Help nhờ gở dùm paypal đã limit

Reactions
422
MR
0.326
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Như thế này gỡ một lần lúc nhận tiền lần đầu tiên từ Net:
1->3 : gửi docs , dĩ nhiên là 100% thật
4->6: gửi mail: đại loại là làm gì, ở sites nào, được trả như thế nào. Nói chung là ăn nói lịch sự, ngôn ngữ chuẩn mực -> nhờ thằng nào nó viết chứ tớ toàn google thần chưởng.
Nó restore chỉ 24h sau khi mail
---------------------------------
Chú ý: ông nào bị như thế này mà info thât 100% thì cứ làm như trên, nếu gửi docs fake từ 4-6 : tỷ lệ ăn mít là 80% trở lên
khổ quá

làm con khác rùi lại limit nữa thôi....chán ngán quá

Có ông nam gì đó hoặc phamthi cũng có thể tư vấn cho bạn an toàn.
Cái này chắc mấy ông ý không tính phí đâu, nếu có cũng tình phí là cùng.
Mà giờ mọi người thu trực tiếp khá nhiều, rate cũng tốt, mà mình cầm tiền tươi nữa, khỏi mua thuốc trợ tim.

Có ông nam gì đó hoặc phamthi cũng có thể tư vấn cho bạn an toàn.
Cái này chắc mấy ông ý không tính phí đâu, nếu có cũng tình phí là cùng.
Mà giờ mọi người thu trực tiếp khá nhiều, rate cũng tốt, mà mình cầm tiền tươi nữa, khỏi mua thuốc trợ tim.
mình đang tính con đường đó đây....nếu tính tới tính lui ma có lời là xúc...khỏi tạo paypal, đau tim thật

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình là kỹ sư CNTT mà lại không được nhờ gỡ limitation vụ này :(

Các bạn suy nghĩ trên trời không, thực ra vấn đề với PP cực kỳ đơn giản, PP chỉ cần

Sự Trung Thực, Sự Chính Trực, Sự Thẳng Thắn (Honesty, Integrity, Being Direct)

+ Với trình độ tiếng Anh cao cấp cực kỳ tốt như mình

Reactions
1,323
MR
0.275
Mình là kỹ sư CNTT mà lại không được nhờ gỡ limitation vụ này :(

Các bạn suy nghĩ trên trời không, thực ra vấn đề với PP cực kỳ đơn giản, PP chỉ cần

Sự Trung Thực, Sự Chính Trực, Sự Thẳng Thắn (Honesty, Integrity, Being Direct)

+ Với trình độ tiếng Anh cao cấp cực kỳ tốt như mình
cao thủ là đây, chắc tháng kiếm vài chục k$, có khi hàng trăm k$ :D

cao thủ là đây, chắc tháng kiếm vài chục k$, có khi hàng trăm k$ :D
Không dám đâu, đi làm từ sáng đến tối cho 1 công ty Startup về công nghệ tháng vài chục thôi

Kiếm tiền MMO thì cũng tạm, tại giờ mình chơi traffic thiệt, cho nhẹ cái đầu, vả lại cũng trả lương cho các em chưa kiếm ra việc làm. Chơi Auto hoài thằng Net nó không sợ mình thì mình cũng sợ nó luôn.

Tư vấn thì free còn gỡ giúp limitation thì cũng được đủ tiền ăn cơm uống nước nhậu chút thôi, ai cũng có thể trả phí chỉ vài trăm cho các PP Steps đó.

Last edited:
Không dám đâu, đi làm từ sáng đến tối cho 1 công ty Startup về công nghệ tháng vài chục thôi

Kiếm tiền MMO thì cũng tạm, tại giờ mình chơi traffic thiệt, cho nhẹ cái đầu, vả lại cũng trả lương cho các em chưa kiếm ra việc làm. Chơi Auto hoài thằng Net nó không sợ mình thì mình cũng sợ nó luôn.

