Những sự kiện "NÃO PHẴNG" diễn ra tại MMO4ME

nêu ra quan điểm của mình thì không có gì là sai, nhưng đây không phải cái tường fb nhà bạn mà bạn muốn viết cái gì thì viết, mình thì bt thôi vì cũng chả quan tâm làm gì nhưng cái kiểu lập thớt rồi cmt bố đời thế thì xin lỗi đi, bạn còn đang phán như thánh ấy thì lấy gì ra nói người ta, thời gian có sao không đi đánh cap đi thế này có phải là há miệng mắc câu không ???
"nói người khác não phẳng có khiến não bạn nhiều nếp nhăn lên" :binhsua08:

Nhớ cái sự kiện UG vs MMO là khủng nhất thôi :))

Thằng thớt còn non và xanh lắm xanh như lá ở trên cành á :)

Cạch mặt thằng forex trường hợp 3 đây rồi.
Người khôn thì đọc topic trên thì sẽ biết ai phẳng ai nếp =)). (đừng quên tôi không nói loại trừ trường hợp nào :-")
Có gạch để xây nhà *** chơi rồi =))

Chẳng để link hay bằng chứng làm gì, vấn đề rõ ràng nằm dài loằng ngoàng trên forum đầy ra đấy.
Có vài đứa não phẳng ko biết nên lại "gà vit họp chợ - gà cho trùng vit thả câu" đấy thôi :">

Last edited by a moderator:
đề nghị các bác không gạch đá nữa cho nó viết nốt bài!!! chứ gạch đá thế này em nó hãi không dám viết tiếp bây giờ!!! =))

There are currently 37 users browsing this thread. (24 members and 13 guests)

green98,
bowa,
ct_ou,
danviphn,
f006535,
gameplayer,
Gokico,
hohanh,
hoktindc,
huyld,
King23108,
kingofhell,
mayhakai,
pipersting,
qooang1,
quanhuy8x,
rainfall1611,
Renrita,
sh8389,
svalmta,
wads,
zerosonic,
zylong186

Danh sách đang tăng đột biến... =))

Trước bác mới vào nghề cũng thế thôi, cũng não phẳng như ai :m131:

Bài viết mang tính chất đàn anh bố đời ấy, ai cũng có giai đoạn newbie, đừng khinh người như vầy bác

Xem ra Thread bị chém quá. Tặng thread khẩu Hoa cải để chống lại gươm đao nào........ Sorry, spam tí cho nó xôm tụ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week