Nhờ admin và mod sử lý scam. Ai làm cho come2get vào góp gạch nào (springprizes.com) :|

Status
Not open for further replies.

offers6789

Junior
Reactions
61
MR
0.000
Admin đã pay đầy đủ close topic, ai chưa nhận được tiền thì pm bạn ấy nhé ^^

Last edited by a moderator:
Site này của đại ca com2gets nè. Nói rõ vụ việc ra chút đi bạn, mình ở gần nhà anh ý :D.
Minh có thể đưa lời bạn tới anh ý hiihi

nói chung chung thế ai mà giải quyết cho? đưa cái proof lên... mà nói cho cùng nếu có nick ở 4rum thì bị banned là cùng chứ làm gì lấy lại được tiền

Site này của đại ca com2gets nè. Nói rõ vụ việc ra chút đi bạn, mình ở gần nhà anh ý :D.
Như mình đã đăng tại topic bạn ạ.

up cái gì đó làm bằng chứng xác thực chút đi, nói khơi khơi ai chả nói dc

mail23.JPG có mỗi mail đã gửi là bằng chứng đã nộp mail vào mail bạn ấy từ 2-9:)

View attachment 16878 có mỗi mail đã gửi là bằng chứng đã nộp mail vào mail bạn ấy từ 2-9:)

- - - Updated - - -

nói chung chung thế ai mà giải quyết cho? đưa cái proof lên... mà nói cho cùng nếu có nick ở 4rum thì bị banned là cùng chứ làm gì lấy lại được tiền
Cũng chẳng mong chờ gì lấy lại được tiền số tiền cũng k nhiều, chỉ lập topic cho admin và mod để xử lí, để mọi người tránh khỏi bị cam với quýt thôi mà.

Cái vụ này nhìu mem làm ở springs cũng bị, bác come2get mất tích đâu cả tuần nay ko thấy pay gì cả @@ Mình là 1 nạn nhân=)) 25$ thui
Gửi mail từ thứ 3 đến h chưa đc pay. Cậu Cupid ở gần nhà bác đó(Lộc) thì gọi lên giải quyết dùm

haizzzz,lại scam,mỗi tuần có 1 vụ làm đau tim quá,hên là mình ko manh động nên chưa nhảy vào làm...

Gần nhà chú ấy cơ à, vậy gần nhà mình rồi :)) Cậu ấy ko scam đâu ? Chắt hiểu nhầm gì đó thôi bạn

Dạo này các admin thiếu vốn hay sao mà pay hơi chậm.

thì admin cũng phải thông báo chứ, sao lại lặn mất tăm luôn. BIK đường nào mà lần, cứ report chơi đã:))

chuẩn rồi đó, cũng phải thông cảm cho các admin bạn chủ top à :)
Bạn có nghĩ cho mem ngồi làm vất vả k?:). Dù gì cũng phải onl bảo 1 câu chứ, may là mình k bảo mọi người làm site này nữa, hn là chủ nhật, nếu làm thì hn là lại nộp mail tuần này rồi :-ss

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week