Nick Chilvas, yahoo: fly.b_1997 scam tiền hợp tác chiến coingeneration

Status
Not open for further replies.
Có vẻ nó đã chấp nhận bị ban acc. Mong mod xem xét giải quyết luôn nhé

không chịu chấp nhận refund thì mình chấp nhận bị ban ,mình lập acc khác làm lại từ đầu , có gì phải nóng ?

chả muốn ảnh hưởng tai tiếng , mà bạn muốn mình bị ban , ok :)

không chịu chấp nhận refund thì mình chấp nhận bị ban ,mình lập acc khác làm lại từ đầu , có gì phải nóng ?

Đã xác nhận. Mod cho bạn ấy tạo clone vào scam tiếp nhé. Có vài $ lẻ cũng scam mà bày đặt ảnh hưởng tai tiếng :binhsua159:

Mày nói chuyện thế mà được à thằng xấc xược :D thái độ bất cần bố láo à ?

Đã chấp nhận mang tiếng scam thì đừng lập thêm nick clone ko lại ăn no gạch nhé em. nếu em sinh năm 1997 theo nick YM thì em ăn nói cho cẩn thận nhé. 16 tuổi mà nói bố láo

Đã xác nhận. Mod cho bạn ấy tạo clone vào scam tiếp nhé. Có vài $ lẻ cũng scam mà bày đặt ảnh hưởng tai tiếng :binhsua159:

bạn hỏi mấy ng` lớn trong mmo này nè , như tieuphong , sangmt , deptrainhangheod , họ làm việc với mình lâu r đấy , xem đã lần nào chưa , có vỏn vẹn nhiêu đây mà mình scam à , xin lỗi , tớ k cần , cậu không chịu refund thì thôi , thế nhé :)

- - - Updated - - -

Đã chấp nhận mang tiếng scam thì đừng lập thêm nick clone ko lại ăn no gạch nhé em. nếu emsinh năm 1997 theo nick YM thì em ăn nói cho cẩn thận nhé. 16 tuổi mà nói bố láo

ủa bạn tưởng mình lập yh ghi 1997 là mình sn 97 à :)) , hài =)) , chắc mình đặt 1990 cũng tin quá =))

bạn hỏi mấy ng` lớn trong mmo này nè , như tieuphong , sangmt , deptrainhangheod , họ làm việc với mình lâu r đấy , xem đã lần nào chưa , có vỏn vẹn nhiêu đây mà mình scam à , xin lỗi , tớ k cần , cậu không chịu refund thì thôi , thế nhé :)

- - - Updated - - -

ủa bạn tưởng mình lập yh ghi 1997 là mình sn 97 à :)) , hài =)) , chắc mình đặt 1990 cũng tin quá =))

bé sinh năm 97 thì nên bỏ cái thói bố đời đấy đi nhá :D
Làm ăn với PRO thì giữ uy tín để có cái mà nói với đời, còn bình thường scam được thì scam à.

bé sinh năm 97 thì nên bỏ cái thói bố đời đấy đi nhá :D
Làm ăn với PRO thì giữ uy tín để có cái mà nói với đời, còn bình thường scam được thì scam à.

lại 1 bạn nữa , bạn biết mình ghi 1997 nghĩa là gì k mà nói là sn 1997 ? , mình đâu phải bần cùng mà đi scam 3$ , suy nghĩ tí đi , mình chịu refund trong vài ngày nữa, cậu đó không chịu , thì mình chấp nhận bị ban acc , tính sao giờ ?

- - - Updated - - -

Không scam mà đợi có topic report mới trả lời nhỉ =)). Nếu không report chắc cũng ỉm luôn =)). Mà cũng không cần nói nhiều ai vào đọc topic này là sẽ hiểu m là con người thế nào thôi. Thà là con nít mọi người còn thông cảm đằng này to cái đầu rồi đi ăn mấy $ lẻ cũng tự hào nhỉ =))

lại 1 bạn nữa , bạn biết mình ghi 1997 nghĩa là gì k mà nói là sn 1997 ? , mình đâu phải bần cùng mà đi scam 3$ , suy nghĩ tí đi , mình chịu refund trong vài ngày nữa, cậu đó không chịu , thì mình chấp nhận bị ban acc , tính sao giờ ?

bạn có sinh năm 97 ko thì tự biết tôi ko muốn show lên.
Chắc bạn còn "nghé" nên mới thấy giọng mình bình thường chứ tôi không liên quan gì đến bác nhưng nghe bác nói chuyện còn muốn cho bác cái bô vào mặt bạn đấy :binhsua58: *mình thì ốm yêu nên chỉ nói thôi* =))

1$ cũng là scam đừng nói cái kiểu có vài $ mà thèm scam. Thỏa thuận sao cứ làm vậy, định lật lọng giờ bị rp lại còn lý sự cùn. Mang cái danh giao dịch với vài người ra để dọa ai? Dọa trẻ con à :m146:

1$ cũng là scam đừng nói cái kiểu có vài $ mà thèm scam. Thỏa thuận sao cứ làm vậy, định lật lọng giờ bị rp lại còn lý sự cùn. Mang cái danh giao dịch với vài người ra để dọa ai? Dọa trẻ con à :m146:

EM LÀ EM KẾT ANH RỒI ĐẤY! pipersting
THẰNG NÀY NÓ CHƯA ĂN ĐẤM NÊN NÓ CÒN BỐ LÁO THẾ! *đừng thuê giang hồ chém mình nhé "nghé" mình chỉ đấu võ mồm thôi*
Còn cái thói giao dịch với Pro thì giữ cái mặt giả tạo còn với người thường thì bày đặt scam để rồi mượn tiếng uy tín với Pro này Pro kia.

hóng mod ! lại một người ra đi :binhsua155:

Vote bác :D
Nên save lại dịch vụ với các loại tài khoản của thằng Nghè này đưa lên list Scam của forum để nó khỏi phải đi lập acc rồi đi scam này scam nọ.

Chuyện gì bỏ qua đưoẹc nên bỏ đi , a e với nhau hết mà , bạn ấy cũng biết lỗi và rerun lại rùi , đừng nên ép người ta quá .

Chuyện gì bỏ qua đưoẹc nên bỏ đi , a e với nhau hết mà , bạn ấy cũng biết lỗi và rerun lại rùi , đừng nên ép người ta quá .

Thằng này nó còn nhỏ hơn em mà nói chuyện bố đời quá ==

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29