Nhờ anh em MMO giúp mình cưới vợ sớm ^^!

Hi vọng sau khi đủ 1k like thớt ko làm thêm topic nữa là 2k like để vợ chồng chúng em bỏ nhau :D

con gái mà đi đòi cái vô lí đó, haizzz
con gái là gì là cái để con trai yêu thương và đùm bọc là nơi để cho chúng ta dựa dẫm mỗi khi thấy mệt mỏi và là nơi để.............. nhìu thứ cần phải giải quyết :3 , yêu thương và đùm bọc ko là đưa bạn gai ta lên làm cha làm mẹ mình mà để làm cho người yêu mình biết hạnh phục là như thế nào............. thks bạn úp giùm ^^

con gái là gì là cái để con trai yêu thương và đùm bọc là nơi để cho chúng ta dựa dẫm mỗi khi thấy mệt mỏi và là nơi để.............. nhìu thứ cần phải giải quyết :3 , yêu thương và đùm bọc ko là đưa bạn gai ta lên làm cha làm mẹ mình mà để làm cho người yêu mình biết hạnh phục là như thế nào............. thks bạn úp giùm ^^
ko liên quan gì đến cái 1k like cả :))
bỏ 5$ đi cho khỏe =)) ! 5 năm mà nhãm nhì vãi =)) !

Nếu cậu cho phép mình xin được đưa link của cậu lên muabanlike để tăng thêm like cho cậu, được chút nào thì được, còn không thì reply trả lời mềnh nhé. Cho cậu 1 like trước. :D

đã like rồi nhé ! sớm lấy dc vợ nhé :D

ko liên quan gì đến cái 1k like cả :))
bỏ 5$ đi cho khỏe =)) ! 5 năm mà nhãm nhì vãi =)) !
uhm tình cảm nó thế đấy cậu ợ , ko biết cậu bao nhiu tủi oy có vợ hay chưa, nếu chưa cậu nghỉ xem sau này khi cưới vợ xong nó thực hiện nghĩa vụ làm vợ cho cậu xong cậu vứt nó vào thùng rác fai hem........, tránh của gì trời cho của đấy cậu ợ thks cậu úp giùm tớ .

Có khi dịch vụ like trên muabanlike ko được rồi, cứ tưởng là fan page, thôi thì bảo bạn bè like cho cậu mấy like vậy. :D

:) vãi ha bỏ khoảng 5$ ra + 1p30s ra là có 1 cô vợ
haz em tính bỏ 10$ ra không biết kiếm dc 1 cô rưỡi không nữa :(

anh em cho mình cái chợ nào có bán vợ đến mua cái

đã like

Trời trời trời cưới phải cần 1k like sao. Mình 9x cũng chẳng thấy cái này hay ho tí nào cả @@.Tình cảm mà phải đưa nguoi khác quyet dinh

Bạn bỏ vài trăm ngàn ra mà mua tăng like. ngồi chờ ae mmo like cho á. đến teesrt vài năm nữa mới đủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week