Suggest nhờ MOD, Verified Members, VIP vào xác nhận giúp e cái ạ

nothatsad

Verified
Reactions
299
MR
0.005
Mình muốn đóng bảo hiểm để hoạt động được uy tín hơn và tốt hơn, nhưng do nick mới, nên mong mọi người xác nhận uy tín giúp

gởi cho Shin.

Thank ALL

Last edited:
thấy 1 số bác nick mới reg dc 1 2 tháng mà vẫn dc xét đóng BH sao giờ cậu này phải được các member veri xác nhận mới được duyệt nhỉ....mình cũng bị như thế này nên hơi thắc mắc
Bây giờ duyệt BH khó lắm bạn à, như mình thành viên cộm cán lâu năm còn phải qua mấy vòng set duyệt của BQT cấp cao mới dc đây :)

Upvote 0
đúng rồi ạ... làm việc vậy...cho chắc

Upvote 0
người nào veri sau này nick người veri có vấn đề gì xảy ra nick đã giúp veri sẽ phải chịu trách nhiệm với nick mình đã veri
chẳng may mình ko wen ai verify thì suốt đời ko đc verify à ( phải có điều kiện khác đi kèm chứ )

Upvote 0
đã nhờ mod banned nick kia, vì hồi đó....ko biết ...
thanks mod[/quote
được duyệt qua thì có gì hướng dẫn tớ làm với..cũng muốn đóng BH để bán PM hay WMZ cho thuận tiện..:(

Upvote 0
Đã từng trung gian cho bạn này 1 lần !

Upvote 0
Rule là phải hoạt động >300 post và 100 likes mà c. Tớ đủ info rồi mà Shin nói cứ hoạt động thêm. Đủ đk thì pm up lên verified :(

Upvote 0
Chào các bạn,

Nhưng ai xác nhận lưu ý:
  • Lời nói uy tín của các bạn là điều mà giúp tất cả Members ở đây tin tưởng nothatsad. Vì thế những ai muốn giúp đỡ nothatsad sẽ được lưu lại để nếu sau này nếu có chuyện không hay xảy ra nhiều lần, BQT sẽ buộc phải thu hồi Group của bạn hoặc ngưng tất cả dịch vụ bạn đang kinh doanh tại Forum mãi mãi

Một số trường hợp BQT sẽ yêu cầu người muốn Verify thông tin tìm những thành viên trong: MOD, VIP, Trader, Exchanger, Verified để xác nhận. Và đây là một số lý do BQT làm thế:
  1. Tăng giá trị tài khoản của các Group được quyền xác nhận hiện tại lên
  2. Group được quyền xác nhận tất cả đều là những thành viên lâu năm của Forum nên chỉ có họ mới hiểu rõ các Members khác nhất
  3. Tăng mức độ khó khi đăng kí các dịch vụ nhạy cảm lên để hạn chế tối đa SCAMMER
  4. Bạn có quyền từ chối nếu bạn không muốn xác nhận cho ai đó. Nếu bạn không muốn xác nhận hoặc xác nhận cho một ai đó tức là bạn đã gián tiếp giúp tất cả Members tránh được một SCAMMER
  5. Đã là MMO thì chuyện gì cũng có thể xảy ra, nếu như đối tác của bạn vì vấn đề này mà lật lại với bạn thì bạn nghĩ có nên tiếp tục giao dịch với họ không? Nên vấn đề này hoàn toàn không quá khó để giải quyết, mà nó còn là một phương pháp giúp bạn tìm được những người thật sự tốt. Hay bạn muốn tiếp tục với một quả BOM nổ chậm?

Và với những trường hợp không thể tìm được người xác nhận thì người muốn Verify sẽ là phải đợi một thời gian hoạt động. Vì thế, khi các bạn xác nhận cho một ai đó tức là bạn đã gián tiếp mang uy tín của bạn để bảo đảm cho người đó. Vì thế khi trường hợp không may xảy ra, bạn cũng sẽ phải chịu trách nhiệm với hành động của bạn tuỳ vào mức độ thiệt hại:
  • Cảnh cáo nhẹ
  • Cảnh cáo toàn Forum
  • hoặc xoá vĩnh viễn Group Verified Member
  • hoặc BANNED
Và cuối cùng là những ai muốn xác nhận đề nghị các bạn xác nhận lại một lần nữa nha.
Thân

Last edited:
Upvote 0
nếu đủ điều kiện mong bác admin veri cho cậu này..vì làm chung cậu này cũng khá lâu và thấy rất uy tín..... ( không biết member chưa veri có ủng hộ được không nữa) :)

Upvote 0
Em cũng đã giao dịch với bác này vài lần và đều tốt đẹp cả. Ủng hộ bác verify và bảo hiểm đàng hoàng để mọi người thêm tin tưởng :)

Upvote 0
tuy nick mới nhưng được cái uy tín, gd nhiều lần..nhanh gọn lẹ... cho cậu ấy ver và đóng bảo hiểm để mọi người có thể yên tâm hơn khi gd;)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week