Matrix Những vấn đề cơ bản và hướng dẫn điền ma trận JSS toàn tập (Update Daily)

Status
Not open for further replies.
trời ơi! sao đau đầu thế, đúng là ma trận, đọc chẳng hiểu gì cả, biết thế ngày xưa chịu khó học toán chút, hic! :binhsua17:
mà để có 1000 pos thì cần phải bỏ 10k $ phải không ạ? thế thì em giầu mẹ nó rồi, cần gì phải chơi cái này nữa??!

Last edited by a moderator:
trời ơi! sao đau đầu thế, đúng là ma trận, đọc chẳng hiểu gì cả, biết thế ngày xưa chịu khó học toán chút, hic! :binhsua17:
mà để có 1000 pos thì cần phải bỏ 10k $ phải không ạ? thế thì em giầu mẹ nó rồi, cần gì phải chơi cái này nữa??!

Em nghe câu này kiểu như nếu bố em là tỉ phú ấy... :binhsua95: thì em sẽ ... :binhsua16:
Mà chơi JSS lên dần chứ có phải là 1 phát mua liền 1k po đâu bác. :binhsua06:

Po bạn đang nói là Po JSS Tripler
Vậy theo bạn nếu bạn có 10k$ thì bạn sẽ làm gì để tiền lại sinh ra tiền?

Tiền kiếm được mới khó, chứ tiêu thì mấy chốc :D. 10k thì chưa gọi là giàu đâu bạn ah. nếu có 10k rồi bạn lại muốn có 100k......... Vậy bạn làm thế nào để có 100k :-?

đầu tư 50$ thì lãi bao nhiu thế páck .dài wa đọc ko nổi :D

JSS khác JSS Tripler nhé
JSS là ma trận điền xong thì sẽ nhận được 60$
JSS Tripler thì 150%, như bạn đầu tư 50$ thì mỗi ngày 1$,sau 75 ngày thu về 75$,lãi 25$

Cho mình hỏi thăm phần thể hiện này khác nhau như thế nào vậy bạn??!!!

:binhsua07: Uppp ủng hộ t,yêu cái nào!

Khi nào nên tham gia vào JSS?
Như mình đã giới thiệu ở phần đầu,4 position JSS Tripler khi hết hạn sẽ tạo ra 1 ma trận,chính vì vậy,càng nhiều position JSS Tripler hết hạn bạn sẽ có càng nhiều ma trận.
Chiến lược cho các bạn mới bắt đầu như sau : Tập trung vào JSS Tripler,nếu có vốn thì tốt mà không có thì tái đầu tư dần dần.Hãy nâng số position JSS Tripler lên khoảng vài trăm (lên được 1000 thì tốt) rồi hãy nghĩ đến chuyện upgrade tài khoản và tham gia vào JSS.
theo như lời bạn nói là có vài trăm post trở lên mới nên tham gia JSS vậy bạn cho hỏi là nếu số lượng post ít ví dụ như 50 chẳng hạn thì nếu update và tham gia JSS sẽ bị lỗ và thiệt hại gì vậy bạn :binhsua10:

Pending là đang chờ để tạo thành 1 matrix còn Transfer là đã thành matrix rồi.Bác đợi 5 ngày nữa 4 pó tiếp theo sẽ có status là Transfer

không upgrade thì nó sẽ hiện pending mãi,khi nào up thì sẽ tự động transfer sang JSS,nhưng h sever đang bị chậm,phải đợi vài ngày mới nhận đc po JSS

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

theo như lời bạn nói là có vài trăm post trở lên mới nên tham gia JSS vậy bạn cho hỏi là nếu số lượng post ít ví dụ như 50 chẳng hạn thì nếu update và tham gia JSS sẽ bị lỗ và thiệt hại gì vậy bạn :binhsua10:

tham gia JSS lúc nào cũng đc,vấn đề là bạn có hoàn thành đc ma trận trong thời gian ngắn đc hay không?
Thay vì khoản đầu tư JSS để mua placement thì đập vào JSS Tripler vẫn hơn

bạn trimo cho hỏi là JSS có cho dep = AP và pay = LR có được không bạn

:binhsua07: Uppp ủng hộ t,yêu cái nào!

vãi luyện=))
Tìm thằng khác đi e=))

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

bạn trimo cho hỏi là JSS có cho dep = AP và pay = LR có được không bạn

Được chứ,đầu tư và rút về đâu là việc của bạn

bạn cho hỏi là maxtrix khi điền đủ là điền hết F1 (2 pos) hay cả F1 ( 2 pos) và F2 ( 4 pos). Nếu điền đủ là F1 và F2 là 6 pos thì nếu mua place thì tốn hết bao nhiêu $ vậy bạn

Điền hết chứ.

Jss bây giờ giảm lãi ngày thứ 7 và chủ nhật xuống 1.5% rồi. Vậy là lãi tổng thể sau 75 ngày sẽ giảm khoảng 10%

bạn cho hỏi là maxtrix khi điền đủ là điền hết F1 (2 pos) hay cả F1 ( 2 pos) và F2 ( 4 pos). Nếu điền đủ là F1 và F2 là 6 pos thì nếu mua place thì tốn hết bao nhiêu $ vậy bạn

Chỉ mua placement và upgrade cho spot 1 2 của mình,sau khi placement thay thế xong thì để placement tự điền nốt

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Điền hết chứ.

Jss bây giờ giảm lãi ngày thứ 7 và chủ nhật xuống 1.5% rồi. Vậy là lãi tổng thể sau 75 ngày sẽ giảm khoảng 10%

Nguyên nhận giảm dòng tiền vào chẳng qua là do bị ddos và phần lớn member đang đợi restart,thà cứ res luôn bây h là ổn thỏa mọi chuyện,chứ giảm % thế này cũng không hay lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week