nick hoangtinvn bi hack mod vào giúp

Status
Not open for further replies.
tui ở gần nhà trọ nó đây tui tin nó không scam mà bị hack thật các bác cứ để admin giải quyết - nếu người ta bị hack thật thì có nhận dc xu nào đâu mà reback lại cho các bác.
vừa mất nich lại thêm mất tiền - có thằng ngu nào mà chịu thiệt như thế ko?
dù tui chả có uy tín gì trên 4r này cả - mà nói thật tui cũng chẳng cần uy tín trên đây để làm gì. nhưng tui tin t tín KHÔNG SCAM - các bác có tin hay ko thì tùy.

Ai bảo bị mất nick :| ?
Diễn đàn chắc bảo mật kém quá :|, vài tuần 1 anh senior kêu bị hack, lúc Junior thì im ỉm mà cày post :|, đợi lên Sr thì đổi pass 123456 cho dễ login =)).

diễn đàn có cái dỡ là chỉ cần biết pass forum là change dc mail đăng ký , đáng lẽ phải gữi mail xác nhận về mail cũ khi change mail mới chứ

tui ở gần nhà trọ nó đây tui tin nó không scam mà bị hack thật các bác cứ để admin giải quyết - nếu người ta bị hack thật thì có nhận dc xu nào đâu mà reback lại cho các bác.
dù tui chả có uy tín gì trên 4r này cả - mà nói thật tui cũng chẳng cần uy tín trên đây để làm gì. nhưng tui tin t tín KHÔNG SCAM - các bác có tin hay ko thì tùy.

Ờ tin, vừa mất nick lại thêm mất tiền. Do ai vậy? Do mình n** chứ do ai. Có phải nick mình scam không? Giờ bồi thường hay ban. Nếu biết giữ danh dự thì bồi thường đi, còn không có dd thì *** có j phải giữ

nói chuyện nghe hài thật =)) bác có phải là ngời bị scamed đâu?? Tại sao người ta bị scammed? => Vì nó bị hack nick ?? => tại sao nó bị hack nick???=> Bị keylog?? vừa ăn cuớp vừa la làng.. Bị keylog, tại sao bị keylog???=> Tại ham tiền hay 1 điều gì đó, click link bâỵ bạ hay là làm gì đó. => Tại nó => nó phải đền bù thiệt hại cho người ta. không chịu thì banned acc banned IP @@

Chào các bạn,

Vừa rồi lại xảy ra một vụ SCAM do Hack Account. Nhưng thật sự cho đến giờ không ai có thể biết được chính xác 100% nguyên nhân tại sao. Nên BQT sửa lại một ít về Rules Hack Account, hy vọng sẽ biết được chính xác nguyên nhân của các vụ Hack Account và SCAM:

Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra: (06/08/2012)

Account đó SCAM người khác:
Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%
Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%
Nếu người bị Hack không chịu bồi thường cho người bị hại sẽ bị BANNED Forever

http://mmo4me.com/showthread.php?126-Noi-quy-chung-cua-MMO4VN-Forum/page5

theo như 4rum bị hack nick mà không có bồi thường thì nick cũ sẽ bị banned forever. lập nick mới để hoạt động tiếp. chứ không có chuyện bảo bị hack không nhận được j => không bồi thường. mà nick vẫn bình thường được đâu nhé.
bảo uy tín thì tạo nick mới mà dựng uy tín tiếp cũng chả sao.
bị mất $ < bị banned 1 cái nick thì hơi bị buồn cười
bản thân mình vừa hum kia giao dịch 1 acc pp. rất may là nó táy máy thay đổi thông tin hay đổi email chính... thì pp mình bị limited. nên đang đợi mình gỡ limit để nó change mail xong. không thì cũng đi cái acc pp vn hơn 1 năm veried >100 gd rồi ==

Last edited by a moderator:
Khi trường hợp bị Hack Account xảy ra: (06/08/2012)
Account đó SCAM người khác:
Người bị hại có Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường đủ 100%
Người bị hại không Verified Phone và kiểm tra thông tin tài khoản giao dịch: bồi thường từ 20-30%

Cứ theo rule này mà xử lí nhé.

sr bạn nhé mình bị hack nick diễn đàn còn yahuu thì ko có bị nhé .những bạn ko xem kĩ yahu nên bị scam .mình thật sự ko hỉu vì sao nick 4rum của mình bị hack nữa

Mọi người xem câu này nha. send Mod 5$ đi chứng minh được mình lấy 5$ không chứng minh được mình trả 14$ bạn kia bị scam ;))

Nếu thằng nào quen thớt thì bảo với nó 1 tiếng nha. Không thì câm mịa nó mồm vào.
Đã scam thì nhận mịa nó đi. Không vào đây

nói thế chứ cái nick 2011 mà đi cam 14lr thì cũng mất mặt,nếu chứng minh dc bị hack một cách thuyết phục mình chịu 50/50 đền mình 7lr là sẽ bỏ qua k report scam,còn k dám chịu thì làm ơn im và ra dảo ở với robinxơn

:)) Ai Dám Cầm Con Keylog Rồi Login Vào Forum Nầu :)) Hack Là Chuyện Bình Thường :| Cả Web Còn Có Thể Hack Chứ Huống Gì Cái Nick Ở Trong Cái Web

Neu bi hack that thi pay lai. minh` 1 phan di :(. Chi co 4.2$ thoi, duoc thi pay het cho minh ko thi` pay 1 nua? cung dc :(.
Xui vl, rao ban the 5,6 lan ko sao, dung lan nay gap chuyen. :(

nói chung scam hay không thì cứ baned cái nick hoangtinvn đi đã... khi nào điều tra xong rồi tính tiếp... để đó thèng nào nó đi scam tiếp sao...

Cậu này sao hay bị scam thế nhỉ? Nhìn thấy cũng thật thả, biết chơi....chia buồn !
Biết chơi thật nhưng ko chọn kỹ ngươì giao dịch làm cho scammer nó hoành hành...

tại sao những người bị hack nick toàn là những người "bỏ 1 vài ngày ko online" thế nhỉ ;)). chả lẽ hacker biết hôm nào nó đi ăn dỗ ăn cưới à =))

hnay nó on tui mới chửi 1 câu nó out luôn,chán với mấy ng như nó.làm ô uế diền đàn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week