• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer nhờ AE tư vấn giải quyết vấn đề với QuocBao part 2

Sonah

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
423
MR
3.367
$729.99
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy gift này xài trước sau gì cũng bị lock acc vĩnh viễn thôi, chẳng thằng nào ngu mà đem cash đi mua gift card rồi bán giá đó cả.
BQT nên cấm luôn bán gift loại này đi chứ cho dù có bảo hành vĩnh viễn hay trọn đời thì cùng lắm nó đền gift thôi chứ acc chắc chắn ko đền đc rồi.

Còn nếu cho bán thì nên thêm quy định bắt buộc ghi vào topic là xài gift nếu bị remove thì acc chắc chắn sẽ bị lock.

lebaongoc

Junior
Reactions
91
MR
0.236
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
@QuocBao trốn luôn, ko thèm vào trả lời thì sao mà xong được bác :(
thế này bạn ,nếu quốc bảo ko trả lời , cậu cứ xách can dầu ăn qua ở lỳ nhà quốc bảo , 1 tuần rồi về , chắc chắn đủ tiền:p:p:p:p

Mấy gift này xài trước sau gì cũng bị lock acc vĩnh viễn thôi, chẳng thằng nào ngu mà đem cash đi mua gift card rồi bán giá đó cả.
BQT nên cấm luôn bán gift loại này đi chứ cho dù có bảo hành vĩnh viễn hay trọn đời thì cùng lắm nó đền gift thôi chứ acc chắc chắn ko đền đc rồi.

Còn nếu cho bán thì nên thêm quy định bắt buộc ghi vào topic là xài gift nếu bị remove thì acc chắc chắn sẽ bị lock.
thế cái acc giá bao nhiu??? được 200$ ko???/

Amz1369

Junior
Reactions
111
MR
0.011
$500.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
=)). Acc đáng giá 500$ dùng GC bẩn và đòi được thôi B.
P/S: Nói hơi khiếm nhã nhưng B nói như Cờ ý

Đúng rồi, đối với mấy thằng bán gift "kiện" & đồng thời xài gift đó check out thì cái acc AMZ ko đáng 1 xu, die thì mua cái visa ảo làm acc mới rồi tiếp tục đc free 1 tháng PRIME.
Chỉ tội cho những người chưa biết gì vô tình làm nạn nhân thôi.

Có những thằng seller nó biết acc sau khi lock là khỏi kiện cáo nên nó ship cục gạch tới thì có mà đòi bằng trời.

Tiền thì mất, hàng ko có, chỉ ấm cho thằng bán gift hoặc checkout dùm vì đã có track, đã ship =))

=)). Acc đáng giá 500$ dùng GC bẩn và đòi được thôi B.
P/S: Nói hơi khiếm nhã nhưng B nói như Cờ ý
bạn chẳng qua chơi chiêu phone nên lịch sử skype ko lưu thỏa thuận thôi. Nếu thật sự bạn làm đúng như thỏa thuận đòi được à .Nói chung 10 tr đó đền vẫn ok , có điều cậu bẩn còn hơn cờ thì cứ theo đít tớ làm gì. Cậu thắng 10 tr đó thì cũng chẳng có phước hưởng đâu . Có 10 tr mà uy tín lẫn lời nói ko còn giá trị , giá cậu rẻ mạt thật , thấy sơ hở rớt là đớp .Tự cậu bik là cái đó cậu có gian lân ko ?? Ko cần nói nhiều vì chẳng thằng nào đi nhận mình sai cả. Cứ để thời gian chứng minh đi cậu à

bạn chẳng qua chơi chiêu phone nên lịch sử skype ko lưu thỏa thuận thôi. Nếu thật sự bạn làm đúng như thỏa thuận đòi được à .Nói chung 10 tr đó đền vẫn ok , có điều cậu bẩn còn hơn cờ thì cứ theo đít tớ làm gì. Cậu thắng 10 tr đó thì cũng chẳng có phước hưởng đâu . Có 10 tr mà uy tín lẫn lời nói ko còn giá trị , giá cậu rẻ mạt thật , thấy sơ hở rớt là đớp .Tự cậu bik là cái đó cậu có gian lân ko ?? Ko cần nói nhiều vì chẳng thằng nào đi nhận mình sai cả. Cứ để thời gian chứng minh đi cậu à
=)). Rồi, mình C NHẤT nhưng Đ ai dùng GC của C nữa. Chỉ đơn giản vậy thôi

đời mà cậu , ko cậu vẫn có khối người chơi , quan trọng mồi cậu thơm hay ko ?? Và người chơi chấp nhận canh bạc mất 300k cho cái acc ,lời cứ 1k thêm 500k hay giữ cái acc mà lời 100k/1k. Mồi tớ thơm lắm cậu à, đơn giản chỉ mua thắng 5k cậu lời ít nhất đc thêm 2tr-3tr .Nếu block chẳng mất tiền mua , mất cái acc 300 k

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
đời mà cậu , ko cậu vẫn có khối người chơi , quan trọng mồi cậu thơm hay ko ?? Và người chơi chấp nhận canh bạc mất 300k cho cái acc ,lời cứ 1k thêm 500k hay giữ cái acc mà lời 100k/1k. Mồi tớ thơm lắm cậu à, đơn giản chỉ mua thắng 5k cậu lời ít nhất đc thêm 2tr-3tr .Nếu block chẳng mất tiền mua , mất cái acc 300 k
2 bạn vui lòng ko gây war trong topic report này nữa nhé, members khác người ra report war 2 lần rồi đấy, còn comment xúc xỉa nhau nữa mình xử lý.

