• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Nhờ Mod xóa bỏ....................

Status
Not open for further replies.
Thực ra đây là bà vợ đánh ghen cần xem lại những tin nhắn của ông chồng nên mình muốn lấy lại thôi.
Chắc bà vợ cần những bằng chứng để xử lý ông chồng hoặc li hôn chia tài sản..... ai làm vụ này thì nên chuẩn bị tinh thần nha :p:p:p

Tưởng bên Mobi thì còn view thử xem vào khoảng thời gian đó có sđt nào... bên Vina thì hơi rối... đụng đến mấy cái này cũng ngán... $ thấy có vẻ to, nhưng dính chưởng thì ăn cho hết... Sao đây nhĩ :rolleyes:
dính chưởng sao dc hả bác giao dịch trung gian online thôi ai giúp mình đi...........

Không biết sao chứ Viettel thì nó nói tin nhắn lưu bao lâu thì sẽ tự xóa, không có lưu đc lâu nên sẽ không dễ lấy lại đâu

Cái này khó rồi vì Liên quan đến pháp luật bác ạ cái này là vi phạm thông tin cá nhân Việt Nam còn lỏng lẻo chứ Nước ngoài là đi tù đó :D

nếu đứa nào làm được việc này thì chắc thớt phải trả công nó 50 củ :D. Trên mmo này chắc không có ai làm được đâu :D tìm thằng nào ở trỏng đó rồi đút cho nó thôi

dẹp mộng đi bác, nhà mình làm trong ngành này mình biết. Trừ phi nghi ngờ 1 thằng tội phạm nào đó, biết số sim hoặc số seri máy điện thoại của nó, áp dụng nghiệp vụ nghe lén, rồi thu âm, trực tiếp lấy bằng chứng.

Chứ đòi in những tin nhắn từ quá khứ hay những cuộc gọi từ trước, mà những đã 2 năm, thời gian quá lâu rồi, ko có cái tổng đài nào ở đất nc vn này lưu lại cho bác đâu bác ợ. Hãy từ bỏ chuyện này. Mình chắc chắn 100% bác đi tìm chỉ tốn thời gian , vô ích.

dẹp mộng đi bác, nhà mình làm trong ngành này mình biết. Trừ phi nghi ngờ 1 thằng tội phạm nào đó, biết số sim hoặc số seri máy điện thoại của nó, áp dụng nghiệp vụ nghe lén, rồi thu âm, trực tiếp lấy bằng chứng.

Chứ đòi in những tin nhắn từ quá khứ hay những cuộc gọi từ trước, mà những đã 2 năm, thời gian quá lâu rồi, ko có cái tổng đài nào ở đất nc vn này lưu lại cho bác đâu bác ợ. Hãy từ bỏ chuyện này. Mình chắc chắn 100% bác đi tìm chỉ tốn thời gian , vô ích.
bác này nói đúng nè, mình có ông chú làm ở nông trại cũng bảo thế

Tin nhắn là một thứ riêng tư nên 96.69% là vina không lưu tin nhắn năm 2013 của bác để làm gì cả :D

Chỉ lưu trong một thời gian nào đó thôi. Mà tưởng chi lưu lịch sử kiểu nhắn tin tới số nào, gọi tới số nào, ngày giờ nào. Trừ khi có lệnh thì mới được ghi chứ nhỉ. Chứ như này thì ghê bỏ mẹ, với cả thấy mấy vụ án nó chỉ tra được lịch sử thôi chứ có tra được nội dung đâu nhỉ :D

Chỉ có chụp lại log sđt là được thôi thớt ah... Còn dính chưởng ở đây là bị cty, cơ quan chức năng nó thịt cho ấy...!!!

Chuyển qua SIM, gắn vào 3g xuất ra là dc mà :D

Vậy chờ kèo đi.... ai gan làm liều xong rồi cầu nguyện không bị hệ thống nó theo dõi hoạt động....để ăn gạch

Mọi nội dung nhắn tin đều được mã hóa, kể cả viễn thông cũng không có quyền can thiệp vào chuyện riêng tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week