SCAM Nick MMO chien311 - Yahoo ch4_dt scam strellar

Status
Not open for further replies.
5 phút nữa bạn @chien311 không có lời giải thích thỏa đáng sẽ bị banned forever.
baned cũng phải có thông tin gì chứ. Veri thông ti ndieenx dần để Scam 600k không ổn chút nào

baned cũng phải có thông tin gì chứ. Veri thông ti ndieenx dần để Scam 600k không ổn chút nào
Bạn an tâm, khi nick scammer bị banned thì Admin sẽ cung cấp Info của nick đó cho người bị scam nếu có yêu cầu.

Bạn an tâm, khi nick scammer bị banned thì Admin sẽ cung cấp Info của nick đó cho người bị scam nếu có yêu cầu.
ok! veri thông tin rồi mà còn có tình trạng Scam!

oh shit .. news.zing.vn ngày mai đăng tin 1 thanh niên bị đâm chết vì lừa đảo 70k:D

Vẫn đang view thread nhưng ko nói lời nào.

chien311 has banned.
Bạn nào bị scam vui lòng Inbox Admin @Shin hỏi Info nhé.
Topic chuyển qua Prefix Scam.

rồi mất tiền rồi :p.. 70k chứ có ít ỏi gì na :D:D:D .. may mà chuyển thử
Tớ còn 1 ACC có 800, nếu cần tớ có thể tặng lại cậu :)

Mẹ rr thế 60k cung cam quýt là sao
7k STr của mình nữa. mà hắn đã veri thông tin với BQT rồi đấy, không biết là túng thiếu gì hay là quyết tâm scam rồi

tình hình là bán str ko nhiều chỉ 950 str thôi em vào top pic 73k/1str kích vào biểu tượng yahoo của chủ thớt mà bị scam mất .. bay giò chủ thớt bảo là lôn với nick fake ... log chat đâyView attachment 34857
đưa proof của mình lên #1 của bạn đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,530
173,705
Latest member
dientichhinhthoi

Most viewed of week