Suggest nhờ MOD, Verified Members, VIP vào xác nhận giúp e cái ạ

nothatsad

Verified
Reactions
299
MR
0.005
Mình muốn đóng bảo hiểm để hoạt động được uy tín hơn và tốt hơn, nhưng do nick mới, nên mong mọi người xác nhận uy tín giúp

gởi cho Shin.

Thank ALL

Last edited:
Lưu ý: Các bạn phải chịu trách nhiệm đối với nick mình veri nhé! Nên cân nhắc trước khi veri cho 1 ai.
là sao bình :) kiểu này là ai ver mà sau này có vấn đề thì sau này nick ver đó ko còn hiệu lực ver cho ai khác nữa hả hay là unver với cả nick ver đó luôn :D

Upvote 0
là sao bình :) kiểu này là ai ver mà sau này có vấn đề thì sau này nick ver đó ko còn hiệu lực ver cho ai khác nữa hả hay là unver với cả nick ver đó luôn :D
người nào veri sau này nick người veri có vấn đề gì xảy ra nick đã giúp veri sẽ phải chịu trách nhiệm với nick mình đã veri

Upvote 0
Đã từng GD với cậu này, tuy nhỏ lẻ nhưng nhiệt tình và khá good.

Mình ủng hộ admin xét duyệt bảo hiểm cho cậu này, ae ai giao dịch nhớ cẩn thận kiểm tra kĩ nick YH, confirm topic nick YH cm trên topic trùng với YH người mình đang giao dịch, google YH, search lịch sử nick 4rum, check stk bank, giao dịch trong số tiền bảo hiểm của cậu ấy đóng thôi........... thì chả có vấn đề gì.

Ai ko làm hết tối thiểu các bước cẩn thận đó thì bị scam người chịu trách nhiệm là chính mình.

Upvote 0
thấy 1 số bác nick mới reg dc 1 2 tháng mà vẫn dc xét đóng BH sao giờ cậu này phải được các member veri xác nhận mới được duyệt nhỉ....mình cũng bị như thế này nên hơi thắc mắc

Upvote 0
thấy 1 số bác nick mới reg dc 1 2 tháng mà vẫn dc xét đóng BH sao giờ cậu này phải được các member veri xác nhận mới được duyệt nhỉ....mình cũng bị như thế này nên hơi thắc mắc
Rule phải thay đổi hàng ngày hàng giờ cho phù hợp với tình hình chứ bạn.

Upvote 0
Mình xác nhận đã gd với bạn này nhiều lần :). Nhanh gọn .
Vấn đề veri hay không thiết nghĩ Shin có cách làm riêng để bảo vệ quyền lợi cho số đông.
Thân

Upvote 0
Cha nào dám xác nhận uy tín thì xác định tư tưởng 50:50 luôn nha, trong MMO thì chỉ nên tin vào....... bản thân mình.

Upvote 0
Mình muốn đóng bảo hiểm để hoạt động được uy tín hơn và tốt hơn, nhưng do nick mới, nên mong mọi người xác nhận uy tín giúp

Perfect Money: U4885495 (nothatsad)
VCB : 0381000402858

gởi cho Shin.

Thank ALL

Đơn giản mà. Nếu cậu muốn có thể public thông tin về cậu sau đó gửi cho admin veri thông tin + đóng phí bảo hiểm.

Cậu nhờ các user đã giao dịch với cậu xác nhận và đánh giá.

Nic mới hay cũ không quan trọng, chủ yếu là bản chất con người đó cậu.

Chúc cậu thành công.

Trân trọng

Nguyễn Quang Thân

Upvote 0
tớ nghỉ đóng bảo hiểm để giao dịch không phải mất phí trung gian thì cái này thấy đâu có gì,chỉ cần người mua không giao dịch nhiều hơn tiền BH thì dc rồi...không biết ý nghĩa của việc nhờ member veri có tác dụng gì nữa :) tớ cũng muốn đóng BH nhưng thế này thấy rắc rối quá

Upvote 0

Perfect Money: U4885495 (nothatsad)
VCB : 0381000402858

gởi cho Shin.

Thank ALL

Cậu này còn 1 nick Clone nữa. Nếu đã muốn veri thì nên hoạt động duy nhất 1 nick!

Upvote 0
Cậu này còn 1 nick Clone nữa. Nếu đã muốn veri thì nên hoạt động duy nhất 1 nick!
hồi đó mới vào mmo, tớ không biết, xin lổi mod ạ, tớ xài 1 nick này thôi ạ.

Upvote 0
hồi đó mới vào mmo, tớ không biết, xin lổi mod ạ, tớ xài 1 nick này thôi ạ.
nhờ mod ban cái acc đó đi là không sử dụng được nữa......lúc mới vào mmo tớ cũng tạo 2 acc hay gì đấy nhưng quên user với pass là gì cmnr..mod check dc acc nào thì ban giúp đi :)

Upvote 0
tớ nghỉ đóng bảo hiểm để giao dịch không phải mất phí trung gian thì cái này thấy đâu có gì,chỉ cần người mua không giao dịch nhiều hơn tiền BH thì dc rồi...không biết ý nghĩa của việc nhờ member veri có tác dụng gì nữa :) tớ cũng muốn đóng BH nhưng thế này thấy rắc rối quá
giao dịch nhiều người cùng lúc, đến lúc vỡ lẽ scam ra thì cũng ẵm đc kha khá tiền rồi...lúc ấy hóa ra bảo hiểm lại là 1 tấm bình phong tốt để SCAMMER hoạt động à cậu?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week