Warning Nhờ mod vào phân xử

Vụ này căng đó. Ng làm cả tháng mới đc số đó mà Buyer cũng ăn chút đồng lãi từ rate. Chả ai chịu mất được, mình cũng hay bán pp cho duyetvu, mặc dù có tin tưởng cậu ấy nhưng lần nào cũng trung gian cả, vì paypal hay dở chứng nên có trung gian dễ giải quyết hơn mà fee cũng đáng bấy nhiêu đâu bằng bao thuốc chứ mấy =))

Lưu ý là log chat yahoo có thể xóa được nên tốt nhất chỉ nên căn cứ vào log chat của seller, seller gởi mà buyer bị lỗi ko nhận được thì bên log chat của seller ko hề có nội dụng đó
Cái này nếu đúng thì ....
Mod teamview thì xem luôn cái này nhé. :eek:

Lưu ý là log chat yahoo có thể xóa được nên tốt nhất chỉ nên căn cứ vào log chat của seller, seller gởi mà buyer bị lỗi ko nhận được thì bên log chat của seller ko hề có nội dụng đó

Chuẩn không cần chỉnh , xác nhận vụ này . YH muốn xóa log chát kiểu ji cũng được .

Có vụ này nữa cơ à. Chỉ nghe facebook xoá dc log chat giờ mới nghe nói yahoo cũng xoá được. Xoá ntn vậy bạn?

Có vụ này nữa cơ à. Chỉ nghe facebook xoá dc log chat giờ mới nghe nói yahoo cũng xoá được. Xoá ntn vậy bạn?
c demo thử biết liền

Last edited:
Thực ra $265 không là gì so với uy tín của các bạn ở diễn đàn, với kiến thức ở đây thì kiếm 1 tháng $265 không quá khó đâu.

Theo mình thì @duyetvu mắc sai lầm nặng nhất (vuduyetmmo: ngay và luôn + log chat trước đó yêu cầu @oggi9999 lưu email PP), nhưng bạn không chịu thừa nhận sai lầm ở phía bạn :(

Teamviewer cả 2 phía cũng có thể check được Long Dad: mail cũ chứ bị xóa hay không :cool:

Sao ng mua lại chỉ copy đoạn chát từ 265. Sao k cop thêm lên đôi dòng nữa. Nghi vấn :D
Hôm nay , mình có pm bác @duyetvu cần sell 265pp. Vì đã bán cho bác này nhiều lần nên mình chi hỏi là '' send vào mail cũ chứ''.Sau bác ấy bảo ok.
Tầm 5 phút sau em mới send $ thế rồi bác ấy lại bảo mail đó bị dính disup !.Công làm cả tháng rồi bị như thế naỳ .
Nhờ mod vào xem hộ mình, xem ai sai, ai đúng.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back