nhờ mn tư vấn giúp nên làm gì ở mmo ?

Mình vào mmo với cap,đc 1 tuần thì nản,mất tiền học offer mà máy cùi quá. Bỗng dưng được tiền trên trời rơi xuống đầu với STR :rolleyes: Sau chuyển hướng sang trade. 1 thời gian đi xuống lại nhảy sang ptc,paidvert. Đang ăn tạm tạm thì ham hố chơi coin flip mất gần 700$ :( Giờ sống tạm qua ngày bằng Hiyp và CPM,và đang học dần code web

Mình vào mmo với cap,đc 1 tuần thì nản,mất tiền học offer mà máy cùi quá. Bỗng dưng được tiền trên trời rơi xuống đầu với STR :rolleyes: Sau chuyển hướng sang trade. 1 thời gian đi xuống lại nhảy sang ptc,paidvert. Đang ăn tạm tạm thì ham hố chơi coin flip mất gần 700$ :( Giờ sống tạm qua ngày bằng Hiyp và CPM,và đang học dần code web
Tớ cũng đc từ str nè. So vs mn là ít nhưg so vs mình thì chưa bn sở hữu số tiền như thế luôn :p flip là về cái gì thế b. Có phải cũng là chuyển str vào đó r quay k.hiyp vs cpm t sợ scam.vs vốn k có

Thêm nghề viết tự truyện nữa cho nó ly kì :D :D

Tớ cũng đc từ str nè. So vs mn là ít nhưg so vs mình thì chưa bn sở hữu số tiền như thế luôn :p flip là về cái gì thế b. Có phải cũng là chuyển str vào đó r quay k.hiyp vs cpm t sợ scam.vs vốn k có
Cpm k cần nhiều vốn đâu, kiếm cái tut reg vps rẻ là ấm

Mình muốn kiếm một việc làm ở mmo nhưg k biết nên làm về cái gì mn tư vấn giúp mình vs.
Mình cũng đã thử gõ capcha. Cố gắng lắm nhưg cũng cảm thấy k đc vì mình đánh k đc nhanh và chỉ biết mổ cò. Ghét capcha từ lâu r vì chữ cứ uốn éo thật là khó nhìn. Căng mắt ra cũng chẳng khá hơn lại cận nặng thêm thù chết vì mình gần 4 độ r
Rồi nghĩ hay thử làm ytb nhưg thấy các bạn kêu bị die kênh nọ kia mà nếu mình làm chắc cũng bị thế :D.
Hay tính học làm offer nhưg thấy mn bảo khó vs chiếm nhiều tg quá nên mình chắc cũng k theo đc đâu :)))))
Vậy mn cho mình hỏi có công việc nào làm đc cho newbie mà k tốn tg mấy k?:rolleyes: Mình cũng đã có câu trl cho mình rồi nhưg muốn hỏi các b đã có kinh nghiệm đi trc thôi. Mong mn đừng gạch đá nhé :D
có muốn làm like thì liền hệ mình :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week