Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

nhiều người mù quáng thật đâu phải ai dỗi hơi,kém miếng khó chịu mới vào cmt đâu,ng ta vào nói chia sẻ ý kiến còn chửi người ta giờ thế này thì đừng kêu j nữa nhé

Đã nói sớm mấy bạn ko nghe...Cứ thích đâm đầu vào lửa..rõ ràng là site hyip....plan dài ngày :)........Ae chuẩn bị tinh thần nó scam nhá :-s
Mình ko biết các bạn dư tiền hay bị mất tiền quá nhiều nên mờ mắt.......Hiệu ứng zeek chăng.....Sao lại quẳng tiền vào những site vô nghĩa như thế này? Trong khj có rất nhiều site uy tín ko đầu tư
1. site chủ top đưa ra chả có gì để tin cậy....Ko rõ admin,khả năng tài chính.....> scam...
2.http://www.alexa.com/search?q=http://www.adzrewards.com&r=home_home&p=bigtop
No Rank......> domain mới reg vài ngày....Có lẽ là hàng đâm ở ENOM.......
Liệu các bạn tin được gì ở những site nhưu thế này?....Qua cách noí chuyện mình hiểu được chủ topic là 1 con người ko đơn giản....Sự thât rồi sẽ được phơi bày thui...Đợi ....:binhsua112:

chủ topic mất tích đâu rồi nhỉ

Acc em 100$....cái tội ham tiền ko tìm hiểu...em ớn mấy cái kiểu này lắm....e để lại a Việt 60$ nhá..anh có yahoo ko vậy..lên trao đổi nhá a..oke
Giải quyết xong một em, tiền RCB 10$ bạn nhận nhé, coi như là bạn mất 30$.

Payment Mode Quick Payment
Date 09/13/2012 13:58
Batch 110228028
From U5707908 (VietSu)
To U0611017 (phieubac88)
Amount $60.00
Memo Mua TK adzrewards ID phieubac88
Payment Purpose Other

Lạy thánh!!! tháng cô hồn mau qua cho Rum trong sạch!!!

tiền lày theo ta đi chơi BB có phải hay hơn ko....

sell panel BB cho ai cần này....

chia buồn nhé!!!

Giải quyết xong một em, tiền RCB 10$ bạn nhận nhé, coi như là bạn mất 30$.

Payment Mode Quick Payment
Date 09/13/2012 13:58
Batch 110228028
From U5707908 (VietSu)
To U0611017 (phieubac88)
Amount $60.00
Memo Mua TK adzrewards ID phieubac88
Payment Purpose Other

Cảm ơn anh Việt vớt dùm của nợ này nhá...chiến theo kiểu này ớn lắm....bị đi 100$ theo dạng này rồi mà ko rút ra kinh nghiệm chiến trường..lần này kinh nghiệm thì thôi rồi lun...........................

Attachments

6.7 KB · Views: 20
Site mới chạy được 2 tiếng mà đã có hơn 10k đầu tư vào mà sợ cái gì không biết.
Running Days 0
Total Members1016
Total Investment$10674

- - - Updated - - -

Cảm ơn anh Việt vớt dùm của nợ này nhá...chiến theo kiểu này ớn lắm....bị đi 100$ theo dạng này rồi mà ko rút ra kinh nghiệm chiến trường..lần này kinh nghiệm thì thôi rồi lun...........................

Kêu chủ thớt rcb lại 10$ nữa coi như bớt lỗ phần nào nhé.

