cũng biết đích đến của các site MMO, 99% là scam. Nếu như bạn có ý tốt khuyên mọi người thật, thì bạn nên từ giã MMO

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week