nhờ mn tư vấn giúp nên làm gì ở mmo ?

vthh8295

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Mình muốn kiếm một việc làm ở mmo nhưg k biết nên làm về cái gì mn tư vấn giúp mình vs.
Mình cũng đã thử gõ capcha. Cố gắng lắm nhưg cũng cảm thấy k đc vì mình đánh k đc nhanh và chỉ biết mổ cò. Ghét capcha từ lâu r vì chữ cứ uốn éo thật là khó nhìn. Căng mắt ra cũng chẳng khá hơn lại cận nặng thêm thù chết vì mình gần 4 độ r
Rồi nghĩ hay thử làm ytb nhưg thấy các bạn kêu bị die kênh nọ kia mà nếu mình làm chắc cũng bị thế :D.
Hay tính học làm offer nhưg thấy mn bảo khó vs chiếm nhiều tg quá nên mình chắc cũng k theo đc đâu :)))))
Vậy mn cho mình hỏi có công việc nào làm đc cho newbie mà k tốn tg mấy k?:rolleyes: Mình cũng đã có câu trl cho mình rồi nhưg muốn hỏi các b đã có kinh nghiệm đi trc thôi. Mong mn đừng gạch đá nhé :D

HYIP cậu :)

Có vốn hay k

làm mmo mà k kiên trì thì bao giờ mới có được thu nhập, ít gì cậu cũng phải thử mới biết làm được hay k chứ, chưa gì đã nản

Nhưng mình cũng newbie mình cũng như bạn :p:p:D:D

Cứ làm những cái lặt vặt đi.. hằng ngày mày mò tìm site. search google.. sẽ có lúc $ đến với bạn

làm mmo mà k kiên trì thì bao giờ mới có được thu nhập, ít gì cậu cũng phải thử mới biết làm được hay k chứ, chưa gì đã nản

Nhưng mình cũng newbie mình cũng như bạn :p:p:D:D
Biết là phải tập nhưg ngoài capcha thì chẳg chẳg còn cái nào hợp vs mình. Mà t mỏ cò lâu lắm.

Trc tết chẳg hiểu trog mấy cái khái niệm này là gì. Nhưg h thì biết tàm tạm r. Nhưg t gà lắm chỉ biết ăn hôi thôi. Vs cũng k có nhiều vốn nữa. K biết làm đc k
Trước mình gõ thử captcha được 2 ngày.. nghỉ nửa năm
quay lại với Youtube... sau khi vật lộn nửa năm :'( bây giờ vẫn chưa ổn định lắm..

+ HYIP :) thu nhập cũng tạm ổn
:( nhưng là mức thấp so với ở 4rum mình .. buồn lắm

Lặt vặt là ntn. B cho t vd vs. Mấy khoản này t gà lắm
Kiểu như mấy cái exchange like, subs, views để kiếm coins, points rồi quy ra $ và rút...
Mình nghĩ Youtube là mỏ vàng đó.. nếu cậu có ý tưởng tốt..

Kiểu như mấy cái exchange like, subs, views để kiếm coins, points rồi quy ra $ và rút...
chơi like này hồi trước 1 ngày đc gần 1.5$ 1 ngày @@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week