Site mới chạy được 2 tiếng mà đã có hơn 10k đầu tư vào mà sợ cái gì không biết.
Running Days 0
Total Members1016
Total Investment$10674

Anh có $ a cứ chiến....e nghèo ko dám luyện tim kiểu này mệt não lắm....éc....éc. :binhsua21: . Anh em ai muốn luyện tim thì theo anh Việt nhá....Chúc anh em nhà ta luyện tim tốt nhá.......:binhsua79:. Coi như tháng ni cúng cô hồn vài trăm $$$$$$$..anh em nào chưa cúng lo cúng đi cho yên ổn nhá :)):)):)):)):)):))........của đi thay người......Coi như gác kiếm hết tháng...qua tháng sau tính tiếp....:kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu:

thớt đâu có scam j` đâu mà mọi người đã sợ rồi.... thực ra thì thớt k tìm hiểu kĩ plan mà thôi..... lãi ròng 1,6%/day thì vẫn tốt cơ mà

Bán nói chuẩn, chẳng hiểu mọi người sợ cái gì nữa.

bạn không nên bán , nếu trong vòng 2 tháng mà site scam mình sẽ đền đủ thêm vào 150% cho bạn

Anh có $ a cứ chiến....e nghèo ko dám luyện tim kiểu này mệt não lắm....éc....éc. :binhsua21: . Anh em ai muốn luyện tim thì theo anh Việt nhá....Chúc anh em nhà ta luyện tim tốt nhá.......:binhsua79:. Coi như tháng ni cúng cô hồn vài trăm $$$$$$$..anh em nào chưa cúng lo cúng đi cho yên ổn nhá :)):)):)):)):)):))........của đi thay người......Coi như gác kiếm hết tháng...qua tháng sau tính tiếp....:kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu::kochiu:

Em yên tâm nhé, chủ thớt sẽ RCB cho em 10$, nếu không RCB bảo anh send cho em 10$ .

- - - Updated - - -

Có ai bán nữa không vậy, không bán nữa thì tui dep tiền vào site vậy.

Chủ thớt không scam. Nhưng việc tuyên bố chắc chắn khi chưa tìm hiểu kỹ làm cho anh em thất vọng. Rút kinh nghiệm đừng hứa điều j nhé

Dep tiếp vào acc phieubac88, chủ thớt RCB cho bạn nana209 10$ đến mức tiền đầu tư 100$ nhé , từ pos tiếp theo là RCB cho vietsu nhé.

Dep thêm này.

- Transfer to eubanks
[email protected]
82.00 USD13 Sep 2012 Done

ko hổ danh pro lão làng :)) vậy e cũng vứt cái acc đó coi như cho khoản nợ khó đòi xem sao :) số tiền dep vào site cũng >11k rồi đến đâu thì đến vậy,
lúc nóng giận cũng bực mình nhưng nghĩ lại sai lầm do mình cả :) chẳng trách đc ai, trời ko cho ko cũng ko lấy ko của ai cái gì ,yên phận vậy
Dep tiếp vào acc phieubac88, chủ thớt RCB cho bạn nana209 10$ đến mức tiền đầu tư 100$ nhé , từ pos tiếp theo là RCB cho vietsu nhé.

Dep thêm này.

- Transfer to eubanks
[email protected]
82.00 USD13 Sep 2012 Done

ko hổ danh pro lão làng :)) vậy e cũng vứt cái acc đó coi như cho khoản nợ khó đòi xem sao :) số tiền dep vào site cũng >11k rồi đến đâu thì đến vậy,
lúc nóng giận cũng bực mình nhưng nghĩ lại sai lầm do mình cả :) chẳng trách đc ai, trời ko cho ko cũng ko lấy ko của ai cái gì ,yên phận vậy

Vừa thấy em Trang bảo site pay instant đó :))

Đã dep thêm 100$ nữa là 182$ nhé, nhận RCB vào tk U5707908.

Date 09/13/2012 14:43
Batch 110234450

From U5707908 (VietSu)
To U2108401 (adzrewards)
Amount $100.00
Memo phieubac88 Purchase 50 Share(s)
Payment Purpose Other

Chơi không tìm hiểu kỹ cái rule của nó, kể cả chủ thớt. Giờ loạn cả lên, ai chơi bằng Pz thì dispute đi, chắc nó trả lại.

Em không có bình luận gì nha mấy anh, show cái log chát mọi người hiểu sao thì hiểu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week