Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

chốt vấn đề nha. Ừ tôi chém gió và lừa đảo đó. Thành viên của tôi vẫn muốn bị tôi lừa đó. Liên quan gì đến các bạn sao?? Sự kiên nhẫn có hạn nha. Đừng để tôi phải nặng lời hơn nữa. Còn nếu muốn bắt bẻ thì, ok tối nay khoảng 8h vào xem kết quả nha. Rồi lúc đó xem có nói đc gì nữa ko

vâng em cũng nói rõ với admin gửi site rằng sẽ chỉ nhận site thật sự tốt chứ không nhận site lung tung nếu admin còn muốn hợp tác lâu dài với em. Và admin đã đồng ý. NGoài ra em cũng sẽ tìm hiểu kĩ về site trước khi pub cho nhóm. WWS vẫn hoạt động rất tốt có điều nếu nó không lỗi thì kết quả đã khác :(

uh...ko sao.....mất tiền của mấy ae theo bạn thui nhỉ?

phạm thị hương trangView attachment 17123
đây là bộ mặt của bạn ý trangex,với những gì đã có trên forum liệu đủ để tố cáo tội lạm dụng tín nhiệm và lửa đảo ko nhỉ :)) giống muaban24h ý
anh em nào ở hải phòng báo danh qua t
hăm chủ thread cái :binhsua123:
vụ này không sư giang hồ cười trề.............................................................................

đầu tiên chỉ mua 20$. ma xui quỷ khiến thế nào tự nhiên dep them 20$ nữa. thôi xem như 1 bài học. không tham gia cái thể loại này. và nhất là không bao giờ tin những thằng (con) clone nick ......

Mình ko biết các bạn dư tiền hay bị mất tiền quá nhiều nên mờ mắt.......Hiệu ứng zeek chăng.....Sao lại quẳng tiền vào những site vô nghĩa như thế này? Trong khj có rất nhiều site uy tín ko đầu tư
1. site chủ top đưa ra chả có gì để tin cậy....Ko rõ admin,khả năng tài chính.....> scam...
2.http://www.alexa.com/search?q=http://www.adzrewards.com&r=home_home&p=bigtop
No Rank......> domain mới reg vài ngày....Có lẽ là hàng đâm ở ENOM.......
Liệu các bạn tin được gì ở những site như thế này?....Qua cách noí chuyện mình hiểu được chủ topic là 1 con người ko đơn giản....Sự thât rồi sẽ được phơi bày thui...Đợi ....:binhsua112:
cảnh báo mà chả ai nghe...cứ thích đâm đầu theo mấy đứa clone nick

Gia đình nghèo khổ,biết đến mmo cũng là cái duyên cũng là cái nợ đời.và giờ thế này đây...............................................................................................................................

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/ClLxA7qFLV[/FLASH]. Này thì có lẽ nào :))~

Gia đình nghèo khổ,biết đến mmo cũng là cái duyên cũng là cái nợ đời.và giờ thế này đây...............................................................................................................................

bạn đầu tu bằng pz thì dis đòi lại tiền đi

bùn,..........................................ko biết nói gì.đâu tim một lúc...............................................

công nhận kịch bản quá hay, quá pro. khâm phục quá. khâm phục quá.

Lập topic đi mình sẽ pub Info lên cho anh em kiếm bạn ý :)) éo ngờ có đứa con gái lại nhânh nháo thế này :)) scam xong cái close FB ngay sau đó vào Flick xóa ảnh =)) cái gì cần save mình giữ lại trước bạn rồi Trang ạ,Làm gì thì làm hãy nghĩ cho đứa con của bạn ý và cũng đừng để thằng chồng cũ nó khinh cho

Hence we have created AdzRewards to provide a profit sharing community whereby members purchase ad shares for just $2.00 per ad share and earn a substainable 2% daily rebate from our profit sharing pool.... with no surfing, no selling and no daily subscriptions required.

Bạn nào bán acc giá rẻ thì lên tiếng nào, plan của nó thế là hay plan 2% là mức khả phổ biến.

Hix, sao mới đầu tư được chưa một ngày mà đã thế nhỉ, chơi cái này phải xem thế nào đã chứ.

anh viet có bơm zô site này mấy trăm $ ko :binhsua117:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week