• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Nhờ admin,và các mod vào xử lý.Trả lại công bằng cho tôi.

Status
Not open for further replies.
Reactions
107
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nha Trang thì là Sad Lép rồi ;))

sad bảo đảm nếu taditimem scam thì lôi sad ra đòi thì ok
:binhsua50:

Hum bữa cũng nói vậy đó ... kêu taditimem12 bảo mod Sad ra bảo lãnh đj ... có gì thì mod Sad chịu trách nhjệm ... màk có thấy nó nói gì mới mod đâu ... wậy màk bảo thân mod Sad lắm ... còn bảo có scam thì kêu mod Sad dắt lại tận nhà ... nếu ko có $ thì bán xe để trả ... màk thực ra mod Sad có lại nhà lần nào đâu màk bik ... :binhsua39:

mmols

Banned
Reactions
192
MR
0.040
Từ lúc bước vào 4rum đến gjờ chưa bao gjờ bảo ai ngu hết ... đây sẽ là lần đầu tjên ... "cậu quả là 1 thèn ngu lâu, dốt bền, khó đào tạo" ... "đã ngu còn tỏ vẻ nguy hjểm" ... "ngu màk đj rao cho cả thjên hạ bik mình ngu nữa chứ" ... còn màk lên bảo tui gjải thích nữa thì càng chứng tỏ "cậu là rất ngu" ... :binhsua39:

P/S: nge đồn taditimem12 gjàu lắm nge các pác ... nge đâu cũng ko còn nhỏ nữa ...
:binhsua41:
vãi Hàng thằng em.vai hàng thằng cu.

Đóng bảo hjểm màk sờ cam đc àk ... hum bữa bảo có 2k $ màk ... với lại bảo nếu scam thì bán xe đền gì nữa đó màk ... đj so với Rùa + Bin àk ... 2 ngừ đó 1 ngừ đã là mod gd nhìu lần ... thậm chí gjờ nếu gd với Bin số $ lớn bảo cậu ấy trug gjan cậu ấy vẫn ok thôi ... còn pác Rùa thì khỏi nói rùi ... 2 ngừ đó có info đầy đủ cho Shin ... còn cậu thì có gì ... đã show info chưa ... hay đã đóng bảo hjểm chưa màk mạnh mjệg bảo uy tín gì ở đây ... scam chính gốc thậm chí còn bỏ 1 số ít $ ra để làm even tạo dựng uy tín nữa kìa ... có lẽ cậu ko nhỏ nhưg đầu óc cậu còn non lắm .. nói mãi chả chịu nge ... hok lẽ gd 50$ với ngừ đóg bảo hjểm 10 trjệu cậu bảo ngừ ta send trước àk ... tại uy tín của cậu àk ... 1 ngừ nick thườg đóg bh 10 trjệu thì cậu chỉ là cái móng tay thui ... uy tín là dựa vào $ + đã hoạt động lâu dài chứ ko fải = cái miệng đâu ngen ... :m123:
bình tĩnh đi cu,đâu có đó,scamàm cũng sẽ >>>>chém thui

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
nói bạn taditimem scam,vậy bạn ấy đã scam gì bà con đưa lên,nếu nghi ngờ scam thì mọi người lo mà đề phòng,còn nếu bạn ấy chưa có scam gì thì nói bạn ấy scam cũng hơi oan

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai bị scam thì nên tự trách mình trước đi.
Có những bạn mình thấy bị scam rất nhiều lần. Một lần ,2 lần thì bảo do xui xẻo được, đằng này cứ bị dính liên hoàn... :">

Đừng nói thế chứ tớ bị 4 lần :D

Mình mà bị scam nhiều vậy mình xấu hổ lắm ;))
Các bạn bị scam rồi cứ nói " Chỉ là số lẻ của số tiền mà ta có", "bố thí cho dog", "bỏ tí tiền mua được 1 bài học", cùng lắm chửi bậy cả họ thằng scam thì cũng chỉ toàn là suy nghĩ kiểu AQ thôi :))

investervn

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
chủ thớt đã từng trao đổi vấn đề bị người khác liên tục spam nój chủ thớt scam trog topic buôn bán lr. bthân mình đã từng gd với nhau nhìêu lần.chủ thớt khá uy tin (điều này bạn ruavietgroup xác nhận) mọi vấn đề gjao dịch của chủ thớt ai ngj ngờ cthể nhờ mìng or ruavietgroup làm trung gjan (bảo đảm chủ thớt sẽ đồng ý)
các bạn khj ko có proof rõ ràng vuj lòng ko nên kết tội scam vô lý.nếu đổi lại là các bạn thì sao?
còn riêng chủ thớt cũng cần xem laj cách gjao dịch đi.vì ko rõ ràng nên ngườj khác ngĩ scam cũng fải

Stop lại dừng ở đây.Được rồi==>Mod vào xử lý dùm tôi.Và có câu trả lời dùm.Cải nhau mệt thật.CÂY NGAY KHÔNG SỢ CHẾT ĐỨNG

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Đây chỉ là topic thảo luận thôi mà, chủ thớt nên xem lại việc lập các topic rao bán LR và pz, cứ như vậy thì người ta để ý thôi.
mà Rùa đã vào xác nhận chưa nhỉ.

binladen2012

Junior
Reactions
93
MR
0.207
Chat with me via Skype
minh moi giao dich vs bac taditimem12 xong. nhung mua card dien thoai 20k nhe!! con giao dich money online khac thi minh khong biet. nhung bac nay minh thay ban card dt cung dang hoan lam. khong co van de gi:m097:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week