Matrix Những phương án tác chiến Zeekrewards hiệu quả!

Status
Not open for further replies.
híc pác phong ơi ! Còn trang nào post ad free ko vậy ? Tui đang dùng trang này http://classifiedonlineads.net nhưng nó die rồi thì phải, hôm nay định post thì nó hiện ra

404 Not Found

The resource requested could not be found on this server!
Powered By LiteSpeed Web Server
LiteSpeed Technologies is not responsible for administration and contents of this web site!

Chắc là nó die thì phải ? Ai biết trang nào chỉ tôi với đến giờ post rồi mà chẳng biết trang nào ?
Bác nào đã có lòng chỉ cho tôi thì vui lòng chỉ cách post ad lun nhé ! Vì tôi là newbie nên không biết gì nhiều mong được các pro giúp đỡ nhiều hic hic :binhsua04:

Cho mình hỏi về cái Cash Availble
Nếu upgrade xong, mình để 0% để tiền tăng lên đủ 10$ dành cho upgrade tháng sau, nhưg zeek có tự động trừ tiền upgrade trong cash availble ko?
Vì mình thấy có người nói đến tháng thì Zeek tự trừ tiền AP nữa, nên chặn Cash Availble lại để nó ko trừ tiếp thành mất 2 lần :|
Vậy làm sao đây :(

Cho mình hỏi về cái Cash Availble
Nếu upgrade xong, mình để 0% để tiền tăng lên đủ 10$ dành cho upgrade tháng sau, nhưg zeek có tự động trừ tiền upgrade trong cash availble ko?
Vì mình thấy có người nói đến tháng thì Zeek tự trừ tiền AP nữa, nên chặn Cash Availble lại để nó ko trừ tiếp thành mất 2 lần :|
Vậy làm sao đây :(
Nó ko tự động trừ tiền trong Cash Available đâu cậu! Cậu xem bài hướng dẫn này nè! --->>> http://www.vnalertpay.com/2012/03/nang-cap-zeekrewards-bang-cash.html

À mình nhớ ra rồi, thảo nào cứ thấy nick bạn quen quen =)) Bạn hay trả lời cho mình lúc mình mới đăng kí zeek đây mà :">
Mình có save trang này của bạn rồi, toàn bài hay :X
Thanks nha :X
Dạo trước hay đàm đạo với cậu về Zeek :)) =))

Thanks

Bài viết rất hữu ích.

cách của mình là đặt lệnh 100% hết. chỉ để 0% cho vài ngày. lấy 10$ cho việc upgrade .

Mình tin tương thằng này nên ko sợ scam

Bài viết rất hữu ích.

cách của mình là đặt lệnh 100% hết. chỉ để 0% cho vài ngày. lấy 10$ cho việc upgrade .

Mình tin tương thằng này nên ko sợ scam
nhiều người chơi theo phương án này,khi nào đạt số VIP mong muốn thì duy trì để thu lãi ...

Nói chung mỗi người chơi zeek đều chơi theo cách của mình đã nghĩ ra làm sao thu được lãi về như họ mong muốn, cái quan trong là thằng zeek nó cứ sống 5, 10 năm nữa thì chẳng có ai trong 4rum nhà mình là ko giàu cả ! Chỉ sợ zeek scam chứ không sợ khó không sợ khổ và sợ nhất là không có thời gian để kịp kiểm tiền he he he :binhsua07:

Nói chung mỗi người chơi zeek đều chơi theo cách của mình đã nghĩ ra làm sao thu được lãi về như họ mong muốn, cái quan trong là thằng zeek nó cứ sống 5, 10 năm nữa thì chẳng có ai trong 4rum nhà mình là ko giàu cả ! Chỉ sợ zeek scam chứ không sợ khó không sợ khổ và sợ nhất là không có thời gian để kịp kiểm tiền he he he :binhsua07:

hôm quá có 1 bác quăng cái clip về phỏng vấn CEO của zeek đấy

Hum bữa trang classifield4u ko vào đc, nên mình post ads trang khác
Hôm nay đã vào dc nhưg ID đăng nhập lại ko tồn tại, bạn mình cũng bị thế, có lẽ nó xoá ID rồi, vậy là ads trc h nó cũng xoá
Thế thì có ảnh hưởng gì đến những ads mình đã báo cáo ở zeek trc đây ko :(

Hum bữa trang classifield4u ko vào đc, nên mình post ads trang khác
Hôm nay đã vào dc nhưg ID đăng nhập lại ko tồn tại, bạn mình cũng bị thế, có lẽ nó xoá ID rồi, vậy là ads trc h nó cũng xoá
Thế thì có ảnh hưởng gì đến những ads mình đã báo cáo ở zeek trc đây ko :(

Không vấn đề gì cả ,reg lại post bình thường.

bác lapvu96 cho cái yahoo ik...... có zì k bik hỏi cho dễ bác rành zeek k :D............. em Newbie :p

đâm cc nhiều quá vớ vẩn ăn cám hết vs nhau, vốn cũng khá lớn rồi, để 0% rút hết vậy, tình trạng này nguy hiểm quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week