Warning Nhờ mod vào phân xử

CMT CUỐI CÙNG TÔI VIẾT Ở TOPIC NÀY
thứ nhất : TÔI KHÔNG SAI,BÊN TÔI KHÔNG HỀ NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN "mail cũ chứ " . Nếu có tin nhắn đó, thì tôi chịu TRÁCH NHIỆM là không báo trước cho seller . TÔI SẼ THANH TOÁN ĐỦ SỐ TIỀN . VẤN ĐỀ THỨ NHẤT LÀ TÔI KHÔNG NHẬN ĐƯỢC TIN NHẮN ĐÓ
thứ hai : tôi đã báo seller là cuối tuần sẽ trả một khoản tiền cho seller và ĐÃ KHÔNG ĐI ĐẾN MỘT THỎA THUẬN
TÔI TỪ CHỐI TRẢ TIỀN CHO SELLER, NẾU TRANH CHẤP TÔI ĐANG MẮC PHẢI BỊ THUA
Còn về vấn đề DISTUPE, nếu bạn muốn bạn chỉ có thể DISTUPE giao dịch này, những giao dịch trước
TÔI ĐÃ THANH TOÁN TIỀN CHO BẠN . NẾU BẠN DISTUPE NHỮNG GD TRƯỚC. TÔI SẼ REPORT BẠN LÀ SCAM
HẾT
Đằng nào bạn cũng bỏ PP dó rùi, thì bạn kia có distupe toàn bộ cũng chả ảnh hưởng đến bạn nhỉ?
Ko theo dõi hết mà toàn bộ topic nên cho em hỏi 1 câu có ai kiểm chứng Paypal của buyer bị âm 1k4 chưa ??

seller gửi tiền , buyer đã nhận tiền , vậy thì nguyên do làm sao mà buyer không thanh toán ?

bạn oder mua 1 cái bánh pizza ở quán quen thường chuyển đến nhà bạn khi không nói địa chỉ về nhà để ăn , khi gọi oder bạn có nói là giao hàng ngay cho tôi, nhưng ko nói địa chỉ chuyển hàng khác khi oder, ở nhà thì có người khác ăn mất bánh pizza , bạn có phải thanh toán không ? nếu ko thanh toán mời bạn lên phường

sai rồi bạn nhé. nếu chua nói địa chỉ giao hàng mà bên bán đem giao tới địa chỉ cũ thì khộng phải trả tiền bạn nhé. cái này la do nghiệp vụ của bọn trực dt kém thôi

VỚI lại cho là nó đem giao đến địa chỉ cũ mà không phải bạn ra lấy pizza mà người nhà bạn ra thì cũng phải giao tiền mới dc lay pizza. chứ đâu có chuyện giao cho người nhà bạn rồi đợi bạn ra giả tiền

Đằng nào bạn cũng bỏ PP dó rùi, thì bạn kia có distupe toàn bộ cũng chả ảnh hưởng đến bạn nhỉ?
Ko theo dõi hết mà toàn bộ topic nên cho em hỏi 1 câu có ai kiểm chứng Paypal của buyer bị âm 1k4 chưa ??
Chưa thấy proof nào pâypl âm 1k4 cả . Cũng chưa thấy ai teamview luôn :D

Chưa thấy proof nào pâypl âm 1k4 cả . Cũng chưa thấy ai teamview luôn :D
Vấn đề nằm ở đây nè, Mod nào team hộ cái proof cho công bằng với hay cái mail của paypal gửi đó! nói ko chẳng ai biết.
Nếu âm số lớn như vậy thì cũng chẳng quan tâm bên kia có dis thêm bao nhiêu nữa hihi:) hay còn mong mở thắng rùi chia bớt cũng được nữa, nói cho vui :p

pp đó đang bị 1 ng khác dispute, đã biết thắng hay thua đâu mà bỏ, ông ay có nói là cuối tuần biết kết quả, thắng thì mới trả tiền cho chủ thớt đó

Vấn đề nằm ở đây nè, Mod nào team hộ cái proof cho công bằng với hay cái mail của paypal gửi đó! nói ko chẳng ai biết
pp đó đang bị 1 ng khác dispute, đã biết thắng hay thua đâu mà bỏ, ông ay có nói là cuối tuần biết kết quả, thắng thì mới trả tiền cho chủ thớt đó

Thì ban đầu ông nói có ý định bỏ luôn nên tui mới nói vui vậy thui, mà để một tuần sau liệu dis có khả quan ko ???
Vẫn câu hỏi đó có ai thấy ngay cả chủ topic bằng chứng PPal bị âm tiền chưa ??? nếu thật thì cũng khó xử thiệt

Tiện thể bị ai dispute @duyetvu report lên cho bà con tránh dùm luôn với nào

seller gửi tiền , buyer đã nhận tiền , vậy thì nguyên do làm sao mà buyer không thanh toán ?