Tư vấn thì free còn gỡ giúp limitation thì cũng được đủ tiền ăn cơm uống nước nhậu chút thôi, ai cũng có thể trả phí chỉ vài trăm cho các PP Steps đó.
thì tính ra mình nói cũng gần đúng rồi, vài chục k$ / tháng làm cho công ty, làm traffic thực vài chục k$ nữa. Đúng là cao thủ :)

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.400
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình đang tính con đường đó đây....nếu tính tới tính lui ma có lời là xúc...khỏi tạo paypal, đau tim thật
Giờ em nhận tiền, còn nếu lên cơn đau tim thì là là a đau :). Nhưng a chấp nhận vì không thể sống cái kiểu "lách" với chính sách đòi hỏi "minh bạch" của PP được, chả có cái acc nào trust cao, lâu năm mà PP ko đụng, cứ khả nghi là hỏi, ai biết có rửa tiền cho IS hay là ko ?
Mấy lần a đưa giải pháp em toàn kêu trời, khổ, để em bớt buồn và bình tĩnh hơn thì bắt đầu lên tầm hợp tác chiến lược

Các bạn cứ lo lắng không cần thiết, account cũ nhất của mình từ hồi 2006 và các account khác vẫn nhận tiền hằng ngày đều đều.

Hồi đó PP VN còn chưa cho nhận tiền, chỉ cho gởi tiền đi từ thẻ Visa (dùng verified PP) sau này nó có tính năng nhận tiền và request money (yêu cầu đối tác thanh toán)

Các bạn nên tập trung kinh doanh đàng hoàng hợp pháp thỏa TOS & User Agreements của PP - rất đáng đọc.

1 lúc nào đó ở trình độ của mình các bạn sẽ hiểu là PP bảo vệ mọi người để có môi trường an toàn và trong sạch (tất nhiên cũng có vài người vi phạm) nhưng hãy tin vào PP là các bạn sẽ được bảo vệ. Các bạn có thể yêu cầu mình thuyết phục PP khi cần thiết.

Các bạn cứ lo lắng không cần thiết, account cũ nhất của mình từ hồi 2006 và các account khác vẫn nhận tiền hằng ngày đều đều.

Hồi đó PP VN còn chưa cho nhận tiền, chỉ cho gởi tiền đi từ thẻ Visa (dùng verified PP) sau này nó có tính năng nhận tiền và request money (yêu cầu đối tác thanh toán)

Các bạn nên tập trung kinh doanh đàng hoàng hợp pháp thỏa TOS & User Agreements của PP - rất đáng đọc.

1 lúc nào đó ở trình độ của mình các bạn sẽ hiểu là PP bảo vệ mọi người để có môi trường an toàn và trong sạch (tất nhiên cũng có vài người vi phạm) nhưng hãy tin vào PP là các bạn sẽ được bảo vệ. Các bạn có thể yêu cầu mình thuyết phục PP khi cần thiết.
mất hết niềm tin

Solutions
1
Reactions
458
MR
1.609

confirm bác này gỡ nhanh vãi 1-2 ngày đã xong rồi bạn nào bị có thể pm:p

nhabuon

Junior
Reactions
175
MR
0.199
Chat with me via Skype
nói chung chơi với paypal thì nguồn tiền nhận phải là nguồn sạch và giao dịch nhận tiền phải có lý do chính đáng ( bán hàng hoá thì phải có số vận đơn giao hàng để upload trên giao dịch etc.. ) .đáp ứng các điều kiện đó thì paypal vietnam nhận phà phà kể cả nhận tren 10 k usd
ngoai ra neu khong phai la dai ly uy quyen dung co ban nhung item ma co dinh dang den so huu tri tue vi paypal no rat so bi cong ty khac kien vi tiep tay cho viec vi pham ban quyen ( mot khi thue kien thi so tien phai boi thuong la hang trieu do la my )

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week