Matrix Những vấn đề cơ bản và hướng dẫn điền ma trận JSS toàn tập (Update Daily)

Status
Not open for further replies.
Của bác có mất đi đâu đâu.Nó chỉ không cho bác điền tất vào cái matrix của bác thôi mà bác cứ điền 1 cái vào matrix của chính bác thì 1 cái nó sẽ đem đi điền chỗ khác.Bình thường thì cái nào cũng là vị trí số 1 rồi.:) 8 pos của bác vẫn là 8 matrix chứ ko phải mất đi 4 còn 4.
là sao nhỉ 1 matrix có 7 vitri mình lấy 8 pos mình điền hết được không nhỉ?:binhsua75:

1/ Cái này là sao vậy nhỉ? Ví dụ 8 pos hết hạn mà mình muốn chuyển vào matrix thì chỉ vào được có 4 ?
2/ Nếu 8 pos mình không chuyển vào matrix mà mình để là vị trí số 1 thì sẽ đươc 8 matrix phải không ?
Mong được giải đáp:binhsua04:
Nhầm hàng với bác này.Mình đang nói đến pos trong JSS tức vị trí matrix chứ ko phải pos trong JSSTripler.
Còn trong JSSTripler thì 4 pos cho ra 1 pos trong JSS = 1 matrix

Bạn đọc kỹ lại nhé!
4 POSITION JSS TRIPLER=1 POSITION JSS
Ý mình là mình có 7 POSITION JSS ===> mình điền được đủ ma trận , hay là 7 cái này đều là vị trí thứ nhất của 7 ma trận ?

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

uppppppppppppppppppppppppp nào

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Ý mình là mình có 7 POSITION JSS ===> mình điền được đủ ma trận , hay là 7 cái này đều là vị trí thứ nhất của 7 ma trận ?

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

uppppppppppppppppppppppppp nào

---------- Post added at 11:37 AM ---------- Previous post was at 11:21 AM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

7 po này sẽ vào các ma trận khác nhau chứ không vào cùng 1 ma trận đâu,ưu tiên sẽ vào ma trận nào gần full

75 ngày mới đc 4 poítion jss trepler thế mà bạn bảo cố gắng lên 1000. vậy mình phải cày cả dời mới kiếm đc chắc. Nói chung vẫn phải đầu tư vào cho nhanh

75 ngày mới đc 4 poítion jss trepler thế mà bạn bảo cố gắng lên 1000. vậy mình phải cày cả dời mới kiếm đc chắc. Nói chung vẫn phải đầu tư vào cho nhanh
vài trăm po hay 1000 tùy bạn
càng nhiều po càng tốt,tất nhiên phải đầu tư vào r,không thì đến mùa quýt cũng chẳng động được vào cái ma trận

Có tiền đầu tư thì nói làm quái gì nữa :))

Thanks

Bài viết rất có ích. mình đang chờ 50$ từ zeek về (9/4). sẽ quăng vào chơi thử. hi vọng nó đừng rs sớm quá

Chúc mừng bác linhdv vừa hoàn thành xong ma trận đầu tiên:D
our Referral's Referral, Jack Aseph has Just Filled their Matrix in JSS!

Greetings PHAM SON TUNG!

This E-mail is to inform you that one of your referral's
referrals in JSS

HAS JUST FILLED THEIR MATRIX IN JSS!

Name: Jack Aseph
E-mail: [email protected]

You have just received a commission of $2.50

Chúc mừng bác linhdv vừa hoàn thành xong ma trận đầu tiên:D
our Referral's Referral, Jack Aseph has Just Filled their Matrix in JSS!

Greetings PHAM SON TUNG!

This E-mail is to inform you that one of your referral's
referrals in JSS

HAS JUST FILLED THEIR MATRIX IN JSS!

Name: Jack Aseph
E-mail: [email protected]

You have just received a commission of $2.50

Fill được một cái matrix mà toàn pos của mình tự điền vào thôi :D.

Hôm nay mới nhận thêm 9 matrix nữa :-x

Làm cái proof đỡ buồn
Proof 61

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member