bạn oder mua 1 cái bánh pizza ở quán quen thường chuyển đến nhà bạn khi không nói địa chỉ về nhà để ăn , khi gọi oder bạn có nói là giao hàng ngay cho tôi, nhưng ko nói địa chỉ chuyển hàng khác khi oder, ở nhà thì có người khác ăn mất bánh pizza , bạn có phải thanh toán không ? nếu ko thanh toán mời bạn lên phường

Hãy đặt vào trường hợp người mua chưa kịp nói địa chỉ thì cửa hàng cúp máy và đã chuyển phát.
Kiểu như: "Cho tôi 1 cái bánh và ..." chưa ns xong. Thì bên bán đã chuyển hàng.

Đây thuộc trường hợp đó đó.

Cá nhân em: Nhiều bác chuyển tiền mua hàng mình, lúc đó mình chưa online, nhưng vẫn chuyển trước và có tin nhắn vào yh kèm theo. Em phải bảo họ là check kĩ thông tin trên topic trước khi gửi, àm gì cứ theo thói quen gửi vào 1 tài khoản quen. Nhiều lúc chưa chạy hàng kịp mà cũng gửi, rồi phát sinh đủ chuyện :D

Khuyên bác nào buôn bán thì có 1 cái topic cứng, hoặc 1 bài ghim trên fb hay chỗ nào đấy, cho khách họ check. Lại tránh vấn đề phát sinh.

Last edited:
Muốn win thì dis ngay và luôn có tỷ lệ cao hơn vì PP kia đang bị 1 dis rồi :))

TK âm thì không refund được à mọi người.
Mày cứ dispute đi. Ngại gì đâu, không có kinh nghiệm khác thành có. Biết đâu được thành như phạm thi. Không thích 50-50 mày cứ đòi hết số mày bán từ trước đến giờ. Nó không nể mày thì làm gì phải nể lại. TK nó nói nó bỏ thì cho nó thành phế luôn. Nếu không được thì 5tr coi như một bài học cho mày.

Mày cứ dispute đi. Ngại gì đâu, không có kinh nghiệm khác thành có. Biết đâu được thành như phạm thi. Không thích 50-50 mày cứ đòi hết số mày bán từ trước đến giờ. Nó không nể mày thì làm gì phải nể lại. TK nó nói nó bỏ thì cho nó thành phế luôn. Nếu không được thì 5tr coi như một bài học cho mày.
ÂM tiền đâu mà đòi refund bác PP kia phải còn đạn mới refund được chứ :D

Đ* chỉ có mày gãi đúng chỗ ngứa của tao

ÂM tiền đâu mà đòi refund bác PP kia phải còn đạn mới refund được chứ :D
Gửi vào mà không lôi được ra buồn nhỉ.
PM riêng nếu không đồng ý nữa thì quất luôn đi.
PL đang biến thì cố mà xoay chơi cái khác.
Mà tao bảo mày *** nghe tiêu tiền của paypal đi rồi mà rút về bank loằng ngoằng vl

Không thương lượng được với nhau thì theo bằng chứng mà mod xử. Lên đây rồi thì khỏi cự cãi tay đôi, vì cãi tay đôi chán rồi mới ra tòa mà, ra tòa rồi cãi với chủ tọa thôi.

Còn bác kia nói bỏ tk rõ ràng rồi thì quất luôn chứ ngán gì. :D

Chính bác kia nói bỏ, bỏ là vứt sọt. Mà mình lụm bọc thì đâu ai cấm.

Không thương lượng được với nhau thì theo bằng chứng mà mod xử. Lên đây rồi thì khỏi cự cãi tay đôi, vì cãi tay đôi chán rồi mới ra tòa mà, ra tòa rồi cãi với chủ tọa thôi.

Còn bác kia nói bỏ tk rõ ràng rồi thì quất luôn chứ ngán gì. :D

Chính bác kia nói bỏ, bỏ là vứt sọt. Mà mình lụm bọc thì đâu ai cấm.
Nói cho vui thui thôi chứ dis thì chỉ cái giao dịch chưa thanh toán ấy, cái gì của mình là của mình, lại dạy cheat paypal. hazzzzzzzzz.
Bác kia nói bỏ nhưng cũng đang cố đòi lại 1K4 hết sức có thể mà.

Mà tao bảo mày *** nghe tiêu tiền của paypal đi rồi mà rút về bank loằng ngoằng vl
Tài khoản kia âm send vào cái nó về 0 ngay còn đâu :D thớt dis lẹ đi ko cái âm 1k4 nó done là khó win

PL ngoan mới co topic này đó mày =)), pp tao reg chục acc toàn để tên C** Văn L** thì with bank bằng răng à :v

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back