Những sự kiện "NÃO PHẴNG" diễn ra tại MMO4ME

Chưa đủ gạch để xây site ***... mấy anh não phẵng tiếp tục cho em xin gạch :">

[video=youtube;ItHS47jfQb8]http://www.youtube.com/watch?v=ItHS47jfQb8&feature=player_detailpage&list=UUfa352_VIp2AI7R9Euh0QfA[/video]
Mọi người xem xong và làm theo hướng dẫn ở phút 5:52

phải nói là thớt quá rảnh, lên cái tit cho thiện hạ nó chửi cho

Không biết chủ thớt có học qua it hay dc người khác chỉ, cái đó tự chủ topic tự hiểu

Người ta có câu: " Không biết thì hỏi "

Còn những người như thớt nói thấy chữ or mù, xin lỗi thớt nhiều khi người ta mới vào fourm muốn làm cái này, làm cái kia, mà cũng ko biết làm từ đâu nên việc lập topic hỏi mình thấy là ko có gì sai cả.

Xin lỗi chủ topic hơi tự cao.

Last edited by a moderator:
[video=youtube;ItHS47jfQb8]http://www.youtube.com/watch?v=ItHS47jfQb8&feature=player_detailpage&list=UUfa352_VIp2AI7R9Euh0QfA[/video]
Mọi người xem xong và làm theo hướng dẫn ở phút 5:52

trong trường hợp này thì nó quá chuẩn!!! =)) =)) =))

Trời ơi não tôi phẳng mẹ rồi đính cái 2 + 3 :(( . Thôi kệ
Nhờ ngày xưa ta ko biết gì lập topic hỏi đó giờ mới kiếm tiền chục triệu tháng :))
Còn 1 số thằng não phẳng nữa mình biết nhiều lắm Lập topic hỏi + có thằng pm cả nick yahoo mình hỏi cách làm nửa thế giờ nó củng kiếm củng dc khối tiền .
Thế chủ thớt có vẽ thông minh đả làm dc gì ?:binhsua10:

Last edited by a moderator:
Thớt kỳ công thế.f
mình b8j thiếu mẹ nó vốn từ rồi éo bít viết gì luôn

aloemyeu (Today),c0cvjt (Today),Cu0nglad0r (Today),cuonga3k (Today),dinhbuu144 (Today),JVevermind (Today),khoadainhan8 (Today),kiemtien0203 (Today),King23108 (Today),kingknight101 (Today),lieuhoacuong (Today),MLouis1997 (Today),nickcubibanroi (Today),recar88 (Today),skydart2010 (Today),thaikhanghn (Today),vubaduc93 (Today),w3offers (Today),zennithsz (Today)

hại não với thể loại chủ thớt =)) =))

nói như thánh sống =)) =))

k muốn chuyện thì bơ cần gì lên đây đặt hẳn của thớt =)) =))

như đàn bà =)) =))

chắc thớt sẽ thêm vào "những sự kiện não phẳng" topic của chính mính. Một "sự kiện não phẳng" ko kém :m131:

ai đồng ý thì giơ tay, ai ko đồng ý cũng giơ tay nốt :))
không liên quan cũng nhảy vào ý kiến này nọ, cái topic chỉ mang tính chất hỏi, lại có người cho là report scam, hài thật, thớt này chắc cũng phẳng nốt :))
chém đê. tui đây nhận gạch đủ rồi, muốn kiếm thêm cái villa, mới đủ cái biệt thự thôi à :))

rảnh, giờ bạn khoe acc 2011 làm cái gì, nói xấu người khác để đc cái gì, t chỉ muốn hỏi là bạn tham gia mmo lâu vậy giờ bạn làm đc nhiêu tiền 1 tháng, acc tôi cũng 2011 đây nhưng chửi mod bị banned cmnr

nói đi nói lại

nói tới nói lui

đọc xún cuối bài viết mới hiểu thớt mún nói gì

mà nói thật ai tham gia mmo này não đều ko phẳng đâu, não phẳng ko lập thớt, lập topic ở mmo này đâu, mà não có nếp nhăn mà ăn nói và ứng xử còn thua mấy thằng não phẳng =))

bài viết cũng hay cho cái thanks

Thớt kỳ công thế.f
mình b8j thiếu mẹ nó vốn từ rồi éo bít viết gì luôn

Kỳ công gì đâu bác :)) ! lâu lâu em tạo xì căn đan đánh bóng tên tuổi và nhặt gách xây bể bơi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week