Những sự kiện "NÃO PHẴNG" diễn ra tại MMO4ME

green98

Newbie
Reactions
51
MR
0.000
Sợ mmo4me rồi !

SỢ MMO4ME.
(BÀI VIẾT ĐÃ ĐƯỢC XOÁ)

TƯỞNG MUA VUI CHO THIÊN HẠ VÀI TIẾNG TRỐNG CANH, AI DÈ THIÊN HẠ CHƠI TRÒ HÙA CẮN ĐỒNG LOẠT =)).

(KO NÓI ĐẾN CÁC THÁNH CMT TOPIC NÀY, TOPIC NÀY CHỈ MANG TÍNH CHÂT GẠCH ĐÁ GIẢI TRÍ, NÊN CÓ GẠCH CŨNG CHẲNG CÓ GÌ PHIÊN FLONGF, VUI MÀ).

MOD ĐI QUA THÌ CLOSE HAY XOÁ TOPIC NÀY DÙM.

NHÂN TIỆN ĐÂY CŨNG CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHO MẤY BẠN MMO4ME LUÔN, NHỚ LÀ ĐỪNG CÃI NHAU VỚI AI KHI BẠN KHÔGN QUEN BIẾT HAY KHÔNG CÓ MOD HOẶC ADMIN DỰA HƠI....
vÌ BẠN CÃI NHAU VỚI BỌN CÓ HƠI ĐỂ DỰA THÌ NGƯỜI THIỆT THÒI LÀ BẠN...
CHÚNG NÓ SẼ CHỬI BẠN ẦM ẦM MÀ CHÚNG NÓ SẼ KO BỊ GÌ, CÒN CÁC BẠN CHỬI LẠI CHÚNG NÓ LÀ CÁC BẠN BỊ BANNED THẲNG CÁNH =)). <= HÃY NHỚ ĐIỀU ĐÓ NHÉ.
CÒN NỮA, TRƯỚC KHI CHỬI AI XEM NÓ CÓ DẪN CHÓ THEO KHÔNG, CHỨ BẠN CHỬI CHỦ NÓ MÀ CHỦ KO NÓI GÌ, CHÓ THÌ LẠI DỰA VÀO ĐÓ SỦA, KHÔNG PHẢI MỘT CON MÀ LÀ MỘT ĐÀN... MÀ LÀ CHÓ CÓ CHÓ CÓ CHỖ DỰA HƠI NỮA THÌ PHIỀN LẮM.

KINH NGHIỆM XƯƠNG MÁU KHI SỐNG TRONG CÁI FORUM NÀY ĐẤY.

Last edited by a moderator:
hông biết não cậu có bao nhiêu nết nhăn mà kêu người ta phẳng?:binhsua01: hông chừng...y như nhau!:binhsua07:

- - - Updated - - -

này! viết tiếp đi để mình tập hợp in thành sách chắc bán chạy lắm!

Iem gái cóa tờ rym chém ró kinh quá hen :m122:

Em mà chém gió gì anh trung đẹp trai :"> ! Em chém là em chém bão không à =))

hông biết não cậu có bao nhiêu nết nhăn mà kêu người ta phẳng?:binhsua01: hông chừng...y như nhau!:binhsua07:

- - - Updated - - -

này! viết tiếp đi để mình tập hợp in thành sách chắc bán chạy lắm!

An tâm đi, đọc rồi sẽ nhiều thánh dính lắm... lúc đó sẽ giúp nãocos 1 vài nếp nhăn, như thế sẽ tốt hơn là "não phẳng".

:m098: hok hiểu mô tê chi hết

He he, đàm phán "chuyện não phẵng"

mình học sinh giỏi sinh học mấy năm liền cấp 3 mà có thấy ai là não phẳng đâu nhỉ , não là phải nhăn chứ phẳng sống sao được. có mà x men à ;))

mình học sinh giỏi sinh học mấy năm liền cấp 3 mà có thấy ai là não phẳng đâu nhỉ , não là phải nhăn chứ phẳng sống sao được. có mà x men à ;))

Vậy mà vẫn có đó bạn =)) ! Đọc topic sẽ thấy những đứa não phẳng đầy rẫy ra.

hay là vào đây chém tý cho lên lv nhỉ :D đang ít post mà sợ spam bị band quá ;))

- - - Updated - - -

sao mà thớt biết là phẳng não ? thớt cũng thánh phán chứ đùa đâu nhỉ :binhsua08: như là thầy bói luôn ko cần chụp chiếu cũng biết não người ta phẳng hay nhăn =))

:m021: chế truyện = meme đi em ~

không biết tài năng có được đến đâu mà lập topic đi dạy đời người khác nhể!!! để xem còn có trò gì nữa không nào!!! ;))

Thời gian ngồi viết những topic như thế này thì sao không đi cạp kiếm tiền nhỉ. Bạn cũng đã rơi vào trường hợp thầy phán rồi đó:binhsua08:

Last edited by a moderator:
mấy thằng não phẳng thích lập những topic não phẳng dạy đời người khác cho là mình là thánh phán gì cũng đúng.
Có thời gian thì đâm đầu vào kiếm tiền đi. gõ captcha mệt quá ra đọc truyện tranh cái đã :binhsua07:

Thì là vậy đó anh :">

Não phẳng thì không viết ra được topic như thế này để mọi người biết phân biệt đâu.

bạn nói như này khác gì bạn tự nói mình :)), Bạn tự đặt mình vào trường hợp 3 =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week