Waiting for Answer [Nhờ giúp đỡ] Muốn trả lại code do mâu thuẫn

Status
Not open for further replies.
Thấy có mỗi một cậu comment hay và mình đã like :). Bạn thiếu postback nét gì thì bạn hỏi anh em ở diễn đàn ai có người ta share cho.

Thấy có mỗi một cậu comment hay và mình đã like :). Bạn thiếu postback nét gì thì bạn hỏi anh em ở diễn đàn ai có người ta share cho.
Khổ là tiền tớ mượn được nhiêu đó để mua code, cứ tưởng họ support nhiệt tình thì ko sao, nhưng phải trả 15$ cho mỗi postback hiện giờ là không thể, vì tớ ko có tiền nữa.
Còn nhờ ae share thì ngại lắm, với lại họ có bt code nó ntn.

mua chai nước khui ra không uống rồi trả lại được không mọi người , khó có thể nói được lắm , cái này người bán đúng chứ đâu có sai
Cậu nói đúng 1 phần thôi ở đây chủ top giống như vào quán nước quán nước có treo biển bán chai nước(dụng cụ để đựng nước mà uống thôi) 1k,nhưng bên dưới lại ghi nhỏ nhỏ là thêm nước thì 2k nữa.Và chủ top mua cái chai xong cầm thì chả có gì để uống

Cậu nói đúng 1 phần thôi ở đây chủ top giống như vào quán nước quán nước có treo biển bán chai nước(dụng cụ để đựng nước mà uống thôi) 1k,nhưng bên dưới lại ghi nhỏ nhỏ là thêm nước thì 2k nữa.Và chủ top mua cái chai xong cầm thì chả có gì để uống
vậy thì đó là do thương lượng mua bán lúc đầu , vậy thì sao mà trả lại được

Khổ là tiền tớ mượn được nhiêu đó để mua code, cứ tưởng họ support nhiệt tình thì ko sao, nhưng phải trả 15$ cho mỗi postback hiện giờ là không thể, vì tớ ko có tiền nữa.
Còn nhờ ae share thì ngại lắm, với lại họ có bt code nó ntn.
Cậu pm tên net vào yahoo mình xem nếu mình có thì mình share cho hoặc ko có mình nhờ ai đó viết cho. Còn mua rồi thì trả lại cũng khó, còn vấn đề support thì mình phải công nhận là ko nhiệt tình và mình luôn thắc mắc sao cậu này lên dc mod. Có lần pm hỏi cậu ấy đoạn code chẳng dính dáng hay liên quan gì tới code cậu ta bán mà cậu ấy....Nói chung mua rồi phải chịu thôi,

vậy thì đó là do thương lượng mua bán lúc đầu , vậy thì sao mà trả lại được
thế mới nói là lập lờ thôi thì sau cả 2 rút kinh nghiệm.Dân trong nghề thì hiểu rõ chứ đã phải đi mua thì nhiều cái tất nhiên k hiểu rõ bằng rồi.thôi thì giúp nhau chắc cậu sell kia cũng chả giàu vì 15$ kia còn top thì đang khó khăn.k ai phải trả tiền lại cho ai cả

Mọi người cùng nhau kiếm cơm cả thôi, ai cũng có lý riêng, nhưng cả 2 đều có lỗi
Người mua ko vừa lòng với sản phẩm mình mua thì có quyền khiếu nại, người bán ko hỗ trợ đầy đủ cũng gây ức chế cho bên mua, theo mình thì người bán giúp đỡ cho thớt đi, cậu sợ lộ code cũng đúng nhưng anh em với nhau cả nên rb 1/2 cho thớt đi coi như là giupas đỡ nhau thôi, yêu cầu thớt ko để lộ code cho bên thứ 3 vậy thôi

Đệt. 15$ cho mỗi postback.
Postback chủ thớt yêu cầu có nằm trong mấy Net mà chủ code cõ sẵn không. hay là Net mới chưa có???
Nếu có sẵn trong đó, postback ko chạy dc thì việc support Free là điều đương nhiên

người bán cũng nên có tý tính nghĩa giúp đỡ ng mua để có lần sau và lấy uy tín với những người khác. còn nếu bác kia quá tuyệt tình thì thớt nên pub code free ALL để trả thù hehe