cái acc còn cả đống tiền trong đấy thì có giá trị đó :)
chỉ vì mấy đứa bán gìft bẩn mà lấp liếm như @QuocBao , mà làm đi luôn cái acc còn đống tiến ở trỏng
mà mà thấy bác @lebaongoc thân với quocbao phết thì phải

hôm nay bị thằng @QuocBao nó block FB nên ra đây up tiếp vậy ...
link fb nó : FB.com/dalatprince

Last edited:
cái acc còn cả đống tiền trong đấy thì có giá trị đó :)
chỉ vì mấy đứa bán gìft bẩn mà lấp liếm như @QuocBao , mà làm đi luôn cái acc còn đống tiến ở trỏng
mà mà thấy bác @lebaongoc thân với quocbao phết thì phải

hôm nay bị thằng @QuocBao nó block FB nên ra đây up tiếp vậy ...
link fb nó : FB.com/dalatprince
mình có giao lưu với quocbao thấy cũng khá.
Nhưng ko bik 2 ng sao thôi

QuocBao

Junior
Reactions
35
MR
0.001
Call me! Call me! Chat with me via Skype
vụ này tháng trước cuibap đã hỏi ý mình ntn mình đã nói thẳng quan điểm rồi.

@ to Hoàng, em đã kêu anh bằng "nó" thì kết quả của việc này là sòng phẳng, anh cũng không coi em như là bạn bè hay em nữa. Vụ việc đơn giản ai cũng thấy rồi. Như 1000$ trước, về quan điểm anh không sai. Điểm yếu của anh là không nhắc lại điều khoản thời gian cam kết. Đưa vụ việc lên đây cho anh em phân tích, mọi người bảo anh nên refund thì anh nhờ cuibap trung gian làm chứng refund ngay.

Trở lại sự việc này, về tình và lý em đều không có cơ sở. Việc anh giảm giá cho em là cách bù cho 2 bên đối tác, KHÔNG phải là anh nợ em và đi trả góp. Về tài chính không khác, nhưng về bản chất là hai việc hoàn toàn khác nhau. Đừng lập lờ đánh lận con đen rồi ăn vạ Chí Phèo. Hai chục triệu nếu mọi người nói anh sai a hoàn lại ngay, còn khi đã rõ ràng như vậy mà còn đòi ăn vạ thì 1 ngàn em cũng không có đâu, chứ đừng nói 3tr6.

P/S: anh vẫn kết bạn với em, a vẫn tin em có bức xúc riêng và sau chuyện này biết đâu ra đời còn gặp lại chuyện khác, đời dài lắm không nói trước được. NHƯNG thái độ và văn quá em quá kém. Em thử mang hành động ngày hôm qua trên fb anh ra đời thử xem? Chỗ người ta khai trương ks làm ăn đi vào chửi lừa đảo c*ứ*t trâu c*ứ*t bò... thử hỏi ai chịu nổi, nếu mà ở ngoài thật đừng trách người ta gạt tay sao trúng má, lại giận hờn đời sao hông dzui.

Mình không on MMO nhiều, ae hay mod có gì vui lòng pm skype giùm. Cám ơn nhiều.

vụ này tháng trước cuibap đã hỏi ý mình ntn mình đã nói thẳng quan điểm rồi.

@ to Hoàng, em đã kêu anh bằng "nó" thì kết quả của việc này là sòng phẳng, anh cũng không coi em như là bạn bè hay em nữa. Vụ việc đơn giản ai cũng thấy rồi. Như 1000$ trước, về quan điểm anh không sai. Điểm yếu của anh là không nhắc lại điều khoản thời gian cam kết. Đưa vụ việc lên đây cho anh em phân tích, mọi người bảo anh nên refund thì anh nhờ cuibap trung gian làm chứng refund ngay.

Trở lại sự việc này, về tình và lý em đều không có cơ sở. Việc anh giảm giá cho em là cách bù cho 2 bên đối tác, KHÔNG phải là anh nợ em và đi trả góp. Về tài chính không khác, nhưng về bản chất là hai việc hoàn toàn khác nhau. Đừng lập lờ đánh lận con đen rồi ăn vạ Chí Phèo. Hai chục triệu nếu mọi người nói anh sai a hoàn lại ngay, còn khi đã rõ ràng như vậy mà còn đòi ăn vạ thì 1 ngàn em cũng không có đâu, chứ đừng nói 3tr6.

P/S: anh vẫn kết bạn với em, a vẫn tin em có bức xúc riêng và sau chuyện này biết đâu ra đời còn gặp lại chuyện khác, đời dài lắm không nói trước được. NHƯNG thái độ và văn quá em quá kém. Em thử mang hành động ngày hôm qua trên fb anh ra đời thử xem? Chỗ người ta khai trương ks làm ăn đi vào chửi lừa đảo c*ứ*t trâu c*ứ*t bò... thử hỏi ai chịu nổi, nếu mà ở ngoài thật đừng trách người ta gạt tay sao trúng má, lại giận hờn đời sao hông dzui.

Mình không on MMO nhiều, ae hay mod có gì vui lòng pm skype giùm. Cám ơn nhiều.
Cậu bảo giảm giá nhưng nếu người ta ko muốn lấy gift từ cậu nữa thì sao. Acc bị lock là do có gift của cậu thì cậu phải có tráchs nhiệm đền bù.
Nếu cậu bảo bán giảm giá nhưng những lần sau lại thêm những acc mới bị lock như thế này thì ai chịu trách nhiệm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week