Warning Nhờ mod vào phân xử

MÌNH GỬI HÌNH ẢNH, NHƯNG TOÀN BỊ DIE
NHỜ MOD TEAMVIEW QUA CHECK LOG CHAT
TRONG LOG CHAT CỦA TÔI KHÔNG HIỆN TIN NHẮN "MAIL CŨ CHỨ "

C bảo dễ. dễ thế nào c. Bên mua ko cố tinh lừa đảo rồi ?? xử tiếp thê nao :d
Tai nạn xảy ra là điều ko ai mong muốn xong trách nhiệm thuộc về 2 bên nên cưa đôi là hợp lí bên bán quá nhanh còn bên mua ko cẩn thận:D

TÔI CŨNG ĐÃ NHẬN ĐƯỢC TIỀN
NHƯNG PP CỦA TÔI ĐANG BỊ ÂM TIỀN, DO BỊ DISTUPE

Các bạn thấy mình sai ở chỗ nào ?????.cứ cho là yh lag. bác kia có cái pp bị tranh chấp cũng ko nói nhanh 1 câu,hỏi mua ko thì nói '' ngay và luôn". lúc ok xong có phải mình send $ luôn đâu. 5 phút sau mới send tiền

Các bạn thấy mình sai ở chỗ nào ?????.cứ cho là yh lag. bác kia có cái pp bị tranh chấp cũng ko nói nhanh 1 câu,hỏi mua ko thì nói '' ngay và luôn". lúc ok xong có phải mình send $ luôn đâu. 5 phút sau mới send tiền
Cậu sai ở chổ lúc mua bán nên nói chuyện rõ ràng và từ tốn thôi. Thoả thuận thì dùng những câu sáng nghĩa. Để về sau có tranh chấp dễ dàng cho người xử.

bác @duyetvu không scam hay gì hết, vần để tai tai nạn do bác ấy gây ra.

hai ông chắc tự thỏa thuận thôi, chứ ai xử được tình huống không có trong luật, he he

COI LÀ YAHOO LAG
NHƯ CHO ĐẾN BÂY GIỜ TRONG LOG CHAT CỦA TÔI VẪN KHÔNG CÓ TIN NHẮN " mail cũ chứ "

pp mình gửi vào acc bác ấy chứ có bị mất đi đâu

pp mình gửi vào acc bác ấy chứ có bị mất đi đâu
THÌ BÁC TEAMVIEW SANG MÁY T MÀ XEM, T OUT RA, RỒI ĐĂNG NHẬP VÀO. ĐẾN BÂY GIỜ VẪN KHÔNG NHẬN DC TIN NHẮN ĐÓ

nên tập tính cẩn thận , như em đây mỗi lần mua bán gì cũng yêu cầu người ta gửi mail paypal hay số z hoặc số tk bank lại mặc dù em vẫn còn lưu , cẩn thận thế nên ko gặp rủi ro lần nào

GIỜ TÍNH HƯỚNG GIẢI QUYẾT ĐI BÁC, KO LẼ NUỐT KO CỦA EM 265 $ À

DeBq

NHƯNG PP CỦA TÔI ĐANG BỊ ÂM 1K4$
TÔI XÁC ĐỊNH BỎ ACC ĐÓ RÔI
BÂY GIỜ PHẢI LÀM SAO CHỨ

nên tập tính cẩn thận , như em đây mỗi lần mua bán gì cũng yêu cầu người ta gửi mail paypal hay số z hoặc số tk bank lại mặc dù em vẫn còn lưu , cẩn thận thế nên ko gặp rủi ro lần nào
LẦN NÀO MÌNH CŨNG HỎI KĨ CẬU À, LẦN GẦN ĐÂY NHẤT BÁC ẤY CÒN BẢO MÌNH ADD CÁI MAIL ĐÓ VÀO CONTACT LẦN SAU CHO DỄ NỮA

BÂY GIỜ PHẢI LÀM SAO CHỨ

Theo luật thì bạn phải thanh toán toàn bộ số tiền , vì bạn đã nhận được tiền , còn PP dispute thì là do PP của bạn , không phải do người bán

BÂY GIỜ PHẢI LÀM SAO CHỨ
LÀM SAO CHO THỎA ĐANG ĐI BÁC.
BÁC NGHĨ LẠI XEM , EM SAI NHIỀU HAY BÁC SAI NHIỀU

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member