Code này hình như có mã hóa rồi. Có share ra cũng không làm ăn được gì đâu. Tóm lại là cũng chẳng mất gì, nhưng nguyên tắc là đã sell rồi không trả lại. Lấy 15$/postback thì vãi quá. Cần net gì lập topic xin có khi có người làm free cho :)

Cái này tùy đạo đức của mỗi người bạn ạ.
Bạn nào bán code cho bạn ấy thì vào cho ý kiến đi, dân trong nghề hết mà, mọi người trong mmo này ít nhiều cũng biết thớt là người thế nào rồi, mình comment ở đây là chỉ mong sao chủ thớt được hoàn trả lại tiền thôi chứ nếu coppy thì cái code đó cũng đâu có đủ pb mà xài, còn việc thêm mỗi cái pb mà tính của người ta 15$ thì chủ code xem lại mình đi nhé.

người bán cũng nên có tý tính nghĩa giúp đỡ ng mua để có lần sau và lấy uy tín với những người khác. còn nếu bác kia quá tuyệt tình thì thớt nên pub code free ALL để trả thù hehe
Bác đừng xúi dạy pub code của người khác sẽ bị ban acc ấy,với lại dân trong nghề ai lại làm vậy bao h

Bạn nào bán code cho bạn ấy thì vào cho ý kiến đi, dân trong nghề hết mà, mọi người trong mmo này ít nhiều cũng biết thớt là người thế nào rồi, mình comment ở đây là chỉ mong sao chủ thớt được hoàn trả lại tiền thôi chứ nếu coppy thì cái code đó cũng đâu có đủ pb mà xài, còn việc thêm mỗi cái pb mà tính của người ta 15$ thì chủ code xem lại mình đi nhé.
Mod đấy, hihi. Thôi hỗ trợ người ta cái postback là đẹp, chém 65$ cái code rồi còn chém thêm 15$ nữa thì khác gì thiến..

Tóm lại cậu mua gói nào? Gói đó hỗ trợ pb những net nào? Còn pb cậu yêu cầu có thuộc trong gói đó ko? Nếu không thuộc trong gói cậu mua thì ngta có quyền đòi thêm tiền. Còn nếu pb của cậu nằm trong gói cậu mua thì cậu có quyền yêu cầu ngta sửa cho cậu.

Đệt. 15$ cho mỗi postback.
Postback chủ thớt yêu cầu có nằm trong mấy Net mà chủ code cõ sẵn không. hay là Net mới chưa có???
Nếu có sẵn trong đó, postback ko chạy dc thì việc support Free là điều đương nhiên
đẹt ks hàng 5$/1 postback net nào cũng chơi =))

Theo mình thấy thì @sa_t_t_sad không được gọi là sai, cậu ấy có cái đúng của mình! Cái chính ở đây là bạn, đã nhận hàng, giờ lại đòi trả, tiền thì đã trả thì mất tiêu, còn Code thì trả là còn nguyên không mất đi đâu cả !

* Ý kiến cá nhân, bán rẻ thu lại tiền (Đâu có chỗ nào quy định tôi chỉ bán 1 người)! Rẻ + rẻ + rẻ == Vốn .

Theo mình thấy thì @sa_t_t_sad không được gọi là sai, cậu ấy có cái đúng của mình! Cái chính ở đây là bạn, đã nhận hàng, giờ lại đòi trả, tiền thì đã trả thì mất tiêu, còn Code thì trả là còn nguyên không mất đi đâu cả !

* Ý kiến cá nhân, bán rẻ thu lại tiền (Đâu có chỗ nào quy định tôi chỉ bán 1 người)! Rẻ + rẻ + rẻ == Vốn .
Có ai bảo người bán sai đâu cậu :)

mua chai nước khui ra không uống rồi trả lại được không mọi người , khó có thể nói được lắm , cái này người bán đúng chứ đâu có sai

uhm. mua chai nước. khui ra rồi. nhưng nó tính tiền cả cái ống hút. h té xe sưng miệng nên không có ống hút không uống dc. xin ống hút mà nó cứ bắt tính tiền. tiền thì ko có. kể cũng khổ thật :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week