Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
Biết min là 23.5 rồi,nhưg Zeek nó pay theo ngày,hay pay ngày nào trog tuần vậy mọi người
Pay sau 15 ngày kể từ ngày đặt lệnh rút!

hi vọng ............ đã đc 4 tháng ........... nuôi 1 tháng nửa sẽ chết số vip ban đầu theo mấy bác sau đó chiến theo phương án nào đây .......... mún có chút $ mún vip lun......
Vào box Matrix Investment mà xem phương thức tác chiến nha cậu! :D

Mình cũng reply tuyển zeek bữa giờ chả thấy ma nào PM @@

Nó mà sống đến Woldcup2012 thì Mmo4me toàn là đại gia thôi .Hy vọng đó không phải là giấc mơ.

Nó mà sống đến Woldcup2012 thì Mmo4me toàn là đại gia thôi .Hy vọng đó không phải là giấc mơ.
Đợi tới WC thì anh em bóng bánh cũng đi theo *** luôn :))
Vẫn hi vọng ZR :X

Vẫn chưa biết gì về thằng này. Chỉ biết nó uy tín, không biết đầu tư vố nó kiếm tốt không :binhsua95:

Có bác nào bị như em không ? không vào được Use.Zeekler.nó toàn hiện ra như thế này
The site is currently offline for
unscheduled repairs.

Please check back in a little while.

Ngoài Post adds ra thì chơi được gì nữa vậy các bạn

@ phong: Phương pháp theo tuần 4/3:
Đây có lẽ là phương pháp best nhất và mình cũng đang áp dụng cách này
Đúng như cái tên của nó... Công việc mem khi theo phương án này thì lun để ý đến các ngày trong tuần. Vì Zeek có 1 quy luật cố định về chia lãi à. Thứ 2 - Thứ 5 lãi đạt max (2%) Thứ 6 - Chủ nhật Lãi đạt min (1%). từ cơ chế đó ta áp dụng vào... Thứ 2 đến thứ 5 ta sẽ để chế độ tự buy VIP 100%, và thứ 6 - chủ nhật sẽ là 0%..
Dựa theo cách thức này thì các bạn có thể nhanh chóng sinh lãi cho upgrade và rút về và cố định số VIP chắc chắn. Nếu biết áp dụng đúng lúc thì sẽ giúp VIP tăng lên khá chuẩn.
---------------------------

Cách thứ nhứt và thứ hai mình hiểu và có tính đến! Nhưng còn cách thưc 3 này mình chưa hiểu lắm:
- Khi tới ngày 61 và up lên siliver thì đặt chế độ %! vậy cái chế độ % này mình có thể thay đổi theo ngày không hay bắt buộc hết 1 chu kỳ 90 ngày
- Tại sao lại gọi là 4/3: Có phải cậu muốn nói trong 4 tuần mỗi tuần sẽ có 3 ngày (t6 - t7 - cn) là đặt chế độ % vì 3 ngày này lãi thấp không - nếu đúng là như vậy thì có thể đặt % theo ngày---> cách này rất hay! Mong bạn cho thêm ý kiến!

Cách thứ 3 là tuân theo ngày trong tuần
tức là thứ 2 - thứ 5 thì 100% Thứ 6 - CN thì 0%
Nếu áp dụng cách này thì sau khi bạn hết chu kỳ 90 thì số VIP sinh ra và mất đi sẽ cùng 1 ngày trong tuần :) => bạn sẽ dễ quản lý số VIP

Cách thứ 3 là tuân theo ngày trong tuần
tức là thứ 2 - thứ 5 thì 100% Thứ 6 - CN thì 0%
Nếu áp dụng cách này thì sau khi bạn hết chu kỳ 90 thì số VIP sinh ra và mất đi sẽ cùng 1 ngày trong tuần :) => bạn sẽ dễ quản lý số VIP
Oh bạn thành Police từ khi nào thế.Mình cũng mún làm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week