Nhờ anh em MMO giúp mình cưới vợ sớm ^^!

Đã like cho thớt......

Trời trời trời cưới phải cần 1k like sao. Mình 9x cũng chẳng thấy cái này hay ho tí nào cả @@.Tình cảm mà phải đưa nguoi khác quyet dinh
^^ cậu 9x nên suy nghỉ chưa sâu .........., cậu nghỉ chỉ vì 1k like mới cưới đc vợ sao.......... mình nói 1 thôi chứ thật chất bên trong sâu xa lắm chư ko fai cứ 1k like là cưới luôn và ngay đâu thks cậu up giùm hj

nói thật 1 câu đúng là bạn gái ông dở hơi, 1k like đâu phải là dễ trừ khi like ảo hay đi mua like thôi chứ ng khác like 1k thì ráng đi ha :) hâm vãi ra

dầu ăn Neptuyn hân hạnh tài trợ chương trình này

rất là vụi dc các anh em mmo ủng hộ hjhj ngồi đếm like lên dc 100 like mà cười chảy nước mắt vui kinh khủng như dc cả triệu like vậy ^^......
cám ơn mọi người đã hĩu ý nghĩa của nó...., còn những bạn chưa hĩu móng các bạn cmt giữ lịch sự 1 xíu vì mỗi người có cách nhìn nhận khác nhau.... đâu fai chỉ vì 1k like bọn mình mới love nhau đâu..... đây gọi là "tinh thần"......
1 lần nữa cám ơn anh em MMO rất nhìu

nam nữ cần gì dầu ăn
durex là ok rôì (Đùa thôi thớt :D)
p/s: mà làm sao chèn icon con khỉ hay thế?
tieuphong.net nuôi 1 bầy khỉ vào đó mà hốt

chuyện của mình là thế này quen với bạn gái bước sang năm thứ 5 rồi cùng nhau hứa hẹn học xong có việc làm sẽ tính tới.... nhưng nay bạn gai lại ra điều kiện oái om là phải 1k like cho cái avata 2 đứa chụp lúc làm lễ nhận bằng tốt nghiệp ( mình nói hoàn toàn sự thật ko gian dối nữa lời chẳng phải câu like để dc cái gì tiền bạc, mà để đem lại hp cho nhau thui ^^) mong anh em giúp đở mình với.........;)
đây là link face avata của mình với bạn gái mong các bạn giúp mình với , xin bác mod cho post của mình được sống lâu 1 xíu coi nhu giúp mình với bạn gái hjhj
https://www.facebook.com/photo.php?...83500266.38609.100004018763912&type=1&theater

Nói thật bạn cưới gái kểu này về làm vợ thì vừa vào động phòng là cầm roi đập nó 1 trận trước rồi muốn làm gì làm nhé . .. ko có roi thì đấm vào mặt nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week