Waiting for Answer Nhờ các mod giải quyết giúp em vụ này

Status
Not open for further replies.
RIP... cầu chúa phù hộ cậu.

cùng với topic ở đây kiemtienqd vào cho mình ít info Scammer thì thằng này trong 3 ngày đã scam hơn 5 triệu, và nó dùng tài khoản bank chứ chẳng ngại hay sợ sệt gì như mấy vụ scam dùng tiền ảo khác, nghe nói trên forum đã có ai đó biết mặt và cả chỗ ở. Dù ko liên quan hay bị scam gì bởi thằng này nhưng mình xin tặng 5.000.000 đ cho ai dần cho thằng này 1 trận nên thân. Lưu ý đây là tiền mình tặng sau khi ai đó xử đc nó chứ ko phải mình trả tiền để thuê ai xử nó, còn nếu người dần nó 1 trận ko muốn nhận số tiền thì mình sẽ làm 1 trong 2 cách: ủng hộ quỹ forum hoặc làm event toàn bộ.

Suy nghĩ có thể hơi tiêu cực nhưng mình hoàn toàn nghiêm túc vì vô cùng bức xúc với những thằng fake nick scam.

Định vào report thì thấy bài đã đăng rồi. Mình xin cung cấp thêm thông tin:
http://vozforums.com/showthread.php?t=3105752
Địa chỉ nó đây, ko biết còn ở đó ko:
Add: 33/8E4 Phạm Văn Chiêu, P.14, Gò Vấp, HCM
Sđt: 0933.244.462 - Mỹ
YH: rainlove164
Email: [email protected]

Tìm được thêm CMND nó nữa, ở Huế:
https://www.facebook.com/pages/Phòng-Chống-Lừa-Đảo-Trên-Mạng/534457233307167?fref=nf

Ai xử được nó mình xin ủng hộ thêm 2tr nữa, Mình thật sự xin lỗi chủ thớt vì sự bất cẩn :(

cùng với topic ở đây kiemtienqd vào cho mình ít info Scammer thì thằng này trong 3 ngày đã scam hơn 5 triệu, và nó dùng tài khoản bank chứ chẳng ngại hay sợ sệt gì như mấy vụ scam dùng tiền ảo khác, nghe nói trên forum đã có ai đó biết mặt và cả chỗ ở. Dù ko liên quan hay bị scam gì bởi thằng này nhưng mình xin tặng 5.000.000 đ cho ai dần cho thằng này 1 trận nên thân. Lưu ý đây là tiền mình tặng sau khi ai đó xử đc nó chứ ko phải mình trả tiền để thuê ai xử nó, còn nếu người dần nó 1 trận ko muốn nhận số tiền thì mình sẽ làm 1 trong 2 cách: ủng hộ quỹ forum hoặc làm event toàn bộ.

Suy nghĩ có thể hơi tiêu cực nhưng mình hoàn toàn nghiêm túc vì vô cùng bức xúc với những thằng fake nick scam.
1 like cho bác

Chia buồn với thằng em,cái bank nổi tiếng thế mà vẫn dính scam à :(

Những 3 bank VN :(, nể bác SCAM này thật, tới giờ vẫn chưa thấy ai report dẹp bỏ 3 cái số TK bank tội đồ này :|

Em ko trực tiếp chuyển bank, bác exchanger nhận tiền của em xong refund cho nó mà bác :'(

Thế nhận được proof chuyển tiền của bác exchanger chưa o_O

Tiền bẩn thì sẽ có một ngày chúng nó bị tóm thôi ai có full thông tin ib tôi hướng dẫn gửi thông tin và bằng chứng cho công an điều tra lừa đảo chiếm đoạt tài sản qua mạng

Last edited by a moderator:
chia bùn thôi, thắng scam nó là đại ka sg , chả ai làm được gì đâu, chờ nó bị xe tông thôi
Đại ca nào? Hồi kì @tunvit gọi nó ra để nói chuyện mà thấy nó còn nhỏ quá nên bỏ qua cho nó! Giờ nó lại chứng nào tật nấy! Vậy thì phải xem lại!

• Like
Reactions: cnd
Đại ca nào? Hồi kì @tunvit gọi nó ra để nói chuyện mà thấy nó còn nhỏ quá nên bỏ qua cho nó! Giờ nó lại chứng nào tật nấy! Vậy thì phải xem lại!
Tha cái gì ngựa quen đường cũ thôi kêu ông tunvit vào xem nó scam nữa này , mấy ông nào bị nó scam tập hợp đủ xin địa chỉ của thằn scam lên phường gần nhất báo cho mấy anh CA vào việc xún nhà lên lấy lời khai là xong mà nó đại ca đến chừng nào cũng thấy CA là dạ thôi chứ k dám bố láo đâu

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week