Waiting for Answer nhờ AE tư vấn giải quyết vấn đề với QuocBao part 2

mấy cái gift amazon này mua dễ bỏ mịa ra. Rate toàn > 20% , mà mấy ông quocbao và lebaongoc vẫn còn làm được nhỉ. Đúng là dân tình.....

xem trên fb thấy làm ăn lớn thế mà :)
mấy cái gift amazon này mua dễ bỏ mịa ra. Rate toàn > 20% , mà mấy ông quocbao và lebaongoc vẫn còn làm được nhỉ. Đúng là dân tình.....
mua dễ ở nhứng site .... thôi chứ MMO này mấy ai bán với việc đây mà $ ... nên hình như admin cấm rao bán

Gift này ko phải UG mà là dùng cash mua sau đó dùng chiêu để đòi lại thôi.

vụ này tháng trước cuibap đã hỏi ý mình ntn mình đã nói thẳng quan điểm rồi.

@ to Hoàng, em đã kêu anh bằng "nó" thì kết quả của việc này là sòng phẳng, anh cũng không coi em như là bạn bè hay em nữa. Vụ việc đơn giản ai cũng thấy rồi. Như 1000$ trước, về quan điểm anh không sai. Điểm yếu của anh là không nhắc lại điều khoản thời gian cam kết. Đưa vụ việc lên đây cho anh em phân tích, mọi người bảo anh nên refund thì anh nhờ cuibap trung gian làm chứng refund ngay.

Trở lại sự việc này, về tình và lý em đều không có cơ sở. Việc anh giảm giá cho em là cách bù cho 2 bên đối tác, KHÔNG phải là anh nợ em và đi trả góp. Về tài chính không khác, nhưng về bản chất là hai việc hoàn toàn khác nhau. Đừng lập lờ đánh lận con đen rồi ăn vạ Chí Phèo. Hai chục triệu nếu mọi người nói anh sai a hoàn lại ngay, còn khi đã rõ ràng như vậy mà còn đòi ăn vạ thì 1 ngàn em cũng không có đâu, chứ đừng nói 3tr6.

P/S: anh vẫn kết bạn với em, a vẫn tin em có bức xúc riêng và sau chuyện này biết đâu ra đời còn gặp lại chuyện khác, đời dài lắm không nói trước được. NHƯNG thái độ và văn quá em quá kém. Em thử mang hành động ngày hôm qua trên fb anh ra đời thử xem? Chỗ người ta khai trương ks làm ăn đi vào chửi lừa đảo c*ứ*t trâu c*ứ*t bò... thử hỏi ai chịu nổi, nếu mà ở ngoài thật đừng trách người ta gạt tay sao trúng má, lại giận hờn đời sao hông dzui.

Mình không on MMO nhiều, ae hay mod có gì vui lòng pm skype giùm. Cám ơn nhiều.

1. chỉ có lừa đảo mới trốn tránh không trả lời, và block Fb để tránh đối thoại. Với thời gian chờ đợi bấy lâu nay, và bị block Fb thì dùng từ "nó" là hoàn toàn bình thường, và đương nhiên là em chả muốn bạn bè anh em gì với anh cả, em chỉ Muốn tiền của em nó trả về cho em, thế thôi. Còn vụ trước anh bán code bẩn làm tài khoản của em bị khóa mà anh còn nói anh không sai ?? tài khoản bị khóa còn khoảng 180$ trong đấy, em bị thiệt chỗ đó em còn chưa đòi.
Tiện anh đừng nhắc từ "bạn bè anh em" nữa, chả có thể loại bạn bè anh em nào trốn tránh trách nhiệm như anh cả. Nghe dị ứng lắm.

2. Về tình và lý em không có cơ sở ư, bậy nhé. Thẳng thắn thì em nghi ngờ anh xài code rồi bán cho em, anh biết pass tài khoản của em, em để anh có thể tự vào nạp luôn. Nhưng anh không chọn cách đó mà lại gửi code rồi kêu em nạp. Em làm theo anh sắp xếp thì code đã bị nạp rồi, chẳng phải do anh sao ?? Anh thử nói xem em sắp xếp lừa anh chỗ nào khi toàn bộ sự việc em đều chấp nhận theo sắp xếp của anh, em quá dễ tính với anh nên mới bị dính thiệt hại như thế này.

3. Chỗ anh khai trương hay sao em không cần biết, em chỉ thấy fb anh hiện lên feed, chứng minh rằng anh vẫn còn kết nối internet mà lại không lên mmo trả lời, im lặng, chơi trò "c*ứ*t trâu hóa bùn" thì em có nghĩa vụ phải lên nhắc nhở anh rằng tranh luận trên này chưa xong, anh đừng giở trò trốn tránh kiểu đấy, nếu không nhắc thì chắc cũng chẳng thấy anh lượn lờ lên đây đâu nhỉ.

