Nhờ anh em tư vấn pc render video

cho cái card cụ thể luôn bác, đừng quá cao nha, mà card chơi đc ổn các game nữa nha :(
nếu cậu chơi game với render thì dùng gtx 960 hoặc gtx 970 thì ko có game nào làm khó được. còn vga dành cho đồ họa chơi game chuối lắm. cứ đề gtx mà mua cậu nó thuộc dạng đa năng ý:):D

Tool a-e mình ren toàn chạy bằng CPU thôi thì phải bác ơi ko có cách chỉnh qua GPU thì phải .
Bác Ren fim chất lượng HD ko mà nhanh thế .
T render HD 720 bằng camtasia với code là h264, có stick vào ô Use GPU if avaiable, t không đế ý chính xác ( trả lời lại sau nha) thì video 20ph render khoảng tầm 10ph

con E3 này hình như của cái cậu mình Vote bên trên đó đúng ko ?
Vậy lấy con đó ổn nhỉ, còn tản nhiệt nữa :( ko thì toai máy bỏ mịa

tất nhiên là có tản nhiệt riêng cho cpu sẽ tốt hơn nhưng không cần tới tản nước, ngoài 2 cái quản case thì t còn có 1 quạt card đồ họa gtx 750 Ti và 1 con quạt riêng cho cpu là ... không nhớ nữa tầm 700k

Xem đi cũng là E3 nè nhưng 20' phải tốn 10-15' đấy, cấu cậu kia cũng như thế thôi có thể hơn tí nhưng lại Ren 1 tâm fim lẻ HD chỉ tốn 10' nói thật trên này ai tin ko :)

Đúng là t cũng hơi nghi ngờ thật, có thể tầm nhìn mình chưa tới nhưng video 1h mà render 10ph thì quá khủng

T render HD 720 bằng camtasia với code là h264, có stick vào ô Use GPU if avaiable, t không đế ý chính xác ( trả lời lại sau nha) thì video 20ph render khoảng tầm 10ph

tất nhiên là có tản nhiệt riêng cho cpu sẽ tốt hơn nhưng không cần tới tản nước, ngoài 2 cái quản case thì t còn có 1 quạt card đồ họa gtx 750 Ti và 1 con quạt riêng cho cpu là ... không nhớ nữa tầm 700k

Đúng là t cũng hơi nghi ngờ thật, có thể tầm nhìn mình chưa tới nhưng video 1h mà render 10ph thì quá khủng
con cấu hình mình đưa bên trên có bạn đang dùng và bạn ấy nói với mình 1 tiếng chỉ ren vào khoản ko tới 20 phút camt HD 720 :)

nếu cậu chơi game với render thì dùng gtx 960 hoặc gtx 970 thì ko có game nào làm khó được. còn vga dành cho đồ họa chơi game chuối lắm. cứ đề gtx mà mua cậu nó thuộc dạng đa năng ý:):D
tớ cũng đang tính vừa ren vừa để chơi game vì đang thích 1 số tựa game :p

up, sẵn ae đang dùng PC ren cho mình hỏi có a-e nào dùng PC ren mà CPI chạy % cao ko để tăng tốc độ ren nhanh lên mình thấy lúc nào nó cũng chạy có tí kể cả VPS toàn chạy 40 50%

vậy AE cho mình hỏi cái nữa giờ mình chọn con này thì ok chưa
Phần Card màn hình thì mình Đang tính đổi thành R290 hoặc 970 ko biết 2 cái chọn cái nào, Ram thì mình chỉ cần 8GB là đủ, mục đích vẫn là render video 2D 3D và chơi game Off mọi người thấy ổn chứ
up

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week