Nhờ anh chị em tư vấn gấp liên quan đến tính mạng

:)). Đếu biết nói gì với mày hết! :)). Thường thì mấy đứa bị quýnh xong là tâm lí mún chơi lại mà éo có anh em bạn bè chơi lại.

Mà mj ở đâu vậy. :|. ở HCM thì dạng kíp cần khoảng 5 chai đó :). Cần thì PM đưa sdt cho :)( Chắc k giết mà chém thì tốt).

Tặng thớt bài Hoàng Phi Hồng chế do Vân Sơn hát: http://www.youtube.com/watch?v=4VV5Uy2zV4s
Thù xưa, thề quyết ko hề phai. Nhè ta mà chúng mày bợp tai. Dẫu mặt chai quyết tâm ta báo thù. Ta chấp nhận vô tù, ko chấp nhận bị hù ... :m179: :m144:
Chưa đánh được người mặt đỏ như vang - Đánh được người rồi mặt vàng như nghệ :binhsua16:

chú làm thế nào yêu em đó đi. cho hả giận. lúc đó mới là người tài. chứ giờ sao mà skill nó lại thành thằng hèn. quyết tâm " yêu được em nó mới hả giận trong lòng" đừng suy nghĩ ngắn quá

Thâu. Chém nó làm gì. Cách hay nhất bây giờ là tập trung anh em lại bóp vzu con ng yeu nó trả thù thâu.

Thâu. Chém nó làm gì. Cách hay nhất bây giờ là tập trung anh em lại bóp vzu con ng yeu nó trả thù thâu.

:m146: ý tưởng :m146: :m146: :m146: :m146: :m146:

nản toàn tập..................................

nông cạn, không biết suy nghĩ,

cậu nhok nghĩ giết 1 người dễ thế ak. cậu nghĩ khi giết người xong rồi cậu, gia đình, xã hội..... sẽ ra sao.

sao mà gia đình là xã hội lại sản sinh ra loại người thế này không biết.

rồi không biết sẽ có bao nhiêu thằng luyện nữa xuất hiện.

Thường thì viết bài dạng này không dám làm đâu nên cũng chẳng cần can nữa :m020:
Chính xác ! Đã viết ra tức là ko dám rồi :binhsua76:
Tại em tức nó phá máy em trước , nhịn thì sợ nhục đi học sợ mọi người bảo đàn bà mặt vác vào đâu
:m080: Thế thì sao phải xoắn ? Tới đi !
Tư vấn cái đếch gì...cái mạng là của chú..ae đã tư vấn rồi..cứ đâm chém..vãi bữa tớ lên báo dân trí xem có cậu không
:m198: Ko lên đc, kẻ sứt trán thằng mẻ đầu rồi.
Can tội bóp z con C nên giờ ng iu nó khô tha cho đâu. Đánh đc thì đánh ko là nó đè đầu đấy. Mà biết đâu fag đc thằng ng iu con C nó sợ nó chạy thì con C nó lại hiến dâng cho chú đấy
:kochiu: viễn cảnh thật là ....vl
Lên LX đặt mua mấy cái lọ nước hoa kích dục rồi bẫy con nhỏ, quay clip lại cho nó ko dám tố cáo :))

mua chai nét-tuyn rồi mai thông ass nó đi em ;))
:dapdau: thêm 2 bố này nữa @@!
:binhsua122::binhsua122: hết cách hay sao cứ bóp hoài vậy !

Trước cũng có mấy lần có con kia (lớn tuổi hơn) phải kêu = chị. Đẹp thì ko đẹp nhưng đc cái nhây ! Ghét nhất thể loại nhây nhúa hay quạo ! Nó lại cứ hay lôi cái "của ấy" của mình ra chém gió giữa đám đông (chủ yếu là mấy bà lớn tuổi) rồi tán chuyện mình BD này nọ. Nói thì ko lại đàn bà rồi nên cũng nghĩ ra trò này... Kết quả (khả quan hơn của thớt) mỗi lần thấy mình thì nó im re :))

Quan trọng là cái cơ và hoàn cảnh của chú ! ko phải con nào cứ thách cái là làm. Nó thách chú ăn c** chú cũng ăn ah ? Dĩ nhiên là nó phải nhây cơ, cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng, cực chẳng đã mới phải bóp chúng nó !
H nó muốn chơi giang hồ, chú ngon chú cứ phang lại ếch việc gì mà xoắn. Ở đời có 3 loại người : kẻ khôn, kẻ ngu và kẻ mạnh ! Chú nằm dạng nào ? Dẫu chú có sai, nhưng cái nguyên nhân là từ phía kia. Chú bị đánh coi như cái sai đó thành đúng. Còn nó còn ép chú nữa thì cứ thế mà lên. Còn trẻ cũng ko nên manh động quá, chú đánh nó cho nó bị đau chứ chú đừng giết nó (có thách chú cũng deck dám) - đấy là tớ nói nó ép chú quá nhé. Cứ bình tĩnh, "nóng giận tiết ra loại enzim làm giảm chỉ số IQ hiện thời" - Discovery.
:binhsua144: Chờ chiến tích của chú !

thôi xin lõi nó 1 câu rồi quay lại tán nó nẫm tay trên của thằng kía>>> sau khi tán xong thì là được những gì thì làm >>> xong rồi đá cho bỏ tức

mấy bạn này, người ta hỏi thì mọi người nên nói lên suy nghĩ cho đúng chứ, sao lại xúi này xúi nọ nhỉ, không lẽ thấy người ta như vậy mấy bác vui lắm à.

Theo mình là như vầy: bạn cũng là người có lỗi trước nên nếu giờ xin lỗi và bên kia cũng cho qua mọi chuyện. và từ giờ bên đó không gây rắc rối cho bạn nữa thì cũng cho qua đi bạn à. Bạn nên nghĩ đến tương lai của mình và nếu có chuyện gì xảy ra với bạn thì mẹ bạn sẽ như thế nào? lúc đó bạn có còn có cơ hội để bù đắp, đền đáp công ơn của mẹ bạn hay không. Hay sẽ phải ân hận suốt quãng đời còn lại.

Nhịn không phải là nhục
Nhịn được cái tức một lúc
Tránh đươc mối lo trăm ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,590
Latest member
ketdoime

Most viewed of week