Last edited:
chịu mình ko biết, mà thế này khác gì đâm chọt đâu sau đó kêu ko phải tui mua rồi kêu rf tiền lại cũng hay ghê ha

vậy cũng ko đúng, loại code $100 mình mua hàng ngày rate 86-88% , xài cả vài tháng nay chưa bị 1 code nào có vấn đề. Còn rate 65-75% , code to $500 mới là hàng có hay có vấn đề nhất. Nên mình toàn mua loại $100 cho nhẹ đầu, mua vừa đủ dùng, redeem xong check out luôn.

ra ngoài gặp nhau tự xử đi .nói chuyện ko xong thì vác dao ra xử :D

Đề nghị mod can thiệp chứ làm ăn vô trách nhiệm thế thì mất uy quá. Lên cho bà con mmo ngâm cứu

vậy cũng ko đúng, loại code $100 mình mua hàng ngày rate 86-88% , xài cả vài tháng nay chưa bị 1 code nào có vấn đề. Còn rate 65-75% , code to $500 mới là hàng có hay có vấn đề nhất. Nên mình toàn mua loại $100 cho nhẹ đầu, mua vừa đủ dùng, redeem xong check out luôn.
em mua rate 20.3, tính ra là 85-90% chứ cũng ko ham rẻ.
do từng mua từ thời mới biết mmo nên tin tưởng, ngờ đâu nó bán hàng bẩn.

@QuocBao lên cmt được câu vô thưởng vô phạt rồi lại lặn thế sao ??

vụ này tháng trước cuibap đã hỏi ý mình ntn mình đã nói thẳng quan điểm rồi.

@ to Hoàng, em đã kêu anh bằng "nó" thì kết quả của việc này là sòng phẳng, anh cũng không coi em như là bạn bè hay em nữa. Vụ việc đơn giản ai cũng thấy rồi. Như 1000$ trước, về quan điểm anh không sai. Điểm yếu của anh là không nhắc lại điều khoản thời gian cam kết. Đưa vụ việc lên đây cho anh em phân tích, mọi người bảo anh nên refund thì anh nhờ cuibap trung gian làm chứng refund ngay.

Trở lại sự việc này, về tình và lý em đều không có cơ sở. Việc anh giảm giá cho em là cách bù cho 2 bên đối tác, KHÔNG phải là anh nợ em và đi trả góp. Về tài chính không khác, nhưng về bản chất là hai việc hoàn toàn khác nhau. Đừng lập lờ đánh lận con đen rồi ăn vạ Chí Phèo. Hai chục triệu nếu mọi người nói anh sai a hoàn lại ngay, còn khi đã rõ ràng như vậy mà còn đòi ăn vạ thì 1 ngàn em cũng không có đâu, chứ đừng nói 3tr6.

P/S: anh vẫn kết bạn với em, a vẫn tin em có bức xúc riêng và sau chuyện này biết đâu ra đời còn gặp lại chuyện khác, đời dài lắm không nói trước được. NHƯNG thái độ và văn quá em quá kém. Em thử mang hành động ngày hôm qua trên fb anh ra đời thử xem? Chỗ người ta khai trương ks làm ăn đi vào chửi lừa đảo c*ứ*t trâu c*ứ*t bò... thử hỏi ai chịu nổi, nếu mà ở ngoài thật đừng trách người ta gạt tay sao trúng má, lại giận hờn đời sao hông dzui.

Mình không on MMO nhiều, ae hay mod có gì vui lòng pm skype giùm. Cám ơn nhiều.
Cậu bảo giảm giá nhưng nếu người ta ko muốn lấy gift từ cậu nữa thì sao. Acc bị lock là do có gift của cậu thì cậu phải có tráchs nhiệm đền bù.
Nếu cậu bảo bán giảm giá nhưng những lần sau lại thêm những acc mới bị lock như thế này thì ai chịu trách nhiệm.

Báo cáo thế này

Chúng ta đang ở VN và ko đủ điều kiện kỹ thuật cũng như ràng buộc về pháp lý

Cứ pha nhớt đểu đóng chai Castrol mà sell, chỉ cần rẻ hơn vài ba ngàn là đắt hàng, rẻ quá người ta nghi đó !

• Nếu lái xe tinh ý họ cũng ko tự hoặc mang đi kiểm định đc rất phiền, dởm vừa đi tạm, dởm quá thì lại rút dây kinh nghiệm thay tiếp thôi
  • Nếu xe bị hư thì đổi cho người lái ko biết chạy thôi ... có gì đâu nà. Ra tới chính quyền thì refund thôi, mua nhớt liên quan gì xe hư nhờ. Ai chứng minh đc ??? !
Cái gì mà buôn gian bán lận thì lời lắm, ai cũng biết, chỉ seller no biết. Chúng ta cứ lịch sự, chỉn chu, kiệm lời, ít ý kiến. Đc thì bỏ túi, ko đc thì refund mọi hệ lụy có LIÊN QUAN chúng ta vô tội

Nhân gian lắm thị phi, người đông, nhận thức khác. Nhớt tạp chứ phải nước lã đâu, bóp chỗ này ta lòi chỗ khác lo gì

Last edited:
em mua rate 20.3, tính ra là 85-90% chứ cũng ko ham rẻ.
do từng mua từ thời mới biết mmo nên tin tưởng, ngờ đâu nó bán hàng bẩn.

@QuocBao lên cmt được câu vô thưởng vô phạt rồi lại lặn thế sao ??
cmt như vậy thì bạn hiểu đi là ông ta sẽ ko chịu trách nhiệm hay rf thêm gì nữa cho bạn đâu

đâu bán rate 20% mà qua trung gian hay là trả sau vậy? Hay toàn gửi xong nạp vào lock account liền ko thì card bị xài với khóa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back