nick hoangtinvn bi hack mod vào giúp

Status
Not open for further replies.
bạn vui lòng chọn cách lấy lại pass bằng mail nhá chứ tự nhiên change pass giúp cậu thì mình cảm thấy hơi mập mờ lỡ như cậu là hackker thì sao? Và điều này cũng vi phạm rule không thể thực hiện được.

dạo này phim Việt Nam xem hoài, kịch bản giờ y chang Hàn QUốc... sao không đổi kịch bản khác nhỉ... :m131:

nói nhìu mệt k đền thì banick nó.chứ mod kỳ kèo gì cho mệt

1 Newbie mới @@ thấy old mem thì cũng phải có tí tin người chứ, cũng có cái bảng thông tin nào của old mem đâu mà check @@ Nếu bạn không scam thì bạn proof đi @@ + thêm đền bù thiệt hại đi @@

đang chờ nó onl gòi hỏi nó coi sao - các bác cứ từ từ đừng làm ầm lên thế - tui bít thằng tín nó cũng uy tín lắm - thấy topic này tui cũng bất ngờ:binhsua87:

bạn vui lòng chọn cách lấy lại pass bằng mail nhá chứ tự nhiên change pass giúp cậu thì mình cảm thấy hơi mập mờ lỡ như cậu là hackker thì sao? Và điều này cũng vi phạm rule không thể thực hiện được.

mail bi change ùi làm sao mà reset pass ? anh koi giúp với nhé

mấy ngày nay ko onl mà lại pm vào trang cá nhân mình = nick mmo4me là sao, chẳng lẽ ko chịu login trc khi hỏi mua à, xong mình nhớ là đêm qua (11-12h đêm gì đấy), thấy pm nên xem nick gì để tiện tin tưởng khi giao dịch, vào thấy senior member và Current Activity Viewing Thread mua acc PP verifed gì đó là sao ?

mấy ngày nay ko onl mà lại pm vào trang cá nhân mình = nick mmo4me là sao, chẳng lẽ ko chịu login trc khi hỏi mua à, xong mình nhớ là đêm qua (11-12h đêm gì đấy), thấy pm nên xem nick gì để tiện tin tưởng khi giao dịch, vào thấy senior member và Current Activity Viewing Thread mua acc PP verifed gì đó là sao ?

mình ko bik bi hack bao h nữa lúc 1h hay 2h j đó mình login dc rùi vào đổi pass nhưng chậm hơn thèn hack nên mất nick rùi mình mới tạo nick này .
yahoo mình duy nhất là hoangtinvn

Dạo này các scammer luôn lặp lại kịch bản mất yahoo hoặc nick diễn đàn , nghe mà chán vãi , éo khi nào thâý nói mất nick LR . @@

mình ko bik bi hack bao h nữa lúc 1h hay 2h j đó mình login dc rùi vào đổi pass nhưng chậm hơn thèn hack nên mất nick rùi mình mới tạo nick này .
yahoo mình duy nhất là hoangtinvn
Ko biết bạn có bị hack ko nhưng dù sao đó là lỗi của bạn.
Vậy bạn phải có 1 phần trách nhiệm chứ nhỉ :).

đang chờ nó onl gòi hỏi nó coi sao - các bác cứ từ từ đừng làm ầm lên thế - tui bít thằng tín nó cũng uy tín lắm - thấy topic này tui cũng bất ngờ:binhsua87:

thì nghĩ mới tin tưởng send lr trc chứ k thì ai send trc.thấy nick nó uy tín hơn nên mới chấp nhận send trc

nói chung là bây h, bạn có mua acc paypal k??? nếu có, thì ngày mai pay tiền gấp :), nếu không có, thì đền bù thiệt hại mỗi ngời 1 ít. Rồi ai tự report paypal lấy lại acc. thế là xong chuyện :) nó mới lừa đc 1 ngày. chắc chắn là chưa thể refund đc tiền gì đâu :)

thì nghĩ mới tin tưởng send lr trc chứ k thì ai send trc.thấy nick nó uy tín hơn nên mới chấp nhận send trc

tui ở gần nhà trọ nó đây tui tin nó không scam mà bị hack thật các bác cứ để admin giải quyết - nếu người ta bị hack thật thì có nhận dc xu nào đâu mà reback lại cho các bác.
vừa mất nich lại thêm mất tiền - có thằng ngu nào mà chịu thiệt như thế ko?
dù tui chả có uy tín gì trên 4r này cả - mà nói thật tui cũng chẳng cần uy tín trên đây để làm gì. nhưng tui tin t tín KHÔNG SCAM - các bác có tin hay ko thì tùy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week