nhờ mn tư vấn giúp nên làm gì ở mmo ?

Cứ nằm đây ( há mồm ) Khi nào quả nó rụng xuống thì nhai thôi :oops:

Bán áo đấy tốn thòi gian, nghĩ ngợi nhiều lắm, thà bỏ vốn đi bán áo quần ngoài đời
Cũng tính bán quần áo mà khó cạnh trah lắm. Mình thì k biết chỗ nhập rẻ. Cũng đag kd dầu dừa nhưg h nghỉ r. Mùa đông làm típ :p

Vốn tự có đi cậu

cũng như chủ top.haizaaaaa
có lap chả làm gì cả, game thì ko , chỉ đọc báo linh tinh thôi, cũng muốn học kiếm tiền trên mmo mà chả được. capcha bắt đầu thấy 1000 lần ms dk 0.17$
haizzzzzzzzzz

cũng như chủ top.haizaaaaa
có lap chả làm gì cả, game thì ko , chỉ đọc báo linh tinh thôi, cũng muốn học kiếm tiền trên mmo mà chả được. capcha bắt đầu thấy 1000 lần ms dk 0.17$
haizzzzzzzzzz
1k lần nghr nản nhugw quen thì cũng nhah lắm. Khó thì nhiều ng bỏ lâu r. T cũng như b. Có lap nhưg chẳg đụng vào mấy. Chỉ mang đi đến trg lúc học thế thôi

theo mình chỉ có gõ captcha.cái gì cũng có giá cuả nó cả.và gõ captcha là minh thấy đc nhất
còn các cái khác.k có time.còn phải đi làm

gõ cap là hình thức dễ nhất nhỉ. hì
nhưng mà sinh viên , còn phải đi học, 1 chỉ 60 bài tập chép cũng mệt xừ rồi
thời gian hằng ngày còn lại gõ cap cũng đâu có dk nhiều đâu
vậy nên cứ lĩnh lương hàng tháng đều đặn từ bố mẹ thôi ;)

theo mình chỉ có gõ captcha.cái gì cũng có giá cuả nó cả.và gõ captcha là minh thấy đc nhất
còn các cái khác.k có time.còn phải đi làm
Ừm. Nhưg chịu vụ này thôi. K ham hố đc. Trc mình nhập tin mà còn đc 7k/ phiếu tầm phút là xog r. Chị mình kiếm đc 5m ngon ơ. bà chị mình thì cứ bảo capcha cũng đc. Nhưg đag cần lòi mắt ra r. Phải 8 9 độ r ý. Gõ thì có mà chết à

gõ cap là hình thức dễ nhất nhỉ. hì
nhưng mà sinh viên , còn phải đi học, 1 chỉ 60 bài tập chép cũng mệt xừ rồi
thời gian hằng ngày còn lại gõ cap cũng đâu có dk nhiều đâu
vậy nên cứ lĩnh lương hàng tháng đều đặn từ bố mẹ thôi ;)
Học gì mà chép ghê thế. Tớ học gần nhà nên cũng k có lương lậu gì đâu. Vs nhà cũng k có đk nên chỉ xin tiền xăng đi lại vs gửi xe thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back